Q.7 Orchird Q7 - Lần đầu trải nghiệm của chàng ngố

Lượt xem: 5,178

Bắp rang Bơ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/22
Chủ đề
4
23
22
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hello ae, sau những chuỗi ngày chinh chiến massage mệt chợt nhận ra mình mất đi cái cảm giác như những lần đầu. Chợt lướt diễn đàn thấy Orchird có dịch vụ hay hay nên cũng vác con xe cùi đi thử
Mình chọn cơ sở q7 vì nó khá xa nhà mình ( đỡ gặp ng quen) :))
Đến nơi điểm cộng đầu tiên là khu dân cư cực kì yên tĩnh, xe hơi có chỗ đậu thoải mái (có thể đậu xa xa rồi đi bộ lại cung được) hầm xe máy rộng và riêng tư
Lên gặp bé lễ tân nhìn cũng dễ thương nói chuyện nhẹ nhàng. Chỉ hỏi là a có đặt trước và đi suất mấy phút thôi, mình thích như vậy vì như những bên massage mệt quản lý hỏi bắt chuyện và gạ dịch vụ khá nhiều. Sau đó có a Quản lý sẽ đem trà nóng đến trong lúc chờ. Tầm 5p sau là bé đến hướng dẫn mình lên phòng luôn chứ ko có locker.
Mình đi 2 lần trong 1 tuần, lần đầu là bé Mỹ, lân 2 là bé Duyên (do bé Mỹ hôm đó off )
Trình tự thì cơ bản là giống nhau:
+ Lên phòng bé đưa khăn cho mình để tắm sơ qua (phòng tắm mới, sạch sẽ, khăn sạch thơm tho )
+ Tắm xong thì quấn đại cái khăn lên nằm sấp trên giường. Tính mình hay ngại nên luc nào cũng quấn khăn di ra toàn bị mấy bé chọc :))
+ Nằm sấp thì mình chủ yếu nằm hưởng thụ để cho mấy bé trình diễn tay nghề. Đoạn này thì mình đánh giá bé Mỹ làm phiêu và bài bản hơn chút. Massage nhẹ nhàng theo nhạc thấy kieu thư giãn đầu óc chứ 100% không bằng massage khoẻ chính thống được
+ Tới khúc nằm ngửa thì mấy bé cũng đi vài đường cơ bản xong sẽ hỏi là có muốn HJ không ( cái này mình sure là tuỳ mỗi bé nha mọi người vì ở đây không ép các bé phải làm cho khách. Kiểu cũng hơi hên xui) HJ thì cũng phiêu phiêu theo nhạc chứ ko phải cứ lên xuống liên tục :)). Mà đến phần này mình công nhận là bé Duyên làm hơi bị tốt, chủ động tìm điểm G của khách nữa. Vừa HJ vừa hỏi mấy câu ngu ngơ cái mặt thì tỏ ra ngây thơ nhưng dâm thì vô đối :)))
Tic 300k ( vé 60ph) + Tip >= Tic. Mình thì tip hơn chút do cảm thấy hài lòng
CSVC: 8/10
KTV:
+ Mỹ: xinh, miền tây, ít nói phải bắt đúng đài thì mới dc
+ Duyên: Xinh, gái Phú Yên, nói nhiều kinh điển :))) nhưng dễ thương nha mn
Chốt lại: đáng để đi sau những giờ làm việc căng thẳng đầu óc vừa thoải mái vừa an toàn

• Like
Điểm cảm xúc: SkyBresser

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Mới thấy bài phốt bé Duyên và Mỹ của mấy bác kia, thì nay có bài khen 2 bé, nick chủ thread cũng mới tạo hnay luôn, chắc là trùng hợp.

• Like
Điểm cảm xúc: Bắp rang Bơ

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Đồng ý với bác, bài nào phốt cũng có comment của nick này, làm lộ quá.

Cải thiện dịch vụ và thái độ của ktv là điều nên làm hơn so với những chiêu trò như vầy.

• Like
Điểm cảm xúc: Bắp rang Bơ

Bắp rang Bơ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/22
Chủ đề
4
23
22
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mấy bác nói vậy tội e quá, e theo dõi diễn đàn lâu rồi nhưng làm biếng report với tạo tai khoản do trên điện thoại toàn xài private tab. E người thật việc thật ạ e đi chọn bạn Mỹ cũng là do bài viết trước của bác @Myth ma hnay thấy bác feedback lại tệ quá nên e cũng muốn đưa ra trải nghiệm của bản thân. Mấy bác coi hình book lịch của e nhe

• Like
Điểm cảm xúc: Ashib

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
tin nhắn thì bạn chụp tin nhắn của cơ sở với khách lưu trong dt dc mà, đầy trong dt.
mình cũng còn tn zalo chat với orchids đây.
Mình ko biết bạn là ai, cũng ko cần biết, chỉ là thấy trùng hợp với giống seeder thôi, còn nếu ko phải thì mình xin lỗi nhé.

Bắp rang Bơ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/22
Chủ đề
4
23
22
Hồ Chí Minh
0 ₿
Không sao bác ơi, trước lạ sau quen. Có thể mình dễ nên thấy vậy là ok tuỳ mỗi ng mỗi trải nghiệm. Mình chụp hình đó là để mấy bác coi dc ngày mình chat book với cơ sở chứ m ko phải seeder hay gi đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

Trường Sầu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/10/22
Chủ đề
2
52
23
0 ₿
Đúng là lộ liễu quá, ko trực típ thì cũng gián típ. Chỉ hy vọng mấy em có đọc thì nên cải thiện lại, làm dịch vụ thì sao lại có chiện hên xui hay tùy tâm trạng đc chứ? Khách nào cũng bỏ tiền để mua dịch vụ như nhau mà, nào có phải free đâu. Nếu cảm thấy không thích hoặc không thoải mái thì có thể từ chối phục vụ, thà vậy sẽ không làm mất thời gian và cảm xúc của nhau :cuteonion9:

• Like

Bắp rang Bơ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/22
Chủ đề
4
23
22
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thiệt tình muốn đóng bài viết với mấy bác luôn, tranh thủ lên viết 1 đống xong ai cũng kêu seeder. Mình đã nói rõ là đó là trải nghiệm bản thân, mình thấy ok thì mình nói ok. Không lẽ bgio bài review nào cũng phải chê, cứ khen là seeder hả mn?

SkyBresser

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/11/22
Chủ đề
3
45
21
0 ₿
Cũng gần 1 tháng mình ko đi lại ORC Q7, nên ko biết thật hư ra sao, nhưng mà mình thấy chủ topic này nói đúng như mình những gì đã trải nghiệm trong tháng 11, mình sẽ quay lại trong tháng 12 này xem sao và cũng confirm với các bác khác nhé?

• Like

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
Mình tin thớt nhé. Vì mình trải nghiệp rất ổn với bé Duyên. Chỉ có điều lúc tip thì mặt bé không vui cho lắm vì bé mong đợi cao hơn.
mình đi tip = tic. Và từ đó bé đổi thái độ , trong đó tình cảm dễ mến, tip xong nhắn tin Zalo thif không rep. Vậy là thiếu tôn trọng khách hàng

bé đâu biết rằng thà tip đúng nhưng đi đều còn hơn bé sẽ mất khách như mình mãi mãi....tuổi trẻ chưa trải đời mà

• Sad
Điểm cảm xúc: SkyBresser