Ônsên06-Điệp vụ ngày 25-12

Lượt xem: 1,413

FirstMassage

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/7/19
Chủ đề
2
163
20
34
0 ₿
Nghe khai trương chỗ này đã 2 tuần rồi, mà đăng ký hoài không thấy pác @Lục A Ka trả lời tưởng đã hỏng điệp vụ rồi. Hôm qua pác Lục gởi cho code để đi mà do bận công việc quá không đi được, nên gởi mail lại xin lỗi pác Lục. Ai ngờ pác Lục quá nhiệt tình gởi lại cho mình code trưa hôm nay, đang ngồi ăn sáng ở quận 3, nhận code của pác Lục là book lịch và phi thẳng qua luôn Dubai Tân Định.

Sẵn được free vé Ôn-sên, nên mình hôm nay chơi up lên Ôn-sên 2 cho phê luôn.

Điểm ấn tượng đầu tiên ở đây là cho anh em chọn hình bằng Ipad, nên với ai lần đầu đi thì anh em cứ nhìn và chọn thôi. Mình chọn em số 06.

Đánh giá theo từng phần nghen:

1/ Cơ sơ vật chất: vừa mới khai trương nên cơ sở phòng ốc theo mình đi massage vậy là rộng rãi, sạch sẽ, có đầy đủ chỗ vệ sinh, phòng xông hơi luôn. Tuy nhiên đề xuất là chủ cơ sở nên trang bị sớm chỗ móc áo.

2/ Về nhân viên: em mình đi là em 06, đánh giá về em như sau:

- Ngoại hình trẻ, chắc tầm 20 - 22 thôi, vòng 1 thì theo mình là Cam Việt thôi, phải gọi là bóp rất đã. Phải nói lâu lâu đi massage gặp em này đúng gu luôn, không mập, không ốm.
- Về kỹ năng thì khỏi phải nói rồi: vừa vào bồn tắm là em sử dụng các skill kích thích ghê quá, vừa tắm em vừa BJ, chiến đấu trong bồn tắm tầm 15 phút là chịu hết nổi rồi. Sau đó lại lên trên giường, phải nói em này là 1 trong các em mình đi massage mà có kỹ năng đấm bóp rất đã, em đấm đến đâu khỏe đến đó. Sau đó là massage thái thì thật sự quá phê luôn, em sử dụng các kỹ năng kiến bò, BJ; trong khi em tấn công mình thì mình cũng tấn công lại, ..... ka..ka, chơi 1 hồi cũng chỉ chịu nổi em tầm 10 phút là tiêu luôn.

Sau khi làm xong thì mới biết em là nhân viên từ bên PA Relax điều động qua chỉ 1 thời gian.

Chơi 2 phát xong đến giờ đuối luôn.

Tíc: vé pác Lục tài trợ + up thêm 100 lên Onsen-2
Tip: bằng Tíc

Một lần nữa cảm ơn Lục A Ka rất nhiều, cảm ơn vé pác đã tài trợ .

Có dịp thì nếu gặp lại em này thì sẽ tiếp tục hỗ trợ em, đi nhiều nơi bữa nay mới gặp được em đúng gu mình.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Cảm ơn a đã dành thời gian đến ủng hộ bên e. Cơ sở mới khai trương nên còn vài thứ chưa hoàn tất, nay e sẽ hòn thiện lại tất cả. Mong a thông cảm

FirstMassage

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/7/19
Chủ đề
2
163
20
34
0 ₿
Cơ sở tốt, sẽ dành thời gian để tiếp tục trải nghiệm bên cơ sở. Cảm ơn cơ sở đẫ hỗ trợ mọi người có thời gian đánh giá

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
onsen2 cú đúp ngon thiệt..

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
đoạn cần nói thì bác lại tóm tắt quá =))