P.A ngày cuối tuần gặp lại người quen

Lượt xem: 1,592

Siêu Dâm Công Tử

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
21/12/16
Chủ đề
5
280
81
43
0 ₿
Cũng lâu lâu rồi chưa ghé P.A nay rãnh rồi thấy bên này đang có thêm sự đổi mới , đã tốt lại càng tốt hơn thì ngại gì mà không thử .
Lấy caia code 100k rồi phi xe đến luôn , khúc vào hơi khó khăn chút mấy bác thợ xây ngồi bít cả đường .
Vào random luôn rồi cungz chia 50% số code cho em locker . Được ku locker đưa lên phòng thay đồ rồi xong hơi được tí thì em vào . Vừa thấy mình là cười nói như hoa tưởng ai xa lạ hoá ra là em . Người tình ko ko bay bao giờ cưới đây mà . Vừa dứt câu là em nó sáp lại bóp dái lấy hên rồi . Hức hức vẫn là cái chất bạo dâm của em , giao thân này cho em noa thì yên tâm rồi chỉ hy vọng là k bị hành cho ra bã . Dẫn vào bồn tắm rồi ra nằm cho em mát xa vẫn là cái cung cách ân cần đó làm đến đâu hỏi đến đó mạnh nhẹ thế nào chỗ nào a nhức mõi nhìu nè để e trị cho . Vừa nói a bị nhức tay tường thế nào e chụp tay đè vô ngực e bảo hết nhức chưa . Vkl thật bây giơ là tê tay lun rồi chứ nhức gì nữa . Mình thì nghịch vếu còn e nó cũng hiền lành gì cũng vọc chym cho cửng lên hết vậy đó . Chắc cungz chán chê rồi em cuối xuống chà lun vô mặt mình lúc này thì bú bình vô tư . Rồi em đổ dưỡng thể bắt đầu màn chà thái huyền thoại . Em nó lật mình như bánh tráng vậy hết ngữa rồi úp rồi lại ngữa ra . Đường lưỡi ướt át len lõi từng milimet trên da nhột k chịu được . Thằng em ở dưới thì biểu tình liên tục chờ đợi mãi mới được cái lưỡi điêu luyện của em chăm sóc . Lúc này thì thằng anh nằm phè hưởng thụ cho thằng nhỏ chịu trận . Em bj thật là điêu luyện được 5-7 nhịp là mút 1 cái lút cây cứ thế em kết hợp nhiut chiêu quái đảng và tầm dc mấy phút thôi đã hết chịu nỗi mà tuôn trào trong sự tê tái . Kết thúc chuyến ghé thăm PA đầy cảm xúc lúc đưa xuống lễ tân thì nghe e đang có anh nào đợi sẳn trên phòng . Hôm thứ 7 bác nào đợi thì ib vùng kín hôm nào đi chung cho vui nhe .
Cungz có chút nhận xét về bé cho các bác tham khảo :
V1 cam mỹ ti hồng rất đẹp
V2 nay co lipit rồi
V3-4 dạt dào cảm xúc lắm
Kết thúc buổi tối đầy mãn nguyện hy vọng em nào cũng ok thế này thì kéo cả hội qua chơi cho nó đã

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội đang thay đổi để hoàn thiện thêm về mọi mặt nên muội rất mong những góp ý quý báu của các huynh ạ . Muội cũng rất cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé 007 ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Siêu Dâm Công Tử

Dâm dục ka

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/9/19
Chủ đề
0
27
3
33
0 ₿