Q.2 Onsen với NYC 21 No.1

Lượt xem: 1,150

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
37
35
0 ₿
Chào toàn thể anh em CDMS. Cảm ơn BQT và cơ sở đã tạo điều kiện cho ae chúng ta một sân chơi rất là rạo rực để có nhiều cơ hội khám phá các cô nàng chân ngắn chân dài, ngực thon eo nở. Từ sau tết đến nay chưa có dịp đi massage, buồn buồn dạo quanh diễn đàn cuối cùng chọn No.1
Lần này mình ghé No.1 để thăm mấy em, mà thấy có mấy e mới cũng tươi xanh. Gặp lễ Tân chụp lại code xong hỏi anh chọn số nào thôi thì chọn 21 mới gương mặt dễ thương mộc mạc.
csvc cũng ok, bồn tắm chà bá, thích hợp cho ae nào khoái onsen. Vào xông hơi được vài phút ra là thấy bé đã chờ sẵn, bé dáng người nhỏ nhỏ xinh xinh, gương mặt teen giản dị. Vòng 1 đúng như gái mới lớn, vừa tay mình. Vòng 2 thon thả. Vòng 3 thì chưa nở cho lắm nhưng vừa với người bé. Vòng 4 múp, nước nôi tràn lan, hehe.
Tiếp đến vào bồn cho bé nó tắm, bé tắm kỹ lắm, rửa ráy kỳ cọ mọi góc cạnh, làm tình nhẹ, hôn hít các kiểu, hôm nay chắc bé vui cho hôn môi luôn, cảm giác nó sướng gì đâu, bé còn nói không phải ai em cũng cho hôn môi đâu nha, hihi cũng vui trong lòng
Sạch sẽ thơm tho rồi lên giường nằm hưởng thụ thôi.
Cái giường to rất kiên cố. Nằm trải nghiệm với bé thì tha hồ mà vật lộn, thoải mái mà khám phá, hihi
Trước tiên cho bé đấm bóp massage khoẻ, rồi đá nóng, gối thảo dược các thứ, đầy đủ hết, em đấm cũng đủ lực nhưng nhiệt tình và làm rất lâu, không qua loa.
Khoẻ xong bây giờ tới sướng nè, bé đổ dầu lên khắp người mình rồi liếm mút từ trên xuống dưới, kết hợp với 2 bầu sữa của bé, mút tới đâu thì 2 bầu ngực chà tới đó, rất phê anh em ơi.
Xong rồi bé xoay mông về phía mình, bé vừa BJ cho mình, vừa trườn NURU cạ cạ, lông nó đâm nên nó tê tê, nhột nhột đã lắm, rồi để cho mình thoải mái mò hang bắt cua, may không bị của kẹp. Hehe
Em BJ rất phê không mạnh cũng không yếu, cảm giác giống giống như đang QH vậy. Cầm cự một hồi chịu hết nỗi out khí thế luôn, do lâu bắn khá nhiều
Nằm nghỉ trò chuyện với bé chút rồi ra tắm lại rồi về
Tóm lại bé tuy còn rất trẻ nhưng có không ít kinh nghiệm biết chiều và làm hài lòng KH.
Tic: 1200k còn 720k (code Camapro)
Tip cho bé nó ngang vé và locker ít cafe

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and MrxXx

Sa Sa La La

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
77
47