Q.7 Orchid Spa Q7 - Thêm một cơ sở ngon lành ở Q7

Lượt xem: 28,573

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Orchid thì mình có đi 2 lần ở PN rồi và thấy khá là hợp gu bôi dầu vuốt lướt nhưng do mình ở Q7 hơi xa và bên kia đông quá nên cũng ngại đi. Nay Orchid mở CN ở Q7 thì còn gì ngại mà không đi ngay và luôn

Orchid Q7 thì nằm ngay con đường số 14, khu dân cư Him Lam ngay sau khối chung cư Sunries City... Đây là khu dân cư khá cao cấp và chủ yếu là văn phòng, đường xá rộng rãi sạch sẽ và yên tỉnh. Em tới tầm 6h chiều ngày t7 mà con đường vắng hoe không lấy chiếc xe.

Cơ sở Q7 hầm xe bao la thoải mái, phi vô hầm rồi đi thang bộ lên sảnh. Giày thì bỏ ngay cầu thang và được em lễ tân đưa cho đôi dép đi trong nhà. Do các em đã full slot chỉ còn Duyên trống 1 xuất từ 6 tới 7h, sẵn bé Duyên cũng nhiều anh em review tốt nên không ngần ngại mà book 1 vé .

Vô sảnh ngồi đợi tầm chưa tới 10p thì được bé Duyên xuống dắt lên phòng. Phòng ngay tầng 1, phòng rất đẹp và rộng rãi, có 2 giường + xông hơi khô + WC và có gắng đèn led vàng nhìn rất gợi tình. Mình ko thích xông hơi khô nên vào tắm luôn, tắm sạch sẽ xong xuôi rồi để tòng ngỏng vậy và quấn khăn đi ra hoặc các bác thì khỏi quấn khăn cũng được . Ra thì thấy ẻm đã tắt đèn chỉ còn ánh đèn vàng từ trong phòng xông hơi hắt ra, ánh sáng vừa đủ, không gian sạch sẽ thơm tho rộng rãi + nhạc du dương >> bắt đầu thấy có cảm giác rồi đó hehe.

Gỡ khăn ra và leo lên nằm xấp lên giường và bắt đầu massage.. Ẻm phủ khăn và leo lên nhấn bóp toàn thân sau của mình tầm 10 phút, rồi sau đó bóp chân vs bắp chuối mình trước rồi lên tới mông.. Xong cái này là màng vuốt dầu phê pha bắt đầu tới hehe. Ẻm lấy khăn phủ ra rồi bôi dầu và bắt đầu vuốt phần thân dưới của mình, em vuốt từ chân lên tới mông, khe mông sót phần nào.. Ẻm vuốt chậm rãi và rất kỹ, có nhiều lúc ẻm vòng tay ra trước để xoa vuốt quanh phần mu rồi rờ và vuốt luôn cậu nhỏ. Thật sự rất là phê các bác ạ, mình cũng uốn éo người và rên rỉ theo từng nhịp vuốt lướt của ẻm, mấy khúc ẻm vuốt khe mông rồi vòng tay ra trước vuốt thằng nhỏ là mình cũng nhổng mông lên để em nó vuốt cho dễ.. Bé vuốt rất lâu, có mấy khúc mình hăng quá, canh bé vừa vòng tay ra trước vuốt thẳng nhỏ là mình cùng hạ mông xuống rối nhấp vô cái lỗ mà bàn tay ẻm tạo ra.. Hăng quá nên bé nó cứ phải luôn nhắc mình anh ơi từ từ đừng cho ra nha , mà bé sai rồi mình thích hết mình vs cuộc chơi thôi chứ không dễ ra vậy đâu nhen hehe. Xong phần thân dưới thì bé vuốt lười tiếp phần thân trên, vuốt + kết hợp kiến bò quanh hông cũng rất là đã. Rồi lên massage cổ vai gáy, cổ vai gáy mà bé nó cũng ráng với người xuống vuốt thằng em cho được. Thật sự làm nằm sấp kiểu này cấn lắm anh em . Xong nắp sấp thì tới nắm ngửa, bé lại tiếp tục vuốt dầu từ chân lên đùi trong đùi ngoài rồi vuốt luôn thằng nhỏ 1 lúc, căng cứng thiệt căng cái bé dừng chuyển lên vuốt dầu phần thân trên. Sau tầm 10p thì bắt đầu tới công chiện.. Bé quay lại thằng cu em đang sừng sững nãy giờ, ẻm chụp lấy nó rồi xoa vs xoáy nhẹ quanh cái đầu khấc 1 lúc rồi bắt đầu lên xuống từ từ chậm rãi rồi nhanh dần... Ko phải chém gió chứ mình thuộc loại cũng tương đối lâu, nhưng bé nó vẫn rất miệt mài làm cho mình ko hề hối thúc nhen, còn nhiệt tình đổi theo cách vuốt mà mình thích nữa nha. Sau một hồi chống đỡ thì mình cũng bắn pháo bông tung tóe, lúc bắn ra rồi bé nó vấn sốc và bóp chặt kiểu như vắt cho sạch luôn vậy á , người mình cũng giật giật theo ẻm và sau đó là thở hổn hển.. Xong là cũng hết giờ nên mình nằm nghỉ 1 xíu xíu rồi ra tắm cho sạch dầu để về. Thay đồ rồi tip ẻm xong xuôi, thì ẻm dắt mình xuống lầu và bái bai hẹn gặp lại, à ko quên xin số Zalo bé Duyên để lần sau vô book trước cho nhanh khỏi đợi. Xong một buổi chiều thứ 7 ngon lành phê pha hehe.

