Phú Nhuận Orchids126spa em Thủy

Lượt xem: 19,680

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
Tôi có hỏi thử nếu dắt nữ đi chung vẫn có ktv nam làm yoni nếu yêu cầu

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
wow phải thử em Thủy xem sao, mà nghe nói Men Spa mới có thêm dịch vụ four hand 2 ktv làm , có ai đi chưa review mình với ? 2 em, chắc nhanh ra lắm đây.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Khỏe tầm 10ph, ở đây hơn HTGĐ là phòng riêng có phòng tắm hoặc bồn tắm tùy phòng, nhưng có khăn tắm nhìn sạch sẽ, dầu gội , sữa tắm đầy đủ, sờ vô được và tùy vào trình của bác sẽ có những cái hấp dẫn hơn hee

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and PhongkenJi

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,048
541
0 ₿
Em đã đi rồi bác, em nó nc dâm lắm mà skil vuốt lướt quá ok, mai e tính đi test e khác mữa xem sao nè bác :)

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Bồ tui đâu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
5
135
48
0 ₿
Tui vào yc em Huệ thì em nghỉ. Có em Minh Anh thì cũng được nhưng hay xin thêm.

Silentmand

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/9/22
Chủ đề
0
8
6
0 ₿
Hôm qua mình đã đi thử ở đây. Đúng kiểu massage nhẹ nhàng vuốt lướt mình thích, mình ko thích kiểu đấm bóp mạnh nên mình thấy ok.

Mình có hỏi vụ gói couple thì thấy nói là vẫn sẽ làm cho cả 2 kiểu vuốt lướt bình thường nhưng mà sẽ có chừng mực chứ ko tới bến kiểu như làm solo vì sợ ghen tuông. Xong nếu 2 ng có muốn làm gì nhau thì ktv sẽ đi ra cho riêng tư. Còn nếu muốn yêu cầu ktv làm tới bến cho riêng ai thì ktv vẫn làm. Ở giữa 2 cái giường ms có cái rèm cho nên nếu thích thì mấy a vẫn có thể kéo lại tự yêu cầu ktv làm bình thường

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,048
541
0 ₿
Bác đi e nào thế :)