P.A 1 ngày thứ 6

Lượt xem: 1,695

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
42
312
101
0 ₿
Xin mod bác Rubi và giao nhiệm vụ cao cả , làm điệp viên thám thính tình hình ở PA. Vẫn như thường lẹ đưa máy cho nvien chụp code và được đưa lên lầu 3 ( mệt mún xỉu ) . Do mình đi random nên nhờ a locker chọn giùm 1 bé,
Vô xông hơi cỡ 10p rồi mở cửa ra thấy e đứng đợi ở ngoài, đập vào mắt mình là một em dễ thương tướng tá đều oke, ra em lâu người và chào hỏi nghịch ngợm thằng em cỡ 5p rồi e dẫn mình đi tắm, lần đầu đi P.A được em dùng sữa rửa mặt để rửa mặt cho mình kkk.E tắm rất kĩ càng và cũng rất là ddcn :p
Tắm xong thì bé kêu mình nằm đợi bé xuống lấy đá nóng và dụng cụ để massage cho mình. Khi đi lên bé cũng thở sml như mình lên lúc đầu =)) :D:D, cho bé nghỉ 1 xíu rồi nằm massage khỏe.
Ms khỏe: em massage vừa đủ lực , và vừa massage vừa ngồi nói chuyện cười giỡn rát vui và bé rất nghịch ngợm (mình thích kkk:p:p , trong lúc ms bé hỏi a ra nhanh hay lâu ( mình kêu do người làm cho mình kkk ) bé kêu vậy là chắc lâu rồi :cool::cool:
Ms mệt: bé đi thái rất là phê , nhiệt tình , đôi môi của bé đi hết người + kèm thêm combo Bj ngược làm rất phê kk. Quay người lại bé bắt đầu BJ và nge tiếng hifi của bé thật sướng, tay mình sờ soạn hết cơ thể bé, sau 10p cũng out trong sung sướng kkk, lỡ bắn vô miệng bé 1 xíu bị bé trách kkk:D:D:D
Xong xuôi cho bé đi vệ sinh rồi tán dóc xíu mình về sớm do đi đá banh kk
Đánh giá:
v1: hệ cam việt ( tốt)
v2, v3 : thon
v4: nước nôi lênh lán
mình quên hỏi số mấy :( ( bác nào biết cho e xin nha)
Tic: bác rubi tài trợ
Tip: *** (hài lòng)
Thanks các bác đã đọc report.:D

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Nghịch ngợm, giỡn vui nghe giống 19 hơn á bác

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Bác có hỏi bé làm bao lâu rồi không? Hình như 19 mới đây còn 06 làm lâu rồi

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Nghịch ngợm giỡn vui thì p.a là nhiều bé lắm, nhưng nếu bj ngược rồi xài sữa rửa mặt riêng để rửa thì đích thị là số 6 rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Osana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/5/18
Chủ đề
4
193
63
0 ₿
Chủ thớt này chơi ác quá rp ma quên số