- CSVC: Tiếc là không có xông ướt. Ngoài ra thì rộng rãi sạch sẽ đẹp đẽ, ko có gì để chê>> trong tầm giá 300 400k 500k, CSVC sang sạch, massage tốt + thư giản thì theo mình biết ở Q7 chỉ có Tiffany Spa và Orchid Spa này thôi

KTV: Bé Duyên thì quá okie rồi anh em. Bé sinh 2k, mặt rất xinh nhen, dáng tầm 1m6 , thon gọn.. Từ lúc vô và quá trình làm bé đều chủ động nói chuyện và nói chuyện rất duyên, dọng lơ lớ miền trung rất dễ thương nữa nè... À quên bé có cho khám phá nhé anh em, nhưng đừng có móc miếc rồi phá quá là được..nói chung đi massage vs ai hay đi đâu cũng vậy thôi cứ lịch sự và chủ động hỏi các ẻm thì đều okie nhé. Mà này khác massage mệt nhé anh em nên không cia, 69, vét máng hay Bj gì đâu.

- Kỹ thuật massage: Nói chung mình ưng cái vụ bôi dầu rồi đẩy và vuốt của Orchid, nhưng nên thêm xíu lực và kết hợp thêm đấm bóp nhấn nhá kiểu truyền thống xí sẽ thỏa mãn về phần khỏe hơn nữa.... Hồi đó giờ đi massage khỏe mà có thêm thư giản thì em vẫn thấy okie nhất là ở Tiffany Spa có em Trúc, Bình. Mà tiếc là 2 ẻm gác kiếm giải nghệ hết rồi hix hix .

Tic & Tip: Tic 60p 300k, tip thì mình gửi hơn vé xí

Tổng kết: Chắc chắn sẽ quay lại và làm khách quen luôn hehe..Em thì giờ không đi massage mệt kiểu kia full service kia nữa, do đi chỗ ngon lành thì hao máu quá vs nói chứ cũng sợ dính bệnh thật.. Nên vs Orchid là quá ổn áp

Thanks anh em đã đọc bài

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Phòng riêng hả bác, thấy bác ghi phòng 2 giường k biết có nằm chung bác khác k?

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bác đi 1 mình sẽ đc phòng riêng như em ấy bác... Phòng có sẵn 2 giường là do phòng rộng nên bên cơ sở họ xếp sẵn để bác nào đi vs vợ hay bồ thì vô chung, còn anh em mình thì cứ yên tâm là sẽ ko chung phòng vs bác khác đâu nè

• Like
Điểm cảm xúc: Dudương

Gà massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/7/20
Chủ đề
4
48
5
0 ₿
Khám phá đc v4 k bác

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Cho mình xin sđt để book trước khi đến với bác

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
79
27
0 ₿
Thank review chi tiết của bác, à bác cho mình hỏi tắm xong khỏi quấn khăn, thả rong leo lên giường luôn được không bác? Hay bắt buộc phải quấn khăn ạ?

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Bác có địa chỉ cụ thể bên q7 và số dt không cho mình xin với nha. Cảm ơn bác.

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Gọi hotline book trước nhé mấy bác 0816329292. Hồi chiều mình ghé mà full phòng, đợi tận 2 tiếng nên đi về luôn

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Đường số 14 kdc him lam phường Tân Hưng, Quận 7. Cẩn thận nhầm với kdc Him Lam của Bình Chánh cũng gần đó à nha

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Lên giường là em nó cũng xin bác lấy khăn ra à, Ko quấn khăn khi làm đâu bác, nên e nghĩ thả rong đi ra cũng chẳng sao.. Trong phòng có mỗi ẻm vs bác thôi mà

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Vỹ

Kiuxiu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
0
16
40
0 ₿
Ngọc này có phải quê Gò Công/Tiền Giang (2k1), làm ở bên 116 Hoa Lan ...tăng cường qua ko nhỉ?