P.A Relax Number one cuối năm 2019 (Part 1 seri dài tập)

Lượt xem: 4,657

supperchecker

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/11/19
Chủ đề
10
107
55
33
0 ₿
xin chào anh em, đồng đội thân thương, các muội muội.
do ăn tết tây lâu quá nên may xin mạo phép report em number One cho anh em thưởng thức kaka.
mình thì có tính hay quên, nếu đi về mà ko report trong một hai ngày là quên luôn nhưng number one này làm mình phải khắc ghi trong tim. kaka
một buổi tối ngày 30/12/2019. Mình đang làm chuẩn bị về ngủ, thì có việc đột xuất không về nên ngồi đợi công việc.
trong lúc ngồi đợi đã rảnh rỗi lên diễn đàn thảo luận trao đổi cùng các huynh đệ đồn môn. Và có liên lạc muội muội Dubai BÌnh Tân hỏi thăm em Thập Nhị cô nương nhưng không được phản hồi, chán nản và xách con ngựa đi hóng mát, bỗng một cơn bảo ập tới vô tình đẩy mình thẳng tiến P.A Relax. Thế là trời đã định con không dám cãi, móc điện thoại gọi đường dây nóng lấy cái code do ko xài CAMAPro.
Bước vào để xe lia lia xung quanh, do bữa đó có lệnh điều động các bé sát thủ qua trợ giúp giải cứu Dubai Bình Tân đã thất thủ. nên mình có cơ hội nhìn rõ một số em, thấy em này lạ mặt vào thanh toán tiền vé trình code và kêu em nó lên phòng luôn.
Cơ sở tại đây thì chắc anh em đã biết mình ko nói nhiều và vào trung tâm công việc.
Mình sống cởi mở, chưa có người yêu, chỉ có một vào người bạn giao lưu lúc rảnh rỗi, nên tính cách phóng khoáng sạch sẽ và thường để cho thằng em trọc đầu láng cón kaka. ( không ngờ chính thằng em đã làm cho mình và em hợp nhau hơn).
Bước ra phòng xong hơi, cũng chính là lúc em vào, trao đổi xã giao vài câu em giới thiệu em tên N bí số Number one, mình tên L mà ko có người yêu hihi.
Chuyện gì tới cũng tới, em dẫn mình vào tắm, nhiệt tình chỉnh nước non vừa đủ ấm, em nhẹ nhàng kỷ càng cần mẫn sạch sẽ từ thằng anh tới thằng sư cọ em mình. 10 like cho em.
Lên giường nằm, em bắt mình nằm ngửa gối thảo dược kê dầu, em làm khoẻ mạnh mẽ và dứt khoát làm mình ngỡ ngàng tưởng đang trong Spa chuyên nghiệp.
Lúc quan trọng đã đến, đã nóng mọi thứ đã xong em nói nhỏ, em sài sữa nha anh, mình chỉ im lặng e thẹm khẽ gật đầu, kỹ thuật Good, tặng kèm sự nhiệt tình nắm bắt câu truyện và nắm rõ đối tác của mình, đã làm cho chúng mình gần nhau hơn. Em dừng lại vì không muốn mìn ra sớm do mình nói mình rất mong manh dễ vỡ
Em dung lai, nằm trên người minh tâm sự, câu nói nữa thật nữa đùa của mình đã tình cờ làm mình có quyết tâm làm nguyên Seri về em này cho các anh em là: em ơi, thằng em anh nó đã xuống tóc từ lâu, nếu em xuống tóc cho cô bé thì sau nhỉ...kaka.
Kết thúc câu truyện, cũng đã khuya em cùng mình giải quyết nốt phần còn lại công việc, mình lại phải gồng người chống cự các skill tuỵet vời của em, và đã banh xác trong mãn nguyện.
Vào tắm lại chuẩn bị chia tay. Mình nói em ơi do nhà anh khó khăn nên không thể thăm em thường xuyên, nên hẹn em một năm nữa vào đầu năm 2020 anh sẽ gặp lại, lúc đó em trả lời: em sẽ xuống tóc cô bé đợi anh, hic nghe câu đó mà lòng em xúc động mãnh liệt. thằng nhỏ muốn ngóc lên chào em nhưng mình không có phép, vì mình sợ chia ly và nghĩ lại ngày mai là tết Tây bao việc phải làm dưỡng sức đi con.
Ra về mình ko dám nhìn lại vì sợ nhớ nhung làm mình yếu đuối, nên qua tuần đúng thứ 2 mình sẽ gặp lại em. và làm Part 2 cho anh em thưởng thức. lúc đó mình sẽ viêt bằng laptop thể hiện sự thật lòng của mình.
tổng kết
—— mình không quánh giá về em nó, vì với mình em nó 9/10, oaoa Em là Number One của anh.
—— tíc: gói thái 400k có code
—— tip : 500k ko phá giá anh em,
—— mong ước của một người nhớ thầm thương trộm: mong muốn Bác 6 có giúp đỡ thì giúp em vào t2 này nha chứ em khổ lắm huhu.
các muội muội chịu khó trực diễn đàn anh em hỏi hay thắc mắc giải đáp liền nha. hết

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội rất mong chờ tập tiếp theo của huynh á . Chúc huynh có ngày cuối tuần thật vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: supperchecker

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Trước có đi sới 4 KÍ thuật massage khỏe rất tốt, đấm bóp, bè cổ đâu ra đấy. Vòng 1 cũng khá đi hơi bị phê tiếc là mình mong manh nê vỡ sớm chưa thưởng thức hết các Skill của em. Hẹn ngày tái gặp nhưng chắc đi số khác để biết thêm.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Lần sau huynh thử khìu nhẹ mấy bé là mấy bé của muội điều chỉnh nhịp độ lại cho huynh tậng hưởng được tuyệt vời hơn ah

• Like
Điểm cảm xúc: Hunghao

supperchecker

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/11/19
Chủ đề
10
107
55
33
0 ₿
tối mai mình ghé thăm em Number One, các bác nào hôm naybvaf chiều mai đi tha cho em nó tôi mai nha,
để em làm part 2 seri dài tập kaka

• Like
Điểm cảm xúc: Tài 69