Q.10 P.A Relax - Mình đã lạc mất cô tiên...

Lượt xem: 1,528

tinhyeumaunang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/1/21
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Chào các anh em đồng râm, mình tuy nằm vùng trên diễn đàn đã lâu nhưng đến nay mới tạo tài khoản để chia sẽ với mọi người về một trong những trải nghiệm của mình.

Vào một buổi tối giữa tháng 12, sau khi vừa đáp xuống sân bay sau chuyến công tác dài ngày ở HN, lúc này cơ thể đã mệt mỏi cộng với cái lạnh khi còn ở HN đã làm mình cảm lạnh. Thế nên khi vừa đến SG là nghĩ ngay đến việc phải đi xông để “giải cảm”. Điểm đến vẫn là chốn quen thuộc, P.A Relax Sư Vạn Hạnh.

Vừa đến nơi, ấn tượng đầu tiên là ngoài sắc cam truyền thống của P.A còn là những “cặp sừng” đỏ chót của các bạn nhân viên ở đây. Bước vào khu vực lễ tân là một bé dễ thương với style sơ mi trắng zip đen công sở cùng chiếc sừng đáng yêu. Bé tư vấn về chương trình bốc thăm trúng thưởng của hệ thống P.A nhân dịp giáng sinh và năm mới. Trời ơi, đi giải cảm đã được sướng rồi còn có cơ hội có quà mang về, nghĩ thôi đã thấy rộn ràng rồi nhưng lại thoáng qua suy nghĩ lỡ như trúng giải thì về giải trình như thế nào =)) Thế là cảm ơn bé ấy và vào việc chính. Mình đi gói Osen, locker thay giày và đưa lên phòng. Phòng ốc của P.A thì khỏi phải bàn, mình rất ưng với cơ sở vật chất ở đây nên thường xuyên ghé nơi này (thật ra là gần nhà :D). Mình ghé vào tay locker rằng “cho mình bé nào nhỏ nhỏ xinh xinh nhé” và không quên dúi vào tay anh ấy một chút quà. Cửa đóng lại rồi mình thay đồ và bắt đầu xông hơi giải cảm.

Khoảng 10p, cánh cửa lại 1 lần nữa được mở ra, và bé cũng xuất hiện. Mình có sở thích trải nghiệm nên đa số là đi ramdom và mình cự kì hứng thú với khoảnh khắc ngồi trong phòng xông hơi với làn khói mờ ảo qua lớp cửa kính và nhìn xmình bé hôm nay của mình có đúng gu mình không. Kiểu mờ mờ ảo ảo rồi tưởng tượng rất là kích thích. Xông thêm vào phút đợi mình xả nước xong thì mình cũng bước ra. Lần này chạm mặt thì ôi thôi đúng chuẩn gu mình từ nét mặt đến dáng người. Nhỏ, xinh, không cao, vòng một khiêm tốn nhưng vòng 3 chất lượng. Bé nhẹ nhàng lau người cho mình và mỉn cười tỏa nắng trong căn phòng mờ. Bé dìu mình xuống ghế rồi bé ngồi hẳn lên đùi mình và bóc quýt mời mình. Lúc này mình vòng tay ôm bé và hôn má bé rồi tay mình từ từ di chuyển xuống bờ mông căng tròn. Vẫn ở tư thế đó bé dùng chiếc lưỡi của mình di chuyển khắp hai tai mình và bất ngờ là bé dừng lại ở môi mình, hôn như hai người tình.

Tiếp theo bé dìu mình vào bồn tắm, từng lớp nội y của bé rơi xuống và bé cũng bước vào bồn tắm. Bé nhẹ nhàng gội rửa bụi đường cho mình và cả bé. Ngâm mình trong làn nước ấm và có tiên nữ bên cạnh thật là cảm giác sung sướng. Rồi bé dìu mình nằm lên giướng. Bắt đầu với phần khỏe, bé làm đủ bài, lúc nhẹ nhàng, lúc mạnh mẽ, ngồi máy bay gần 2 tiếng cũng mỏi người nên về đây được bé đấm bóp rất đã. Xong phần khỏe, bé bắt đầu thư giản. Về phần này thì ôi thôi, trừ việc *** ra thôi còn lại hai đứa quyện vào nhau như người tình thật sự, bỏ qua hết đá nóng đá lạnh, bài vở gì. Hai đứa chỉ đơn giản là ôm lấy nhau và làm theo bản năng. Cuối cùng mình out trong sự sung sướng tột độ. Em khẽ cưới, đứng dậy định đi rửa nhưng mình đã ôm lấy em và hai đưa nằm ôm nhau thêm vài phút ngắn ngủi.

Cuộc vui nào cũng phải tàn, em và mình tắm lại sau đó lên đồ. Mình và em cùng ngồi ăn quýt và tâm sự. Qua nói chuyện mình được em cho biết tên là Tiên. Vì thói quen đi ramdom nên mình thường ít khi hỏi số của các bé và đây thật sự là điều ngu ngốc nhất của mình trong ngày hôm đó. Hết giờ thì cả hai cùng đi về và mình để lại cho em một câu rằng “lần sau anh nhất định sẽ đến thăm em”.

Xuống lễ tân, thanh toán, thay giày ra về và mình vẫn đang hí hửng rằng từ nay sẽ chọn cô Tiên này mãi thôi, chợt lúc này lý trí của mình mới thức tỉnh, mình làm quái gì biết cô Tiên ấy số bao nhiêu??? Làm sao để gặp lại cô Tiên???

Từ hôm đấy đến hôm nay, mình đã 3 lần quay lại P.A Relax, Sư Vạn Hạnh tuy nhiên vẫn không thể nào tìm lại được cô Tiên. Mặc dù đã miêu tả và các bạn locker ở đây cũng rất nhiệt tình nhưng vẫn vô vọng. Bạn locker nói ở đây chỉ có hai người tên Tiên và trong 3 lần quay lại mình đã đi cả hai nhưng đều không phải. Lần còn lại mình thử yêu cầu nhỏ nhỏ xinh xinh giống như lần đầu gặp cô Tiên nhưng kết quả vẫn vậy. Mình đã mất cô Tiên……