Q.10 Hình ozawa thế này là không biết nên trách hay là khen đây

Lượt xem: 1,173

nguyenminhbaolong

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
18
335
238
Ho Chi Minh
0 ₿
:ami-(44):chưa thấy cơ sở nào có hình ktv đều kém xinh hơn ngoài đời như ozawa :ami-(10):

trong thời buổi mà nhà nhà bóp mặt, cà da, phom dáng các thứ đều phải tút lại cho hút khách nhất có thể thì mình đặc biệt để ý có nhà ozawa này mình đi mấy lần thì các em đều xinh hơn trong ảnh khá nhiều

:ami-(40):Điển hình là em số 10. Mình cá chắc 10 ông thì sẽ 9 ông thấy bé này có vẻ đẹp chững chạc và có phần hơi già dặn so với đội hình chung ở ozawa. Đẹp xấu tùy gu mỗi người, riêng mình thấy ổn áp và phù hợp cho một hôm có phần nhiều mệt mỏi cần một bé tâm sự được, giao thoa ở mức độ vừa phải dưỡng sinh

:ami-(21):Nhưng mà không. Trời đất quỷ thần vừa mới gặp nhau là bé trần truồng nhanh hơn mình kịp tua mấy bộ phim người lớn, đúng nghĩa quay qua quay lại là không thấy em còn mặc gì trên thân. Mới đầu đi còn tưởng nhầm số vì em ở ngoài còn đẹp hơn trên ảnh, mái tóc hợp hơn, khuôn mặt dâm thấy rõ chứ ko có ngây thơ mới vào nghề như ảnh nữa. Tới đây là mình thấy mừng mừng vì đúng gu nhưng mà cũng hài hài là hôm nay tính đi dưỡng sinh mà đường đời lái đi xa quá, tất cả tại ozawa

Chẳng nói chẳng rằng chớp mắt một cái là thấy em bay lại hỏi thăm rồi bắt đầu đá lưỡi nhiệt liệt, mời mình xơi từ trên xuống dưới. Chưa có bữa nào mà mình xông hơi lẹ như vậy, cũng chưa có bữa nào mà mình cảm thấy mình chưa nói dc câu nào cho ra hồn đã ăn lun con gái người ta. Nhiều khi kể lại cho anh em nên cũng ko nhớ hết toàn bộ chi tiết nhưng hôm đó diễn biến thật sự rất nhanh. Mình chưa kịp ngâm bồn luôn đã bắn shot đầu tiên rồi. Do em bú mút quá dữ, vờn vờn tí thấy em luồn xuống sờ sờ rồi nhanh tay lẹ miệng xuống lau cột điện đá bình xăng con. Cảm giác bé này làm nhiệt tình mà vui vẻ, kiểu chăm sóc rất chi là kĩ nên không thể nào kiềm chế gì nổi. Giọng em này rất tuyệt, ngọt như nước cơm pha đường của miền tây, ăn nói nhỏ nhẹ thỏ thẻ dễ thương. Cách em bú cũng rất đã, không vội vã mà từ từ đá hết từ trên xuống dưới, kết hợp đam mê vói điêu luyện. Đó là chưa kể bé còn mời bắn luôn cho khỏe nhẹ người chút nữa “anh cho em nhiều hơn nha” thì thấy bà rồi. Quả là một chuyến dưỡng sinh ngược nhưng mà shot đầu vô cùng ưng ý

Gu của mình không phải lúc nào cũng thích trườn trườn mơn trớn trong bồn, đặc biệt là mấy hôm mình tắm sạch sẽ ở nhà cách đó o lâu thì mình cũng lười phải ngâm bồn trở lại. Bé này mặc dù mình chẳng nói gì nhưng vô tình hợp cạ luôn. Đặc biệt em có rửa mặt chăm da, cạo râu tùy ý nếu thấy râu mình ko dc chăm sóc đã lâu . Tắm kì cọ kỹ nhưng mà cùng mình bỏ qua phần trườn. Tranh thủ lên giường bé massage khỏe cho mình luôn. Duy chỉ có khúc này là mình thấy thật sự dưỡng sinh vì bé làm rất rất kỹ và đã. Kĩ thuật ko thua gì các bạn massage khỏe chuyên nghiệp. Vừa làm vừa tâm sự, kể chuyện trên trời dưới đất nên rất thư giãn và rất vui. Khá khen cho ozawa tuyển đc nhiều em giỏi nhiều món nghề vừa lanh miệng, dễ thương. Khúc này mặc dù bé làm lâu và kỹ càng nhưng mà do máu mình dâm nên mình ko nhớ lại nhiều, chỉ nhớ thoáng cái bé rủ làm shot thứ hai. Tới đây mới nhớ lại thấy em này

