Ozawa 68. Cho tôi một vé về tuổi thơ!

Lượt xem: 4,766

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Ngày buồn ngồi lướt web chơi tự dưng cái tên Ozawa xuất hiện trên diễn đàn. Thế là bao nhiêu ký ức tuổi thơ hiện về. Cái thời 8x ấy, một mình Ido Ozawa làm mưa làm gió. Có biết bao anh hùng đã gục ngã, đã phơi súng trước mỹ nhân ấy... Ahihi. Mình cũng một thời thương nhớ. Đến đây mới nhớ về ký ức, bỗng liếc mắt xuống dòm vào tay phải... chuột to vãi chưởng. :D Ngày xưa cũng một thời hào hùng quewty. Ahihi. Thế là điện thoại hotline lấy ngay cái code. Đợi đến giờ được quay về tuổi thơ.
Thấy giới thiệu sơ thì ở đây hình như mới đổi chủ. Mà thật ra mình cũng hok quan tâm mấy. Hehe. Lên kiếm thông tin mấy em thôi mà. Nhưng bên này vẫn chưa thấy có Ido nào nổi đình nổi đám. Xác định luôn là hôm nay Random. Hôm rồi cũng có ăn chay mà, chắc hok sao đâu... Tui tự trấn an bản thân vậy. Hehehe.
Đến nơi làm thủ tục xong được ku Locker dắt lên phòng. Dúi vào tay em ấy, miệng nở nụ cười tươi rói... Random cho anh nha em ơi. Miệng cười tươi nhưng trong lòng dậy sóng, tuy là mấy bữa rồi ăn chay mà vẫn run run. Hớ hớ. Ku Locker thì toe toét yên tâm anh ha, để em tuyển cho anh chai.
Vào phòng rồi thì cũng vào xông cho có lệ. CSVC thì cũng tạm ổn với giá đó. Mình cũng không quan tâm nhiều lắm. Chui vào xông được 3,4p thì chui ra. Ngồi ghế, tự lấy cái khăn lau mình. Được xíu sau thì em nó bước vào. Đạp vào mắt mình là cập bưởi chà bá luôn. Em nó vừa sáp lại gần là bị mình kéo lại liền. Chưa kịp mần cái gì thì em nó đã lấy tay vong ra sau cổ mình kéo đầu mình dúi vào ngực em ấy. Xém nữa ngộp thở luôn. Ý chời, mình chưa kịp làm gì đã bị em nó bắt bài mất. Mình áp sát đầu vào dụi dụi, em nó nó hứ lên một tiếng mà rằng... đàn ông mấy anh á, ai cũng 1 kiểu hok ah. Hehehe. Cái này chắc em nó nói cũng ít sai, nhìn cặp ngực đó mấy ai mà chịu nổi chời. Mình lấy tay vòng xuống eo, cũng thon gọn chứ chưa có xề ra. Hehehe. Tiếp đến là đến cặp mông tròn mềm mại. Được một xíu sau thì em nó cũng lấy tay đẩy mình ra. Lúc này mới ngước lên dòm mặt em ấy. Bé cũng dễ thương quá hén. Em ấy đáp lại liền... em vào cả nửa buổi rồi, anh cứ dòm cái gì hok ah. Hehehe. Thì đúng rồi, ngực em bự quá mà, che hết cả mặt mũi luôn. Xém nữa là bị em hành hung tại chỗ. :D
Rồi thì em ấy cũng tắm cho mình, còn cái tính mình xưa giờ cũng vậy. Cứ thấy cái gì đẹp là táy máy tay chân ah. :)))) Đến đây mình mới kéo nửa áo em xuống để xoa vào trong, nhưng em gạt ra. Ướt em, lát em hok có đồ thay á anh ơi. Đành cố chịu đựng thêm chút nữa vậy. Thời gian trôi qua sao chậm thế, từng giây từng giây chậm rãi trôi. Cái cảm giác đợi chờ để được hạnh phúc sao mà xa quá. Tranh thủ lúc em nó tắm cho thằng nhỏ, mình nhắm mắt lại, tưởng tượng ký ức ùa về. Nàng Ozawa hiện lên ngay trong tâm trí. Em nó lấy tay vuốt ve thằng nhỏ, đưa xuống dưới cạ cạ vào 2 viên bi, mình sướng run người như choảng tỉnh. Em nó cười, lôi mình ra khỏi bồn, lau khô cho mình để chuẩn bị thịt. :V
