Phú Nhuận Orchid126 cảm nhận sau vài lần đi

Lượt xem: 4,934

Chim to o o

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/23
Chủ đề
4
23
11
Sg
0 ₿
Có anh em nào lần đầu đi còn hào hứng, đi 2,3 lần là chán giống mình không.

Lần đầu đi tính book mấy số hot, mà kẹt lịch hết còn trống 1 em nên đi luôn. Em trông ko xinh, hơi dừ, mông ngực vừa nhỏ vừa nhão nên mình cũng ko đụng. Nhưng kỹ năng đấm khoẻ tốt, đấm mệt cũng ổn, từ cách kéo khăn ra khỏi người, dùng tay rất ok. Sau vài lần thì thấy em ấy ổn nhất. Mình đi cách đây 1 tháng thôi, bác nào biết tên cho mình lại cái tên em ấy nha

Lần 2 lần 3 thì đúng chán hẳn, nằm cho các em vuốt vuốt xoa xoa suốt gần 1 tiếng, kể cả các em nổi tiếng như Thuỷ, Nga cũng ko có gì khiến mình quá hấp dẫn.

Nói gì nói các em vẫn cần học thêm chút massage khoẻ.
Ko biết anh em thấy thế nào

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
thể loại này vuốt dầu là chính, em nào có học massage khoẻ thì sẽ dùng thêm lực. Nhưng đó là phần thêm. Bác chán vì ngoại hình và cách thư giãn mệt của mấy em ko đủ. Tui nghĩ bác đi mệt luôn cho rồi

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Tôi củng chán sau khi đi lần 3, vô gập e mi, ms khỏa qua loa, chủ yếu vuốt dầu vuốt trụ, vếu thì độ k phải tự nhiên :2onion16:

• Like
Điểm cảm xúc: Chim to o o

Chim to o o

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/23
Chủ đề
4
23
11
Sg
0 ₿
Chắc vậy bác. Chỉ có lần đầu gặp em gì đó ấn tốt, vuốt tốt, đi ngón tay làm ng tôi rợn rợn phê luôn. Còn mấy lần sau nằm cho các em ấy xoa xoa dầu nhạt vl

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
323
403
Tiên giới
0 ₿
Không sớm thì muộn nó sẽ biến thành massage mệt. Giống như massage shiatsu trước kia từ khỏe rồi cũng thành mệt. 126 này nếu chỉ dừng lại ở chỗ vuốt ve không chừa miếng da nào thì nó là đặc sản trong giới massage, nhưng nay khách đòi gì cũng được thì còn gì để háo hức để khám phá, vậy khác massage mệt chỗ nao-à có khác chỗ ktv xấu hơn bên ms mệt

• Like
Điểm cảm xúc: Hùng Chợ Lớn

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Shiatsu dẹp rồi hay chuyển nơi khác vậy bác?

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
ban đầu mới ra thì hot vậy thôi sau nguội dần dần ko ai đi nữa. khỏe ko ra mệt cũng ko ra.

V.h

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/2/23
Chủ đề
1
22
17
Hbinh chanh
0 ₿
Phải đăng nhập vô thả cho bác cái like.
Orchid có cái hay của orchid. Em đi ms mệt hai ba lần lại phải quay về orchid