Orchid Spa Ktv Huệ

Lượt xem: 18,162

Bình dâm

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/7/22
Chủ đề
0
15
2
0 ₿
mình thấy thủy là ok nhất, vì có skill nằm sấp chổng mông để vuốt, thích lắm. Còn huệ tạm ok thui, nếu có skill giống thủy là ok đó. hi

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Mình hay đi joko thấy cũng rất oke, mà các bác lại chê joko khen orchids, nên phải ghé mới được, nghe mà kích thích gì đâu.
Đã quá chán mấy kiểu mát xa cỡi tuốt tuồn tuột tắm tiên tắm thảm, vừa tốn kém mà chẳng có cảm xúc gì.
Style Vuốt-lướt-art như này mới là thứ mình tìm kiếm.
Nếu ai từng xem các phim về massage Tantric là sẽ hiểu, nó là cả một nghệ thuật thưởng thức thư giãn đỉnh cao. Mong là qua comment này mình sẽ tìm được dịch vụ như trên phim mà mình đã từng xem.
Thôi trước mắt chiều nay ghé Orchids xem sao.
Cám ơn các người anh chị em thiện lành

• Like
Điểm cảm xúc: juanjuan and Thích Xúc Bình

codon123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
29/7/22
Chủ đề
1
106
38
0 ₿
trải nghiệm xong cảm giác thấy sao có khác JOKO khong

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Art thì mình hiểu là mx nghệ thuật còn "pha lingam" là ntn vậy bác nhỉ

Tidaddy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/9/22
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Em Huệ cái đầu vú hồng nhỏ và săn chắc lắm..Tui di dc 2 lần mà hết tháng 9 em nghĩ lun hay sao đó...Anh em tranh thủ đi nha..^^

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,056
538
0 ₿
Mấy bé bên này mặc đồng phục kiểu gì vậy các bác :)

Tidaddy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/9/22
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Tui vua biến thái lun mak..^^ Tâm sự với e nhìu lên cởi áo ngực kéo xuong ngắm ngực đã lắm..! Em Huệ nói đi về quê miền tây lấy chông hic hơi tiếc

boyviptan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/17
Chủ đề
3
21
17
0 ₿
là kiểu massage art vuốt lướt nhưng đoạn cuối có happy ending đó bác. Đoạn cuối thoa dầu vuốt lướt ciu, bi kiểu rất nhẹ nhàng, ông nào yếu thì không cần HJ cũng out rồi

• Love
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

boyviptan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/17
Chủ đề
3
21
17
0 ₿
Chuẩn, quả V1 em Huệ cực chất, siêu non hồng hào, chưa thấy quả nào chất lượng như vậy, gái teen có khác. T cũng tuột áo xuống, còn xem được bím nữa haha

boyviptan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/17
Chủ đề
3
21
17
0 ₿
Bác này nói đúng ý tui nè. T đi massage đủ các nơi. Một thời gian ở châu Âu nên hay đi massage tantra erotic mới thấy nó đẳng cấp. Mấy kiểu massage mệt giờ công nghiệp, vô chỉ ngăm ngăm con ciu, chán. Massage art mới là chân ái

• Like

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Tui đọc qua Tantra massage là có kích thích nhẹ nữa nhỉ, mà bữa bé kia 2k gần như ko kích thích gì mấy. Orchid ngoài bé Huệ ra còn ai bạo tí ko bác

boyviptan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/17
Chủ đề
3
21
17
0 ₿
tui thấy Orchid ai cũng bạo mà ta vì phần lingam với HJ là có nằm trong bài massage. T thấy kích thích mạnh luôn í, ai yếu chắc chưa HJ là phọt r.

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Cảm ơn bác
Chắc tại hôm đấy tui hiền quá chả động tay động chân gì, chỉ lướt cơ bản, do chưa rành phong cách tantra này.
Lần sau phải thả dê mới dc.

boyviptan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/17
Chủ đề
3
21
17
0 ₿
Bác muốn xịn nữa thì phải qua Joko, Joko mới đúng là massage art nhưng giá Joko thì ở một phân khúc khác. Tùy vào sở thích với túi tiền thôi. Joko thì phần mệt không nằm trong bài massage mà phải yêu cầu, tán tỉnh ktv tí. T thích kiểu vậy, khó tí mới khoái haha

• Like

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Joko xa quá bác nên cũng lười.
Xem review mấy bác kia ổn quá, chắc do lần trước t hơi bị động. Keo sau làm lại :))