Osen Cùng Bé New 96 P.A Relaxx

Lượt xem: 1,509

nhanlangtu_398

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
21
8
0 ₿
Một chiều mưa buồn nên định giải trí cho thằng em một tí..

Booking 1 vài bé quen nhưng chắc nghỉ dịch xong nghỉ luôn nên P.A báo là không còn nữa, thế là thôi, thử 1 lần random vậy.
Lướt Ipad thì thấy bé 96 cũng cute, thế là chọn.

Xông hơi xong bước ra thì bé đã ngồi sẵn, gương mặt xinh, cao ráo, giọng Bắc ngọt nhẹ, hóa ra 96 cũng là năm sinh của bé.
Bé mới làm được vài ngày nên nhìn chung vẫn còn ngây thơ, thật thà, cũng là 1 điểm thú vị.
Bé nói chuyện cũng dễ thương, nên bác nào gu teen teen, có khi nằm tâm sự quên nhiệm vụ luôn đấy =))

Massage khỏe: Bé làm đầy đủ, bóp chân, bẻ khớp, nắn vai,... nhiều bài của bé mình rất ưng. Có cả massage đầu là thứ dân văn phòng như mình thích nhất. Đặc biệt xong bài bé còn hỏi là mình có muốn massage thêm chỗ nào nữa không, bé bonus cho, cũng là 1 điểm cộng to bự.

Massage mệt: Dù mới làm nhưng bé rất nhiệt tình nhé, hôm ấy mình hơi lâu ra, nhưng bé vẫn chăm chỉ săn sóc, nhịp nhàng đưa thượng đế thăng hoa.
Bé có 1 bí ẩn thú vị ở vòng 4, bác nào muốn khám phá thì book gói osen sẽ được trải nghiệm nhé. Cam đoan thú vị, haha :3

Một số chỗ cần cải thiện để hoàn hảo hơn. Tất nhiên, do bé mới làm, nên khó tránh khỏi 1 số điểm chưa đủ phê, mình góp ý để bé nâng cao chất lượng chứ không hề dìm hàng gì bé cả nhé. Đối với mình, đó là nét ngây thơ, nhưng nếu muốn theo đuổi con đường chuyên nghiệp với nghề, thì mình nghĩ bé cần nâng cao thêm 1 xíu, để phê hơn nữa.

- Lúc mình vừa xông hơi xong thì bước ra gặp bé, câu đầu bé bảo là a chờ e xíu để e chải tóc, thế là chỉ biết ngồi nhìn 5' - 10', cũng không biết phải bắt chuyện thế nào, vô tình có 1 khoảng thời gian trống hơi ngượng ngùng. Bé có thể vô trễ 1 xíu cũng được, nhưng khi đã vào phòng rồi thì nên trong trạng thái sẵn sàng nhất thì sẽ tốt hơn.
_Lúc tắm thì bé bảo mình tự cởi xiêm y, 1 chuyện nhỏ xíu nhưng thường mình đi, các bé sẽ cởi giúp, dù sao cũng chỉ có mỗi cái quần bé xíu của P.A thôi mak ;) với mình, đó cũng là 1 điểm cộng to bự.
_Lúc xong việc, mình và bé có ngồi lại tâm sự khoảng 10 ' 15'. Tuy nhiên, mình thì ngồi trên ghế, và bé ngồi trên giường, vô tình lại tạo 1 khoảng cách, nếu bé chủ động ngồi vào lòng thì còn gì thích hơn nữa.
_Tổng thời gian cho gói osen là khoảng 1h15 phút, ngắn hơn cả VIP Thái, vì thường mình đi VIP Thái, cảm giác thời gian bên các bé trôi qua rất nhanh, nhưng bước ra cũng đúng 1h30 hơn, đến nỗi mình cũng phục mấy bé canh giờ quá chuẩn. Nên mình nghĩ osen mà tầm đó thời gian có lẽ chưa thăng hoa hết cảm xúc :3

Một điểm 1 cơ sở vật chất là phòng trên tầng cao nhất, dường như vòi sen bị hư, cứ chảy nước không tắt được. Đến nỗi mình cứ tưởng bên ngoài mưa lớn lắm, 1 xíu bé bảo do vòi sen mới biết, cũng ảnh hưởng xíu đến cảm xúc.

Tất nhiên, bé mới làm được vài ngày nên không thể đòi hỏi quá nhiều, nhưng mình tin, bé sẽ cải thiện tốt hơn, và ngày càng nâng cao chất lượng dịch vụ.
Mình đánh giá bé 4.5/5 và chắc chắn sẽ đi lại nhé.

Tip đúng luật vì không muốn phá giá anh em.
Locker: 50k
Giữ xe: 20k

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123 and Thichmass007

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
E cảm ơn a đã đến với PA và đưa ra nhận xét. PA luôn lắng nghe ý kiến góp ý từ khách hàng. A có thể cho e biết ngày giờ và số phòng để e khắc phục. Và ktv mới chưa có kinh nghiệm, e sẽ training thật kĩ lại.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123 and 760211

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Vừa đi bé này xong, công nhận đúng như bác nói, mà đi Thái nên chưa khám phá được bí mật ở v4, chắc hẹn bữa sau. Xong việc mình cũng ngồi tâm sự với bé 15 phút, nói chuyện công nhận cuốn, tình cảm, lần sau đi chắc sẽ đi onsen để ở với bé lâu hơn

nhanlangtu_398

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
21
8
0 ₿
Hj. Cute nhiệt tình mak. Tui góp ý chân thành vì bé còn mới thôi. Chứ lâu dài bé có kinh nghiệm hơn thì hơi bị hot đấy :")

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123