ORC SP

Lượt xem: 12,274

halimtone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/7/16
Chủ đề
1
14
5
40
0 ₿
Nằm vùng này 1 năm nhưng hóng chính, nay có vài lời nghe AE đồn ORC qua, cuối tuần lv mà mưa gió cũng xì tress...cũng tranh thủ ghé xem sao nh7 lời đồn ko.

Đầu tiên call đặt lịch em Russia gì AE gt thấy ổn, mà tiếc bạn này báo có lịch rồi, định thôi mà bạn LT báo có bạn My gì mới nhưng cũng quyết thử xem sao ntn.
Đúng giờ hẹn đến ngồi 1p thì dc lên phòng, đánh giá phòng ốc CSVC ok.
Tay nghê NV này: theo mình than điểm 10 chắc khỏe dc 5, mệt 7, vì khỏe mà đấm qua loa dc chưa đến 30p toàn chăm mệt, đúng là đi khỏe khúc sau có mệt tí thì cũng sảng khoái tinh thần, này mình đánh giá ko đc ổn, ko biết vì bạn mới hay tay nghề chưa đào tạo, gu mình thích ms khỏe ổn, nhẹ nhàng nếu 10-15P sau có lướt thì ổn áp,...chắc do bạn này new chăng, hay do khách Full ên DV nó thế các cụ:( ...nếu như này thì theo minh đánh giá ko bằng menspa, ..chỗ khác chưa thử, men thấy khá đúng giờ, đủ bài.
Định ghé Q7 thử xem như lời đồn mà chắc suy nghĩ lại.

AE nào check Q7 cho e đi theo thử:)

• Like
Điểm cảm xúc: SamuraiSG and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Q7 đánh giá là CSVC cũng ngang thôi nha, dc cái này mất cái kia. Phòng to, bãi xe to, mà nhà tắm chán.
KTV thì mình nghĩ Q7 còn k bằng, vì chủ yếu mới, gốc rễ vẫn PN à kkk.

• Like
Điểm cảm xúc: halimtone

Saigon69

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/10/22
Chủ đề
1
9
0
0 ₿
Bữa bác nào dự đoán Orchid sẽ thoái trào, chẳng lẽ đến nhanh vậy sao?

Divenoixaqua

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/22
Chủ đề
4
19
9
0 ₿
đã đi hôm cn và đây là lần 3 ghé nhưng có lẽ càng ngày càng xuống, kg có như trước vuốt lướt tạo cảm giác nhiều nữa.

• Like

codon123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
29/7/22
Chủ đề
1
106
38
0 ₿
Q7 kém hơn nhé

• Like

James84

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/7/22
Chủ đề
1
39
19
0 ₿
Thật ra mấy bác thần thánh hoá cái loại massage này chứ nó có khác gì massage hồi trước chỉ có HJ đâu? Giờ vào mấy chổ massage HJ kêu mấy em lướt cao tí rồi HJ thì có khác gì? Hay mốt phát triển thành BJ lại thấy lạ? =))

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Sáng tạo cũng phải có các cháu nó truyền cảm nứng, à nhầm cảm hứng, chứ giờ nội dung nó “rẻ” quá mình cũng chưa biết làm sao kkk

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Em đang tính thử kiểu này, mà thử kiểu này chỉ mong ms khoẻ thật ổn, sao thấy mn chê phần ms khoẻ quá. Muốn thử xem vuốt lướt ntn.

• Like

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mx khỏe ổn thì đừng thử bác. Đã lướt thì khó ổn lắm kkk.
Còn bác muốn trải nghiệm csvc, hít thở ko khí của spa nó khác mấy "động" onsen nuru thì đi thử 1, 2 vé cũng ko mất gì, mất 600k thôi kkk.

• Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom

Kiuxiu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
0
16
40
0 ₿
Ở đây sớm muốn gì cũng thoái trào hoặc trở lại mặt đất (như ngôn từ) thánh nào đó ở trên comments, có thể vì các lý do, khuyết điểm sau:

- Có những khuyết điểm nhỏ nhưng cơ sở không khắc phục:
Dầu tắm/dầu gội ko phân biệt được, mặc dù dầu gội ở đây sử dụng loại 2 trong 1.
Nước trà gừng lạnh tanh/nguội ngắt, chính mắt mình thấy ly trà gừng đem ra khách ko dùng, để y đó thì chừng 10 phút sau, khách khác vào, thì nhân viên men/nam trẻ ở q.7 lại để qua chổ khách mới vào, không lạnh mới lạ ..
Csvc q.7 ok (do mới) nhưng nhà tắm hơi tệ.
- Ktv mới ngoại hình dưới trung bình (ví dụ: Nhi P.N cá sấu, Tiên q.7 suy dinh dưỡng, ...). Dàn ktv cũ thì ngoại hình tương đối ổn (Nga P.N, Duyên/Ngọc q.7 ..).
- Mặc dù cơ sở có thể khắc phục được time thời gian cũng như ktv khắc phục, hạn chế được tình trạng ăn gian giờ nhưng trình ktv phần khỏe không đều, và phần mệt cũng vậy.
Phần khỏe thì mỗi người mỗi kiểu và không ai giống ai, hiếm có ktv nào khỏe được 30 phút và chả có động tác khỏe nào ra hồn, đã vậy ngay cả bản thân mỗi ktv cũng trường phái khác nhau tùy bữa, có bữa phái này có bữa phái kia (nghĩa là có khi đấm, có khi bóp, có khi đè, có khi vuốt, có khi vỗ vỗ ...nói chung kỹ thuật khỏe ko có trường lớp, bài vở, quy trình nào cả)
Phần mệt thì mỗi ktv cũng mỗi kiểu (kiểu rên có Thủy, kiểu khẩu dâm có Nga, kiểu xàm xàm vui tính có Duyên, kiểu nghiêm nghị chảnh xíu có Ngọc, kiểu dễ thương nhỏ nhỏ dạ dạ ..có cá sấu Nhi, kiểu ngơ ngơ ngố ngố bảo gì làm đó có Tiên ...)

Mình dự kiến là sau Tết (âm lịch hay dương lịch ko biết) là thoái trào nhưng có khi tới sớm hơn nếu "toàn thể" cơ sở (quản lý, ktv) không quán triệt tư tưởng chỉ đạo các comment từ thượng đế .

Mời các thánh góp ý thêm ..(nếu có).

codon123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
29/7/22
Chủ đề
1
106
38
0 ₿
dễ thương nho nhỏ dạ dạ mà là cá sấu ha ông

SC17