Orchids Spa - Ktv Hà

Lượt xem: 3,401

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
445
312
SG
0 ₿
Lâu nay cắm trại bên Orchids Q7 do gần nhà hơn nhưng nghe nói ở PN có mấy em mới chưa khám phá nên cũng phải đi thử xem thế nào. Trước đó mình đi PN cũng có cảm tình với bé ở đây nên lúc quay lại cũng cảm thấy hưng phấn phần nào.
Đặt lịch ktv Hà rồi đúng giờ có mặt, mọi thứ vẫn như cũ, được em dắt lên phòng rồi vào tắm. Ấn tượng đầu tiên thấy khá ngon cơm do dáng em cũng tựa tựa Nga, mặt cũng xinh. Chỉ là vừa vào phòng nghe em nói mệt quá, chắc do làm nhiều tua.
Bước lên giường nằm sấp cảm nhận, em cũng vuốt ve các phần khá ổn, rưới dầu nhiều như mấy phim jav, lâu lâu vuốt khe, vuốt bi khá kỹ. Trong lúc làm cũng chủ động bắt chuyện nên không khí cũng vui vẻ. Có điều trong quãng thời gian này cũng thấy bấm đt đôi chút, thấy lâu lâu cũng khựng lại. Phần nằm sấp theo đánh giá vuốt bài bản, lâu lâu cũng có vờn đầu thằng nhỏ chút xíu. Đến khi lật ngửa lên thì thấy hơi sơ sài, làm một hồi thì cũng tới phần chính. Nhìn body nét nên mình cũng có ý khám phá, có điều em cũng cho sờ mó nhưng theo kiểu đưa ra cho xong. Cảm nhận cá nhân thì khúc này hơi tụt mood xíu, kiểu như ban phát tình thương vậy. Em nói sờ đi rồi để em sục, thế thôi cũng khám phá nốt rồi cho ra.
Tổng kết: Khúc đầu khá êm nhưng tới cuối có vẻ hơi cấn. Nếu bàn về độ lướt lát thì ổn, có điều cảm xúc mang lại thì chưa được tốt như mấy em khác nên chắc cũng ko hứng đi lại lần sau.

• Like
Điểm cảm xúc: anhql and DarkKnight