Orchids spa - Ktv Mi

Lượt xem: 4,178

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
448
314
SG
0 ₿
Cứ tới cuối tuần, đúng giờ hoàng đạo là lại nhớ tới Orchids. Hẹn gặp bé Mi vì nghe review loa bự nên cũng hơi khoái khoái. Tới nơi cũng làm những thủ tục quen thuộc, ngồi chờ xíu thì được em đưa lên phòng.
Ấn tượng đầu tiên là nhìn hơi chuppy, tóc vàng, face cũng dễ thương nhưng chưa đến nỗi nét như Russia. Lên phòng em cũng chủ động hỏi mình muốn tắm sơ không. Tất nhiên là phải tắm rồi để còn thơm tho cho em vuốt chứ.
Công đoạn nằm sấp cảm nhận mọi thứ cũng nhẹ nhàng, chầm chậm. Em làm chậm, kỹ, vừa vuốt vừa nói chuyện nghe muốn chảy nước. Đã nói chuyện dâm xin giọng đừng điệu. Cơ mà em combo 2 thứ cùng lúc nên cảm giác hơi lạ kỳ. Em rất hay cười nên trong suốt quá trình làm cũng vui vẻ.
Nói chung phần vuốt cũng tương đối ổn thôi do tui cũng không có yêu cầu cao lắm, được cái vừa vuốt vừa xoa mông, khen mông to nên cứ tát mông quài. Hơi ngộ nhưng thôi kệ, cứ thoải mái đi lát tui cũng được bóp lại mấy hồi.
Tới khi lật ngửa lên thì mới bắt đầu dựt dây nứng, vuốt tới lui vài vòng là vào chủ đề chính. Em xoáy nòng kết hợp lick ti rất điêu luyện. Còn quay ra hỏi tui em lick ti chuyên nghiệp không. Tui chỉ trả lời em lick như kiểu massage mệt vậy. Em nhìn tui cười, đôi khi lại nhìn chằm chằm kiểu như muốn khơi gợi sự nứng trong tui nhưng phần này nếu để nói đạt tới cảnh giới diễn như không diễn thì phải học Russia rồi. Đôi mắt hớp hồn của Russia đặt vào hoàn cảnh này đã là thứ 2 thì không ai là chủ nhật (đối với tui kk). Tui cũng tranh thủ khám phá cặp loa sau lớp áo, em thả rông nên dễ nắn bóp lắm cơ mà vẫn rờ thấy 2 vết khâu nên hơi cấn xíu. Xui cái đang tới ngày nên tạm biệt phần khám phá v4 vậy.
Em cũng thuộc người chơi hệ tattoo, thấy xăm mấy hình nhỏ nhỏ trên người, dưới chân cũng có.
Kết: Body ngon dù hơi chuppy, service ổn, nhẹ nhàng tình cảm dù nói chuyện hơi đôi chút chảy nước :)))

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
25
2,482
2,525
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình tuần trước ngay trưa bữa thứ 7 vắng khách. Gặp bé Mi.(về viết bài)
Bé có nói khám phá nhẹ tay thôi vì em vừa mới hết. Nay tới bác lại có kkkkk
Sao em có hoài vậy Mi
Nhưng với cảm nhận của mình thì cũng gọi là tuyệt.
Vẫn chưa đủ trình xếp chung vs Russia,ameriK.Thủy.

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
448
314
SG
0 ₿
Tui đi thứ 6 mà do tới nay mới lên bài, tuần này định đi Nga mà em off mất tiêu kk