Q.7 - Orchild Spa quận 7 - Trải nghiệm lần đầu ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Orchild Spa quận 7 - Trải nghiệm lần đầu !

Lượt xem: 408

Hùng cứng

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/9/24
Chủ đề
1
1
2
Quận 7
0 ₿
Chiều hôm 15/9/24 dự định chạy bộ cho khỏe người tại KDC Trần Thái, nhưng bỗng chợt con mưa to đùng xuất hiện, chạy vào tránh mưa, ngồi mấy nhỏ xinh xinh tại các CC Novaland thì cũng thú vị. Chợt nhớ ra Orchild Spa - Q7 (bữa có tìm massage Lingam) ở gần nên quyết định đi trải nghiệm thử xem thế nào (5 năm trở lại đây toàn đi khỏe ở Khỏe Massge hoặc NSpa bên khu PMH). Nay đi thử loại hình lingam là gì nên quyết định đi Orchild Spa cho gần.
18h chạy đến chỗ, quẹo vào hầm để xe (có cam onlien nên ko có bảo vệ, giữ xe gì). Đi thẳng vào lễ tân thì cảm giác đầu tiên là ko thấy niềm nở với khách, không cười, im ru luôn (ko thèm hỏi gì). Minh nói, anh đến massage thì bạn ý mới trả lời là "anh có đặt trước chưa" mình bảo chưa, thế là ngồi đợi, đợi tầm 10p bạn ấy hỏi ở đây còn "Diễm, Ly, .... bạn gì nưa ko nhớ) mình chưa biết sao nên chọn đại Diễm.
5 phút xong, từ phòng NV đi ra 1 bạn gái nhìn mình (tay ôm 2 cái khăn vs chai dầu), mình cũng nhìn lại, hơi bất ngờ vì ko thấy nói năng gì cả, mình chủ động "em kêu anh hả" => dạ 1 tiếng rồi dẫn lên lầu. Sau đó thay đồ, vào tắm (mà phòng tắm tệ các bạn. Chỉ có xà phòng rửa tay, có dầu gọi lifeboy nhưng ko có sữa tắm) nên mình tắm chay luôn. Bật vòi nước lên thì thấy cái vòi bị hư, chạy tùm lum bắn tè le khi mở van xả => đến lúc này thì cảm giác thất vọng hơi bị nhiều.
Tắm xong ra em đưa cho cái khăn, sau đó mình nằm lên giường, em đắp khắn lên và ấn, ấn tầm 10 phút bạn bắt đầu bôi dầu khắc cơ thể bà vuốt, vuốt thấy cũng thích, cũng thấy sướng (do lần đầu dc trải nghiệm) vuốt đối lúc qua khe mông chạm luôn vào đầu con ku nó cũng thích thích.
Vuốt dc chút em nó kêu nằm ngửa và làm lingam, quả thật làm lingam sướng, rất sướng, sướng tê cả người. Mình thuộc dạng nhạy cảm , mau ra nên có báo trước, bạn Diễm cũng chịu khó hợp tác nên sau 10 phut vuốt ku thì cũng out trong tuôn trào (em khá hay khi canh gần hết giờ là cho mình out luôn).
Khi đi tắm lại thì lại bực bội vì đâu có xà bông tắm, nó rít nhịt nên buộc phải dùng dầu gội đỡ.
Tóm lại: Massage 8đ, CSVC + LỄ TÂN: 4đ.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời and Thich Phong Sinh

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
487
254
0 ₿
Đi vuốt ở mấy CS giờ cũng chán quá , lâu lâu đổi gió book 1 em đến Hotel masage lingam cho sướng thoải mái tg mà sạch sẽ nữa ( mình chọn Hotel ) :ami-(2):

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
807
555
12589
0 ₿
Rồi có đụng chạm gì k fen.phần quan trọng thì bỏ qua.kkk

• Haha