P.A Relax cùng bé 24

Lượt xem: 1,864

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Chào các ku.
Lâu rồi ddl chả re bọt gì cả, nay làm vài dòng với anh em.
Sau một tuần chạy đôn chạy đáo , cuối cùng cũng có được tý máu thế là máu đã có tinh thì sẵn , p a thẳng tiến.
Vẫn một cảm giác thoải mái khi bước vào phòng thưa giản để mua vé và được anh locker cầm theo đĩa trái cây với bình nước đem lên phòng Vip mấy quên mất tiêu, nhớ nằm trong cùng bên phải.
Vào xông được tý thì em bước vào , thôi bỏ xông , đi ra, ấn tượng là bé thuộc dạng mình dây hợp gu với ddt đây.
Ngồi nói chuyện tý thấy nhiều cái giong giống mình, và bắt đầu hành trình tắm mưa . được bé tắm khá tốt.
Công đoạn maxa khỏe. đúng bài P.A khá tốt, đá nóng, gối thảo dược .... tỉnh táo hẳn. chấm 8đ
Công đoạn maxa mệt. chả khi nào mà đang khỏe rồi cảm giác sương sướng từ từ với màn đi lưỡi cùng cặp viếu rê rê làm run run khắp người xém out bà nó rồi. em đi bài quyền đến đâu thì nó phê đến đó, thằng nhỏ chịu hem nổi thôi lật người lại đi thì em bắt đầu đi lại bài ấy ui cha nó phê, em khá nhiệt tình làm, tui chịu kg nổi rồi. và không thể chịu nổi nữa bắt đầu khám phá em ấy tý để có số liệu về cho anh em.
V1 6.5 điểm vừa người
V2 - V3 mình dây nên gọn gàng
V4 nước nôi vừa đủ.
Phần cao trào đang lên thì chịu không nổi nữa mình nã chỉ thiên liên hồi trong sung sướng. cong nhận lâu lâu được bắn tầm xa vậy thiệt đã.
Xong xuôi em lâu người mình rồi bảo nằm tý để đỡ mệt nữa. biết quan tâm quá.
công đoạn cuối, đắp mặt nạ maxa nhẹ nhàng rồi 8 tý với em
một buổi hải lòng
Tic 400k ( có code keke)
tip 600k hài lòng với bé
gx 10k
Cảm ơn P.A Relax đã có thêm 1 bé rất chịu làm nhiệt tình đây.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng Bác & hy vọng Bé có nhìu khách trong thời gian tới...

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
H nay có thần tài gõ cửa và 24 lên sóng ák... AE mau mau tham dự may mắn lấy dc code gặp E nhá. Hihi...

• Like
Điểm cảm xúc: đẹp độc lạ

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