Gò Vấp Ozawa Gò Vấp ktv 25 1 buổi trưa

Lượt xem: 1,563

Chưa biết gì

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/4/20
Chủ đề
1
7
4
0 ₿
Chào các bác, các anh trong đây. Em tàu ngầm từ bé nên chỉ đi massage thôi ngại viết bài. Nay e viết bài để báo cáo các anh chuyến đi chơi khi được free 50% vé bên Ozawa Gò Vấp đang chạy.
Đầu tiên e cũng tham khảo bài viết của các anh đi trước rồi xách xe lên trong 1 buổi trưa nóng bức.
Khi mua vé e đưa code ra thì bạn bán vé bảo là code trên cama đc giảm 100k, e hỏi lại chương trình 50% 1 lúc sau ngập ngừng thì e đc giảm 50% vé - em lấy vé 700k đc giảm là 350k. Mấy số e hot các bác report trên này lúc e đi thì bận hoặc chưa có ca làm. Mà k có ipad để xem mặt cũng chả biết đường nào nữa lỡ mua vé r thôi random vậy chứ e hết biết số r.
Lên phòng thấy bạn locker cũng nhiệt tình tip nhẹ trước 50k bảo sắp xếp cho 1 bé xì tin.
Do e bị cận nặng bỏ kính ra nên cũng k nhìn rõ bé ktv, lúc onsen vào bồn thì chắc e đổi cách xưng hô bằng cô cho nó đúng với tuổi tác ạ chắc đầu 8X :(. Hoàn cảnh này đút sâu quá r chắc rút cũng k kịp cũng lỡ mẹ r, e nghĩ giờ này đổi nó cũng ko khác biệt gì mấy thôi đại đại tắm táp xong lên giường e bỏ qua hết chà thái chỉ đấm bóp cho khoẻ xong về.
Chị ấy đấm bóp cũng ok tay nghề tốt, chắc cũng làm lâu r. Xui k đúng gu chịu vậy :(
Chắc lần sau thấy cơ sở nào free 50% e né mẹ nó ra cho lành chứ chất lượng chán quá.
Lúc xuống lấy xe đi về e thấy có 1 anh nữa cũng đi xuống mặt khá căng e nghe phong phanh đâu đó chờ 30ph r chưa thấy ktv, còn quản lý thì bảo bé đang thay đồ. E ra lấy xe về thẳng luôn.
Tổng chi phí
Tic - 350k (giảm 50%)
Tip: 700k
Locker: 50k
Chắc từ giờ e vô vùng trung tâm ngủ luôn ạ chứ Gò Vấp té luôn sợ quá :(. đó giờ
e đi lúc khoảng 12g45 thứ sáu 6/11.

LoveLife

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
0
55
12
30
0 ₿
căng thế, mình cũng tính đi số 25, thấy các bác review số 25 ddcn các kiểu, ngon lành cành đào. nay thấy bài này quả là may mắn.
like bác

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
Xin thay mặt cơ sở gửi lời xin lỗi đến a vì trường hợp của a ạ, cơ sở sẽ cố hết sức phấn đấu để hoàn thiện một cách tốt nhất để phục vụ anh em

Rônalđinho

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
1
22
7
31
Gò Vấp
0 ₿
bác sao á chứ tui cũng đi rồi mà, 35 25 tui thấy ok ra phết chứ, cũng đâu đến nỗi quá tệ như bác viết trên vậy....

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Đang dự định mấy cs ở Gò vấp vì thấy có giảm 50% đọc xong tụt mẹ mode. Tuy nhiên đã đi Ánh dương một lần và thấy cũng ok nhưng dạo này khg thấy AD giảm 50% đành bóp bird chờ thời vậy.B91

Quan Vũ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
1
32
8
30
gò vấp
0 ₿
bác ở trên sao á chứ, tui cũng đi quài, bé 39 với 25 này ok lắm nha, 25 tuy có hơi già nhưng bù lại skill tốt, với lại cũng đâu đến nỗi như vậy, hay do tui dễ dãi quá ta, kkkk

Chưa biết gì

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/4/20
Chủ đề
1
7
4
0 ₿
mình chỉ nói là k đúng gu thôi chứ đâu có chê thái độ hay skill đâu :)) Chỉ là đi chơi k vui thôi mà bên cơ sở chưa có tư vấn kỹ hay có hình ảnh cho xem trước

Chưa biết gì

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/4/20
Chủ đề
1
7
4
0 ₿
bth mình đi bên Ozawa quận 10 ok lắm chắc về lại quận 10 :))