:cuteonion17::cuteonion17::cuteonion17:
Face: ko phải 2k nhưng dễ thương hợp nhãn
V1: đã độ nhưng vẫn mềm không bị cứng ngắc và quan trọng là nhiệt tình mời ăn thấy ngon, bú bình sướng
V3: thon gọn như người mẫu
V4: húp đã đời, cạo sạch sẽ (thật ra là triệt lông luôn) thành ra y chang như phim heo của mỹ

Đấy, mấy ông thấy combo trên mà 69 thì ai mà chịu nỗi đúng không? Mình cũng vậy, dc cho xả nhẹ người, xong dc tắm táp, nắn cơ, rồi dc cho húp sò no nê, lại được thư giãn thêm lần nữa. Quá đã. Sức trẻ tràn trề nên mình cũng ko thấy mệt mỏi mà thấy phê, phê nhiều chỉ hơi hơi buồn ngủ. Nhân khi đang thiu thiu cái em lại quay về món massage khỏe. Ta nói cái combo này ngày nào cũng dc lặp lại thì hơn cả vua chúa khi xưa rồi. Cũng vì húp ngon bắn mạnh nên mình cũng quên bén hết mấy bài nuru cạ cạ của em. Hàng to thì đi rất sướng, nhưng quan trọng mời gọi, âm thanh, cảm xúc ... là cái k phải em nào cũng làm dc mà một khi đã làm dc rồi thì ko cần phải quá quan trọng những thứ khác củ c của mình cũng tự động đứng lên chào mà thôi

Em làm k một phút nào là mình cảm thấy năng lượng của em yếu đi dù trước đó em cũng rên la co thắt các thứ dữ lắm, nhưng thái độ phục vụ thực sự chuyên nghiệp và hết mình. Nhận thấy còn dăm mười phút nữa gần đến hết giờ thì em mời mình thư giãn nữa nha anh. Càng nghĩ càng thấy đáng trách ozawa biết vậy sau này đi chơi mình tẩm bổ cho đã để vào trao tinh túy cho các em ở đây cho trọn vẹn, chứ nhiều hôm không chuẩn bị gì mặc dù đạn vẫn nhiều mà cảm thấy chưa tới bến. Lần này là một lần như vậy, 3 shot rồi vẫn thèm shot nữa, vẫn muốn lên đầy người em thôi

tổng kết: đặt tít chơi cho vui chứ quá khen chất lượng của ozawa nha.
hình ảnh chỉ là nước sơn, nếu em nào cũng chất lượng như vầy thì hẹn gặp lại cơ sở vào một ngày ko xa, hi vọng monkey D sớm mở lại để ae có nhiều ko gian tác chiến hơn

Duy phước

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
293
132
29
0 ₿
3 chị e 6-8-10 Ozawa đúng kiểu chung 1 lò ra service na ná nhau, nhiều khi bơm dú chung 1 chỗ luôn k chừng :)) . Quan trọng hợp gu nói chuyện vs e nào mà chọn thôi. Mà k biết nhỏ 06 h trôi dạt nơi đâu r

• Haha
Điểm cảm xúc: Chiều nắng

Chiều nắng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
16
183
102
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chia tay rồi bác ơi, cũng buồn muốn gặp lại lắm chứ mà thôi gặp nữa mắc công có tình cảm lại khổ chứ mê ẻm nhất cái sài gòn này r á , mà ẻm cũng nghỉ dài hạn hơn 3 tuần rồi, nên lâu lâu hỏi thăm vậy thôi à

• Haha
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
293
132
29
0 ₿
Ò thôi dừng lại kịp lúc cho khỏe. Dính vô tan nát đời trai kkk. Siêu phẩm ngoài kia còn nhiều mà

• Sad

nguyenminhbaolong

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
18
335
238
Ho Chi Minh
0 ₿

đúng thiệc nếu hong muốn nói là hơi dìm luôná kkkkk cơ mà thế cũng dc miễn chất lượng phục vụ ok . sợ nhất là ktv chảnh thôi k sợ gì hơn

Chiều nắng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
16
183
102
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tui mê 59 ai cũng biết mà , vô tiệm ngta nhớ mặt a này chuyên đi 59 , chỉ có 59 không ngó ngàng j tới tui thôi…buồn lắm, phải nuốt lệ vào tim mà cố quên ẻm thôi

• Haha
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
293
132
29
0 ₿
Có làm gì con nhỏ k mà nó né ghê thế. Để t qa làm việc vs nó dùm cho nhé. Đợt t có nt hỏi 59 bên *** đó nhớ k

• Like

Chiều nắng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
16
183
102
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nhớ ông chứ, t có làm j ẻm đâu, chỉ có yêu thương thôi nè. Mấy ông có đi 59 nữa thì cho t gửi lời hỏi thăm bé nha. Nói là “a Tin nhớ em nhiều lắm mặc dù không còn gặp lại nữa, chúc em hạnh phúc :cuteonion56:

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
293
132
29
0 ₿
Vãi lìn :))