ozawa Q10 gặp em số 10

Lượt xem: 6,422

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đại pháp sư

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/6/19
Chủ đề
5
17
41
0 ₿
Mới đầu tuần mà bị dồn việc nhiều quá, làm xong bèn tự thưởng một chầu cho mình luôn. Ghé ozawa mà lòng nao nao. Bên này chủ yếu mấy em teen, chắc không xui đến nỗi gặp mấy em cá đâu.

Tuần tự các bước thực hiện xong thì lên ngồi chờ để gặp em. Đúng như dự đoán một em teen bước vào. Ban đầu nhìn teen giữ lắm nhưng khi mình gạ một hồi thì biết em sinh 97 ah.

V1: cam việt

V2: thon thả

V3: đẫy đà, nhìn ngon lắm

Ah thêm một cái là em này dáng cao nha. Khoảng mét sáu lận nên ai thích mình dây thì cứ vào gọi em. Em số 10. Face chỉ ở mức bình thường, gọi là dễ thương chút thôi nha. Không có đẹp xuất sắc, bác nào quan trọng nhan sắc quá thì chịu rồi.

Sơ vịt của em đầy đủ. Theo mình đánh giá là mấy em ở đây làm đa phần vậy. Có đủ hết từ lích ti tạo cảm xúc sau đó mới vào trận. Màn đảo lưỡi khắp người thì em nào cũng có, nhưng mấy em nhiệt tình đến đâu thôi. Phần này hên xui nha, bác nào đi nhiều sẽ biết. Tùy từng em, tùy từng hôm, tùy từng người nữa. Nhưng mấy em đa phần làm đủ bài. Em này thì còn teen nhưng nhiệt tình lắm. Màn BJ nhiệt tình vẫn là chiêu cuối để đưa mình lên mây. Hôm nay trụ được với em gần 10p. Vậy là thành công cho buổi tối rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.