Phú Nhuận Orchids126spa em Thủy

Lượt xem: 19,395

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Review xịn quá bác haha. Vậy nếu 2 thanh niên cùng vào 1 phòng thì coi như share đc tiền phòng đỡ hơn nhỉ. Mà đã tốn tiền 1h thuê phòng mx + dvu thì đi cặp đôi cứ để ktv họ làm, chứ bảo ngta ra ngoài phải phí tiền tip ko hehe.

Mà em Minh Anh xinh ko bác? Auto làm tới bến lun? Bác review thêm 1 chút về ẻm với hehe

Silentmand

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/9/22
Chủ đề
0
8
6
0 ₿
E Minh Anh nhìn xinh duyên dáng người nhỏ. Sn94 nhưng nhìn trẻ, bác cứ nhẹ nhàng thì e ấy cho thò tay xoa bóp đủ cả, nhưng nhẹ nhàng thôi. Auto là vuốt lướt cho ra nhé! Mấy bác bảo vòi thêm thì mình biết mấy bác tip ntn, mình thì tip 500k, mình nghĩ nếu đã cho ra thì auto tip từ vé trở lên, các bác tip ít quá thì chắc các e ấy cũng k hài lòng. Cơ bản mình thấy e Minh Anh ok, chịu khó nói chuyện trêu đùa theo.

hemsworth115

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/9/22
Chủ đề
0
13
11
0 ₿
Ae khác chia sẻ thông tin gì trên đây thì tui thấy mình cũng không đủ tư cách để phán xét kinh nghiệm riêng mà họ đã chia sẽ. Bác muốn phán xét tui và ae về vấn đề bé xin thêm thì ok Bác.

Xin đính chính là bản thân tui tip cho bé nhiều hơn Bác tip.
Tên bé là Mỹ Anh.

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Mấy bác sọp nhỉ, tip cao hơn cả vé, còn hơn cả ms mệt, mấy bé sướng nhỉ, bỏ ít công mà nhận cũng kha khá. Hộ nghèo như tụi tui đi sau chắc mấy em nó ko thèm nhìn mặt :cuteonion33:

Ductom

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
2
53
41
47
0 ₿
Bác phá giá quá, vậy là khó cho các checker khác rồi

Silentmand

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/9/22
Chủ đề
0
8
6
0 ₿
Đồng chí bị sao thế? Tôi phán xét ae j ở đây? Tôi chỉ bảo chắc ae tip ít nên e ấy ko hài lòng thôi. Bác tip hơn vé mà e ấy vẫn vòi vĩnh thì ... một là bác chém, hai là bác ăn ở đối xử ntn nên e ấy mới thế

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Chuẩn đó ở đây tip bằng vé là mấy em vui vẻ rồi tùy vào hảo tâm thôi mà.

hemsworth115

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/9/22
Chủ đề
0
13
11
0 ₿
Xin trích lại lời bác viết "Mấy bác bảo vòi thêm thì mình biết mấy bác tip ntn", "các bác tip ít quá thì chắc e ấy cũng k hài lòng" đây không phải là phán xét thì ok Bác, tui không biết đọc tiếng Việt rồi, tui không hiểu ý Bác, tui xin lỗi Bác.
Ủa từ tip ít nên e ấy không hài lòng vòi thêm giờ chuyển qua tip nhiều nhưng "ăn ở đối xử ntn nên e ấy mới thế" luôn hả Bác. Tính phán xét của Bác thì tui xin thua :2onion18:

hemsworth115

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/9/22
Chủ đề
0
13
11
0 ₿
Cái này thì tui xin có ý kiến như vầy. Tip cao chưa hẵn là tốt đâu Bác. Típ cao mà mấy tháng đi một lần hoặc là không quay lại so với tip đúng mặt bằng chung nhưng tuần nào cũng đi thì tui nghĩ tip đúng mặt bằng ok hơn cho mấy bé?

Mấy Bác khác thì tui không biết chớ tui tip cao là tui sẽ không ghé thăm nữa. Tip cao như lời cảm ơn và từ biệt á. Mấy bé tui đi thường xuyên thì tui tip đúng mặt bằng chung.

• Like
Điểm cảm xúc: Bồ tui đâu

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Mình vừa đi Thuỷ hôm qua thì đúng như bác @L.O.X mô tả nhé.
Nhẹ nhàng tình cảm nắm bắt tâm lý khách cực tốt.
Đi một lần phê tới chết. Tuần sau lương về đi tiếp :cuteonion9:
Cơ mà có chút khuyến cáo nhẹ là Thuỷ sn 94 nên ko phù hợp mấy bác thích teen nhé. Nhưng bù lại kinh nghiệm nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: emtrongsang

NewbieAllTime

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/9/22
Chủ đề
0
18
7
0 ₿
Hnay đi phòng ngay lầu 1 thì thấy có phòng tắm nha bác, mấy phòng khác sao ko biết nhưng mình nghĩ chắc cũng có vì massage dùng dầu khá nhiều ko tắm lại chắc ko ổn lắm

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
Thủy nói chuyện dâm không ông? Bé chịu cởi không hay chỉ cho tay luồn vào? Lâu quá không ghé orchids.

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Thí chủ đi art spa thư giãn mà toàn tính kèo mò cua bắt ốc là dở rồi.
Bần tăng thì không, và không đặt nặng lắm, còn thí chủ có được tới đâu thì tuỳ duyên.

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
132
60
10 ₿
Đã gặp, dzam bà cố keke. ưng là có phòng tắm với khăn sạch sẽ, đi xong ra tắm rữa lại kỹ càng rồi về ổn áp

Kiuxiu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
0
16
40
0 ₿
Cập nhật mới nhất:
- Cơ sở vật chất: chính xác có 05 phòng (mỗi phòng có thể chứa 02 người cùng lúc/couple, có rèm kéo che đôi). Phòng xông khô, phòng tắm riêng trong phòng luôn. Khăn nhiều, có vẻ sạch. Tuy nhiên thi thoảng vẫn còn mùi (có thể do xong khách trước mà mấy ktv chưa dọn kịp). Hichic.
- Ktv: có 06 người (Thủy sn 88; Nga sn94, Trúc sn 94, Mỹ Anh hình như cũng 94, Ngọc 2k1, Duyên 1999)
Thủy ok nhất về sv, dâm/khẩu dâm/rên/ghìm cu lâu ra; Nga/Trúc cùng người An Giang, Ngọc người Tiền Giang, còn Duyên người Phú Yên.
Duyên thì lính mới, sv kém nhất nhưng bù lại cũng dễ chịu.
Ở đây phần lớn ktv ưa nhìn, tạm được, cũng tương đối thoải mái mặc dù đấm bóp chỉ đơn thuần là vuốt thôi, dùng dầu nhiều.

Nghe nói đang mở thêm cơ sở ở quận 7 gần Nguyễn Thị Thập, gần chổ cơ sở của bác tanthanhle.

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Bác này tuyệt vời nhất, 1tr like cho bác :D