Mình leo lên giường là nằm ngửa luôn. Em như hiểu ý cũng cười thầm, vậy thư giãn luôn nhen anh. Thằng nhỏ nãy giờ dựng đứng dậy rồi thì biết nói gì giờ nữa chời. Em ấy bắt đầu cởi áo ra, chà nhẹ lên người mình. Mình lấy lay ép thẳng người em ấy cho cặp ngực áp chặt xuống dưới luôn. Rồi em ấy cũng đi lưỡi, đi từ dưới lên trên. Cái lưỡi đi đến tai mình thì bị kẹp lại, kéo nhẹ em lên trên rồi mút. Vừa mút vừa nhắm mặt lại, trước mặt mình bây giờ đã là Ozawa rồi, một bên ngực mình đề ra mút, một bên mình lấy tay xoa nhẹ đầu ti. Em cũng hưởng ứng rên lên nhè nhẹ. Thằng nhỏ lúc này phất cờ dậy luôn... ngại dễ sợ. Lúc này em mới lấy tay xoa nhẹ thằng nhỏ, từ từ đẩy nhẹ mình ra rồi trườn xuống. Cặp ngực em áp chặt xuống ngực, từ từ xuống bụng rồi bất ngờ kéo xuống kẹp thằng nhỏ mình vào mà ép. Cái cặp ngực ấy ép chặt, đẩy lên đẩy xuống làm mình xém phọt 2 lần. May mà gồng lại được, lúc này em mới hôn nhẹ lên đầu thằng nhỏ rồi bắt đầu Bj, mình thì như bản năng kéo em nó sát lên trên xíu để tiện khám phá v4. Mới bỏ tay vào thì không ngờ nước đã ươn ướt từ lúc nào rồi. Có lẽ ban nãy do mình mút chăng hehehehe. hok ngờ em nó cũng phê vậy. Đến đây em nó tăng tốc, lưỡi siết chặt quanh đầu khấc, tay líc ti liên tục. Mình gồng lên mà chịu trận, đến đây thì em mới lấy tay Hj cho mình, đầu quay lên mút vào ngực mình. Một tay mình vẫ để ở V4, một tay mình kê lên ngực em mà bóp. Em tăng tốc liên tục, rên khẽ và cuối cùng mình cũng out. Sướng phê người. Em nó làm xong cũng nằm lên người mình mà thở, 2 đứa dòm nhau cười. Dâm quá. Một tay mình đã vòng qua ôm chặt em nó, mà tay kia vẫn còn trong khe nước của em. Vẫn còn nước âm ấm, đến đây mình mới lấy tay rê khẽ vào khe rồi xoa xoa nhè nhẹ. Em nó bị bất ngờ ứ lên một tiếng, nhưng vẫn hok có gạt tay mình ra. Cái cảm giác ấy hạnh phúc làm sao, em nó lại dòm mình cười tiếp. Mình gạ tới luôn, cho anh hun luôn nha bé. Hun trên, hun dưới luôn ấy. Hihi. Gạ vậy mà ai ngờ em cười cười, nói lúc nãy anh thích sao hok nói em. Á, vậy là nay bị hụt hẫng rồi, buồn ghê. Em nói lần sau em bù 69 cho anh nhen. Hehehe. Mà ở đây anh vé thai là làm 69 cho khách luôn hả bé. Em nói là không? Cái này tùy người em mới cho làm thôi ah. Chả biết thiệt hok, hay em tính câu khách nữa. Mà nghe xong vẫn thấy sướng các bác ah. Kết thúc một ngày sung sướng.
Nhất định lần sau sẽ gặp lại 68 để 69!

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
114
32
39
0 ₿
Mấy bác report lung tung đọc hoa cả mắt mà 3 thông tin quan trọng nhất là tuổi, chiều cao, cân nặng thì không thấy đâu. Thất vọng

• Like
Điểm cảm xúc: RedBull07