Ozawa giấu bé 26 lâu thế cơ à.

Lượt xem: 3,241

Thách thức danh hài

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/11/18
Chủ đề
3
60
30
44
0 ₿
Vô tình gặp em, lúc vào ozawa hỏi chú phục vụ bảo bé 26, dáng hợp gu quá quất vé onsen luôn cho máu. thế là trà nước nghỉ tý cho mấy chú chuẩn bị phòng ốc.
Vừa bước vào em ấy bất ngờ mở to đôi mắt tròn xoe nhìn mình, sao thấy anh quen quen, chẵn lẽ không quen khi ta vừa gặp nhau khi nảy, chả kip hỏi kịp chào, em lại đi lên . B32 .
Giai đoạn đầu tiên bỏ xông luôn, ngồi dành giờ tám với em tý, em nhẹ nhàng ngồi lên đùi như người yêu lâu ngày mà giấu ấy, mùi nước hoa trên người em sao làm anh ngất ngây quen thuộc như gấu anh đang dùng, tự nhiên cảm giác lạnh sống lưng khi nhắc đến gấu B33 nhưng lấy bình tĩnh lại kể cho mấy bác tiếp không lại rp chẳn ra hồn thì mệt.
Tắm tiên, em kéo chiếc khăn mình ra một cách rất ư là .......hichic giờ nghĩ lại mà còn ngại như bé bị người lớn vọc ku vậy hehe. xong em nude bước vào tắm cùng mình và trong bồn như sôi sùng sục khi 2 đứa như 2 đứa trẻ quẩy từ lưa trong bồn ấy, hứng qua bảo em thưa giản trong bồn luôn, nhưng em bảo anh đừng nóng, nóng thế nước vào lạnh lắm , ui xương thế, thế leo lên giường nằm thôi.
Maxa mệt. em bắt đầu dùng chất bôi trơn rưới lên và dùng cặp cam mềm mại lướt , từ chân lên đến cổ mà lạnh rợn người với đường lưỡi của em, đã thế khi em đi xuống lại thì ôitừ 2 chân 1 luồn lạnh lạnh đi lên đến mông và bắt đầu tấn công vào khu trung tâm, nằm mà quéo càng, chỉ biết nhổng mông lên tý cho thằng nhỏ nó đỡ bức xúc thôi, sau một hồi chịu không nổi bắt đầu xoay lại và với mọi chiêu thức của em , từ trường , liếm, đến bánh mỳ kẹp xúc xích được em tung ra thuần thục, và bắt đầu màn onsen bi và trụ hehe, cảm giác em mút mà một cánh say mê đến mức mình chỉ biết nằm thả ra để hưởng thụ, nhưng em cũng xích lại gần gần cho khám phá, thôi nhẹ nhàng khám phá tý nhưng có lẽ sai lầm khi vừa đi vào khám phá hang động của em thì nước nôi đâu quá trời làm mình hứng qua out luôn hichic, em cười một nụ cười rất là B36 . thôi rồi, ta quyết lần sau phục thù em vậy.
Sau cùng tắm táp lại hỏi thăm em và cung cấp vài thông số cho anh em nhận dạng nhé
bé thuộc 2k cao tâm m55, dáng cân đối, dễ thương B25

Tổng kết vé 700k có code tip chẳn 1tr cho gần 2 tiếng lên đỉnh với em.
hẹn gặp em 26 B38B38B38B38

Thienkoko96

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/5/19
Chủ đề
0
123
6
27
0 ₿
Giấu làm sao được với tui. Bé vừa trẻ lại tay nghề giỏi nữa