Q.10 [P.A Relax] - [22122021] - 79 - Gặp lại người cũ sau những tháng dài dịch dã

Lượt xem: 2,466

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
123
0 ₿
Chào các đồng đạo của CDM,

Dạo này dịch dã quá, mà Sài Gòn lại "chỉ cho" phép các cơ sở "mở bí mật" nên tôi cũng chỉ dám hóng hớt website với ace thôi.
Nhưng rồi hôm qua, sau khi lướt nhẹ vào page của P.A, tình cờ thấy lại hình bóng xưa cũ ấy tại đây, con tim nguội lạnh bấy lâu nay giờ nó cứ đập lại liên hồi đến nỗi khiến lá gan nhỏ bé của tôi cứ thế đã lớn dần hơn để quyết tâm 'khai súng' sau mùa dịch dài đằng đẳng này.

Trên chiếc xe thân thuộc, trên con đường thân thuộc như ngày nào, tôi đã đến với P.A. Vào cơ sở, đập vào mắt là bạn gái lễ tân, cùng bà bạn quản lý thân thiện ngày nào. Sau đôi phút tám chuyện và tư vấn các gói mới (gói up nuru) thì tôi chọn bé 79 cùng với vé onsen nuru 1 để trải nghiệp điều khác biệt như thế nào, cũng như tận hưởng thoải mái sau tháng ngày giãn cách tù túng.
79 - Đối với các bác là fan của Kim Huy ngày xưa chắc có lẽ sẽ nhớ đến em và cũng tiếc nuối khi em chỉ làm 1 thời gian ngắn rồi nghỉ đến giờ nhỉ?

Tôi lên phòng xông hơi chút chút, chưa bao lâu thì đã thấy em gõ của vào phòng rồi (khá là thích điểm này ở em, ko để khách đợi sau khi xông hơi).
Bước ra khỏi phòng xông hơi, em nhìn tôi, tôi nhìn em, 4 mắt cứ thế nhìn nhau, 1s đứng hình rồi cả 2 cùng cười lên một cách ngây ngô.
Tôi cười vì nhìn thấy em vẫn như ngày xưa vậy, vẫn bé bé, nhỏ nhỏ những chỗ cần nhỏ, vẫn đầy đặn, căng tràn nhưng nơi cần căng. Tuy rằng sau một thời gian rất dài ở nhà do việc giãn xã hội nhưng vẫn không làm ảnh hưởng đến vòng eo con kiến của em một chút nào. Và hơn hết, điều tôi thích nhất ở vẻ ngoài của em, chính là nét tự nhiên trên khuôn mặt nhỏ nhắn không một chút phấn trang điểm nào, cùng đôi mắt buồn hút hồn của em.
Còn em cười, bởi vì em đã nhớ ra tôi. Điều này làm tôi cũng khá là bất ngờ, và vui thích vì lúc trước em chỉ làm 1 thời gian ngắn, và tôi cũng chỉ gặp em được 2 lần trong vội vàng nữa.

2 đứa ngồi nói chuyện tâm sự chút chút, rồi cùng dắt nhau vào bồn tắm. Em tắm rửa cho tôi khá kỹ, cảm giác gội đầu cũng rất thích. Nói là sao nhỉ, nó như kiểu massage đầu kết hợp với gội đầu vậy, nên khá là phê. Uhm thì trong cơn phê phê đấy tôi cũng thuận tiện nghịch nghịch 2 quả dưa hấu cùng bờ cỏ non xanh bên dưới [...] (khúc này tôi xin mạn phép được lướt qua nhé, vì mô tả khá ngại, để các bác tự trải nghiệm thì hơn B25 nói thôi lại nhớ rồi )
Sau một hồi nghịch nhau đến khi cả 2 đều có vẻ "ướt ướt" thì chúng tôi lên giường để làm việc chính là đấm bóp thôi =)))

(Thấy em phải để đi bộ xuống tầng trệt để lấy đá nóng tội quá nên tôi bỏ qua món này luôn)
Em đấm bóp khá có lực, đủ bài. Vùng eo thắt lưng và vùng đầu của tôi hơi mỏi nên nhờ em chăm nó nhiều hơn chút cho đến khi con mỏi bay đi thì em bắt đầu lại làm mệt cho tôi B05

Tôi nằm sấp lại để bắt đầu quá trình bị hành hạ của em. Em làm thái khá điêu luyện, đường lưỡi, kiến bò rồi cảm giác 2 con nhộng trần truồng tiếp xúc nhau khiến tôi không thể nào quên cảm giác này được. Lúc xoay người lại, riêng với em thì có khác với những ktv khác tôi đi ở 1 điểm, đó chính là vũ khí chỉ em có, 2 quả dưa nhà trồng chứ ko phải công nghiệp của em.
Các món như bánh mì xúc xích hay dưa hấu đập mặt,... ko biết có bác nào thử chưa. Với vũ khí này của em thì quá tuyệt cú mèo luôn B36
(Vừa viết lại và nghĩ đến thôi cũng làm tôi muốn lại rồi)
Rồi sau những kích thích, màn chào hỏi trên thì tôi cũng muốn làm cho em, chứ đâu thể chỉ để em nghịch đc, và thế là 2 đứa kết thúc trong tư thế 69 huyền thoại.

Nằm nghỉ mệt 1 lúc rồi em tắm lại cho tôi để ra về.
Kết thúc một buổi tối thư giãn gặp lại người quen khá hài lòng và nhung nhớ khi ra về. Hẹn gặp lại em vào một ngày không xa.
Tip = tic

• Love
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
123
0 ₿
Ít khi viết bài quá rồi lại lâu rồi không viết, văn phong có ko hay gì thì các bác thông cảm nhé. À quên đánh giá số vòng cho các bác:

V2, V3 thì bên ảnh bé chắc cũng tầm tầm đấy, nhưng vòng 1 thì chắc phải > 90 đấy chứ ko phải 8 mấy đâu. Nói chung là khá to với thân hình em

• Love
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
123
0 ₿
Bởi vậy t ít report là vậy đó. Mô tả cái khác chứ mô tả phân cảnh kia ko biết sao

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Bé này nếu là 79 cũ kim huy thì là hàng ngon nhe, v1 hàng thật mà bưởi luôn kkkkkk ai thích bưởi thì hết bài

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu