Bình Tân onsen tê tái cùng bé 15

Lượt xem: 571

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
79
44
0 ₿
Đang gần tên lửa trời mua nên mình chạy qua dubai trú mưa , một chiều u ám quyết làm 2 shot tẩy rửa bớt bụi trần kkkk
Sau khi xe vào bài được các bạn nhân viên check code và mình chọn gói osen 2 luôn. Sau khoảng 5phut mình theo chân locker lên phòng , nói chung phòng ốc sạch sẽ, CSVC đối với mình là ổn. Sau màn xông hơi khoảng 10p thì 1 cố bé bước vào. Em cười rất duyên, nhỏ nhẹ và tình cảm mang số hiệu 15
sau khi lau người và ngồi nghỉ thì bé tắm tâp sạch sẽ cho mình , e kích thích mình từ từ , lưỡi e loại khá giỏi, len lỏi luồn lách đánh võng điệu nghệ, rồi e bắt đầu BJ từ từ đến khi mình out shot 1
hành sự mệt mỏi ở bồn tắm xong thì mình vs e cùng bước ra tục nằm dài trên giường cho e massage thư giãn nghỉ ngơi. thật sự mà nói thì xong shot 1 là mình cũng hơi mệt rồi , giờ thì nằm yên cho e làm gì thì làm thôi, nhưng e bít cách làm cho mình cảm thấy hứng khởi, chà thái nhiệt tình kèm bài nuru gợi tình giúp thằng em mình hồi sinh để chiến hiệp 2 , bé vẫn BJ hăng hài nhưng lần này là thế 69 và mình out nốt shot 2 .
Lúc về quả thật là hơi đuối kkkkk xuống làm tô mì bò hồi sức xong rồi về
Tic: 1100 có code
Tip: 1200
Locker: 50k
tẩy rửa bụi trần này đã thì có đã mà công nhận hao sức quá kkkkk về nhà đói còn phải làm thêm tô phở tái mới ngủ ngon

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