Q.7 Orchids - Gặp lần cuối rồi thôi

Lượt xem: 5,261

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Bước chân vào con đường massage không lâu, cũng chỉ xem như theo chân các anh em đi trước, tìm được nơi nào vui vẻ hợp gu thì trải nghiệm. Tính ra trải nghiệm Orchids cũng nhiều lần, đa phần đều 1 cảm xúc thôi, lúc đi hăng hái, lúc về thoải mái, trình tự lúc nào cũng chỉ có vậy nhưng tui không bao giờ chán. Nay đi em này, mai lại đi em khác, mỗi người đem lại chút khác biệt, chút cảm xúc riêng nhưng tựu chung tất cả đều kết thúc tốt đẹp.
Nhiều anh em nói đi massage thì cứ thoải mái tận hưởng thôi, đừng đặt nặng cảm xúc quá nhiều, có chăng chỉ tự rước phiền não vào lòng. Vì những điều bản thân đạt được, đều là những thứ em nó thể hiện với những người khác. Dù biết vậy nhưng khi gặp khắc chế cứng, ai cũng phải một phen đau đầu.
Tui cũng chỉ là một người bình thường, đi massage không cầu tìm được chân ái, chỉ mong có thể thư thái tinh thần là được rồi. Cho đến khi tui gặp em, từ những ngày đầu cho đến hiện tại. Em hoàn hảo từ vẻ ngoài, cách nói chuyện cho đến kỹ thuật massage, bonus phần nào đó là niềm cảm hứng hay cách anh em thường gọi là người chơi hệ cảm xúc - chỉ tiếc là đối với tui, lại không có diễm phúc được nhìn thấy em vào những thời điểm đó. Hay nói cách khác đau lòng hơn: tui chẳng phải là người có thể khơi gợi cảm xúc trong em.
Tiêu chuẩn ở Orchids có lẽ mọi người đi nhiều đều nắm được, có thể làm những gì và được tận hưởng những gì. Đối với em, mọi thứ khó hơn xíu, và chỉ chút xíu khó đó thôi nhưng lại khiến tui cảm thấy mọi cuộc gặp gỡ đều kết thúc bằng chút hụt hẫng, không cam lòng. Có lẽ với em, giới hạn đối với tui chỉ có nhiêu đó. Nếu trải nghiệm đã là không vui, hà cớ gì phải gặp lại em nhiều lần. Chỉ là không biết tại sao, khi đọc những bài trải nghiệm về em, tui lại hi vọng mình là một trong số những người đó may mắn. Nhưng rồi đến một ngày tui phải chấp nhận sự thật, rằng dù hợp gu cỡ nào, tui vẫn phải buông bỏ thôi.
Bài viết không nhằm mục đích phốt em ấy, có thể nói em nằm top hot không chỉ ở Q7 mà có thể tính cả Orchids. Xinh xắn nhất nhì, body ngon, kỹ năng vuốt lướt ok, chẳng phải dạng lười vuốt khỏe. Có thể tui đi chỉ được tới vậy nhưng một số anh em có thể được nhiều hơn. Nên cái này âu cũng là nhân phẩm, vì thế những anh em tới sau đừng ngại mà trải nghiệm tay nghề em nó.
Chốt: em là gu tui nhưng không dành cho tui...
Code name
America

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Đồng cảm chia sẻ cùng bác :2onion16:

• Love
Điểm cảm xúc: Myth

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Bác @SC17 đã khơi gợi đc cảm xúc trong bé AmeriK chưa :2onion16:

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Hiếm khi có bài về KTV massage (hơi) khoẻ mà cảm xúc vậy. Chia sẻ với bác, một phút động lòng thôi thì sớm dứt dc cũng tốt.
Mời bạn mờ rờ ít ít ít vào đọc cho bớt tắt nứng nè kkk @MrxXx

Mới gặp có 1 lần à haha. Ẻm “chảnh” giống mình vậy nên đợi coi lần sau ai phải khơi ai kkk

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: MrxXx, Myth and Chị 3 Báo

Sharainvanka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/2/22
Chủ đề
1
42
15
0 ₿
Ủa mới đi bé Mỹ chiều nay ok mà ta, chắc tuỳ gu thôi, bé khen mình cute nữa

• Like

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Phải dứt thôi bác... Để còn đi bé khác

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Có chắc là đi bé khác hay ko chứ tui thấy mùi là bác cũng đi gần hết rồi mới chấm ẻm :6onion23:.
Ẻm giờ khác gì nàng Xê hê ra dát trong 1001 đêm. Cứ gần tới cao trào thì lại hẹn đêm mai, tức chết m... nhưng mà vẫn cứ phải quay lại tiếp tục :2onion16:

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth and Chị 3 Báo

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
hehe, té ra tôi vẫn chưa đi Orchid là quyết định sáng suốt, anh em đi về ôm ngực thế này thì thôi vậy, đi chổ khác cho nó lành, hehe

• Like

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Orchids chắc ko phải gu bác vì bác mà đi em nào thích là đi chết em đó. Orchids best trong tầm giá, thích hợp để đi phá đảo hết các đào thôi =))
Vậy bác yên tâm là vài bữa nữa có nước thứ 3 thôi. Bác say phần "nhìn" rồi chứ t thấy 2 em này phong cách khác hẳn nhau mà.
1 ngoài ngoan trong quậy còn 1 ngoài quậy trong cũng quậy =))

• Haha

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,148
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ngoài ngoan mà trong cũng ngoan thì ko ai muốn gặp lại. Kiểu bên emo ấy.kkkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,854
4,623
30 ₿
gọi tui vào chăm sóc giùm bé này hả, nhiệm vụ hơi khó nhưng có thể xem xét :2onion2:

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Cảm giác là thứ khó có thể lý giải, nhưng nói chung gái đẹp thì ai nhìn cũng thích =))