<P.A Relax No.18 (Mới)> Tuyệt sắc giai nhân

Lượt xem: 5,295

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Nghe phông phanh có em 18 mới vừa vào làm 3-4 ngày rất hot.
Mã tui liền nhận code từ @Rubi lên đường kiểm chứng.

Vào show code, được locker dẫn vào phòng VIP3 ưa thích.
Vừa vào chưa kịp xông hơi thì em bước vào.
OMG!!! Đứng trước mặt tui là một em teen face cực xinh theo chuẩn hot girl.
Tui nhìn em mà ngại không dám nhìn thẳng vì em ấy xinh quá làm tui cũng bối rối theo các bác ạ hihi.

Lúc ấy cũng nghĩ thầm là mấy em face xinh thường sẽ chảnh và service sẽ không tốt. Nhưng tui đã lầm....
Vào thấy tui là em đã chủ động ngồi lên người tui, tay thì dọc phá thằng nhỏ... Còn tui thì vẫn còn đơ nên tay chân cũng cứng đờ theo.
Rồi em cũng dắt tui vào phòng xông hơi, pha nước tắm rồi cũng đến màn massage khỏe.

Tay nghề massage em chưa cao nhưng em nói chuyện tự nhiên gần gũi, giọng ngọt như mía đường nên nằm đó chủ yếu tâm sự cùng em. Được cái em làm đá nóng rất kỹ, em tranh thủ làm đá nóng đầu tiên, đá còn giữ được nhiệt tốt nên em làm đá nóng cho mình cũng hơn 20 phút.

Đến phần massage mệt, do em cũng vào làm P.A gần 1 tuần nên tui cũng không hy vọng gì nhiều các skill của em. Nhưng lại một lần nữa em làm tui bất ngờ.
Phải nói là skill của em không thua gì các số hot trong P.A.
Phần lưng em đi ngực rất kỹ sau đó đi lưỡi hết từ đầu đến chân.

Sau đó em lật người tui lại, ôi face em!!! nhìn face em là quên hết mọi thứ, quên check luôn 3 vòng của em luôn ^^.
Em cũng đi lưỡi hết phần trước người làm thằng nhỏ dựng đứng 90 độ.
Rồi em cũng từ từ chăm sóc thằng nhỏ, thấy tui không khám phá body em cũng chủ động lấy tay tui để lên v3 của em. Em từ từ BJ lút cán 3-4 cái nhịp nhàng, kèm theo âm thanh khe khẻ, phê quá nên tui đành để cảm xúc dẫn dắt, pháo hoa tuôn trào xém trút là dính miệng em luôn rồi ahihi ^^.

Xong rồi thì ngồi ngắm em, tám chuyện, ăn trái cây đến quên cả thời gian, locker vào nhắc hết giờ mới nhớ ^^

Đánh giá tổng quan cho anh em nhé:
Face: 9 điểm tròn ( teen, mắt to, mũi cao tự nhiên, da trắng mịn màng, cộng thêm em biết trang điểm nên nhìn có nét tây. Đánh giá do cảm quan, có thể do em ấy hợp nhãn tui, nên mấy bác đi mà không hợp ý thì cùng bỏ qua nhé.)
V1,2,3,4: Chưa kịp check, nhưng tổng thễ thì em ấy mình dây, thân hình cân đối nên không dành cho mấy bác thích cam, bưởi ^^

P/S: Lúc trước có em 29 làm vợ nhỏ, nay chắc chuyển hộ khẩu qua 18 luôn quá :D

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,570
1,679
5 ₿
Có em mới ngon hén. Mừng bác ngon trym. Để tui chuẩn bị súng ống vô gặp ẻm.

• Like
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Nghe bác nói mà Graham rạo rực quá, face đẹp là 1 trong những tiêu chí Graham đánh giá khá kĩ, để thu xếp qua gặp em mới được :rolleyes:

• Like

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Vãi bác dám chuyển hộ khẩu luôn, thường đăng kí tạm trú thôi chứ :D

• Like

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Phải nói vừa xinh mà vừa trẻ nhất P.A nữa.
Bác check thử xem đúng như tui nói hok :)

Chuyển hộ khẩu vào tim (ngôn tình quá ahihi)

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
115
32
39
0 ₿
Có cao to 1m7 không mà khen nức nở vậy. Với tui lùn nhỏ con thì không thể đẹp được

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Cao 1m7 nữa chắc không làm ở P.A đâu bác.
Bác này khó tính quá ^^
Thì tui đã nói tui đánh giá theo cảm nhận riêng tui, bác đi thử rồi về report cho anh em xem bác thấy ntn :)

Six&nice

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/18
Chủ đề
3
17
0
0 ₿
em chưa đi massage KV sài Gòn bao giờ, đặc biệt là chưa đi Thái
các anh chỉ giao giúp Tip sao cho phải phép ạ, cảm ơn

devilstock

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/4/14
Chủ đề
9
210
39
0 ₿
Bé 18 này mới làm bao lâu z bác, cách đây 2 tháng cũng có bé 18...k biết phải bé k?

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Bé này ngủ lại ở spa nên chắc làm full ngày... sorry mình quên hỏi. Zalo thì không tự tiện cho đc bác ơi. Bác đi rồi xin là em ấy cho ah ^^

Bé này mới làm mấy ngày. 18 trước làm 2 tuáng nghỉ rồi bác ạ. 18 trước tui cũng chưa có dịp check ^^

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Các bác cho em hỏi số 9 và số 18, em nào Ok hơn ạ. Tính mai cuối tuần ghé lại PA relax