Q.10 Onsen tuyệt vời với ktv 29

Lượt xem: 2,227

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Lâu lắm rồi mới quay trở lại chốn xưa cũ hậu covid.

Buớc vào tiếp mình là bạn nữ lễ tân xinh xắn, lễ phép. Check code 10s rồi lấy chai olong cho mình trong khi đợi mở phòng.

Sau đó vào phòng xông hơi, giuờng hơi nhỏ, nhưng bồn to vờn đã luôn.

Nay dc mod giao nhiệm vụ số 29

Bé dễ thuơng lau mồ hôi khô cho mình rồi. Ngồi vọc thằng em một hồi mới chịu vào Pha nuớc tắm.

Cởi bỏ lớp áo thuỷ thủ là vòng 1 hàng thật đẹp vãi, eo con kiến.

Thật sự đuợc định nghĩa lại nghệ thuật onsen tuyệt vời như thế nào? Sau khi tắm sạch sẽ cho mình thì bé nhẹ nhàng đỡ mình nằm dựa lưng vào miếng dựa rồi truờn nuru trong bồn, đổi qa skill bánh mì kẹp xúc xích, đuơng luỡi đi khắp thân duới. Ngậm chặt thằng em bao phê kèm thêm âm thanh jav chân thật, v4 bé thì cạ sát vào gối mình lâu lâu giựt lên bao phê.

Sau đó lau khô lên giuờng mat xa khoẻ, bé làm full body rất ok. Có đá nóng, gối chuờm, bẻ lưng. Lực tay rất vừa phải, mình hay bị đau lưng duới mà mat xa xong đỡ nhiều lắm.

Sau đó lại bị bé hành qua màn matxa mệt, mình thì tha hồ khám phá v1 rồi bú bình, v4 nuớc lênh láng. Một hồi leo lên nguời dùng thân thằng em cạ lên cạ xuống v4 bé như thế cuởi ngựa lúc *** suớng vl. Cuối cùng vô thế 69 mình dc out Cia quá phê. Thật sự rất hài lòng về cả 2 màn khoẻ và mệt. Nhưng nghe bé kể moi vào làm dc 1 tuần, ngày có 2,3 khách nhiều lúc nản. Chắc vừa vào làm nên chưa có khach quen, ae thử sẽ nghiện đấy.

Kết luận:

Csvc: 8/10 phòng hơi chật

Lễ tân 10/10

Ktv 10/10

Thiệt hại

Vé free

Tips 1000

À lúc mình tips bé còn nói dư 100k nè a. Dễ thuơng

Giu xe loker 80k