P.A relax - số 7 thân thương

Lượt xem: 1,185

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿
Hôm nay đúng dịp trong người rã rời, cần đi thư giản thì may mắn nhận được code vip của Mod @Rubi. Nên mình zô thẳng vấn đề luôn cho anh em khỏi chờ đợi
Dù là khám phá số lạ để review cho anh em, nhưng phải nói thật ra mình đến PA thì hoàn toàn an tâm về chất lượng. Bé nào cũng dễ thương và nhiệt tình. Nhưng bất ngờ hơn với mình, là em số 7 này còn hơn mong đợi. Vì em có đúng tất cả những điều mình thích. Dáng nhỏ nhắn mình dây dễ thương. Giọng nói nhẹ nhàng vui vẻ. Với mình chỉ cần vậy. Dù là random, nhưng cứ như là trời chiêù lòng người vậy
Vào gửi code cho lễ tân rồi được locker dẫn lên lầu, mình thích xông hơi chút cho khoẻ người. Mở cửa ra thì em ấy đã đợi mình từ bao giờ. Em hỗ trợ tắm rữa sạch sẽ rồi massage thư giản cho mình nà
Mát khoẻ thì em là đủ bài, đủ bước. Với mình bé nhỏ nhắn, mà chịu ấn lực là giỏi rồi.9 điểm cho sự cố gắng
Mát thư giãn thì khỏi nói, em nhiệt tình và nhẹ nhàng. Không vội vàng hay mạnh bạo j cả. Nói chung mình hoàn toàn hài lòng về em ấy
Nhận xét chung thì vì em nhỏ nhắn mình dây, nên 3 vòng ko như người mẫu. Nhưng dáng em như vậy với mình là đủ xài, đủ dễ thương
Mình sẽ quay lại để gặp em nữa. Phải nói là với PA, mình chưa bao giờ thấy không hài lòng về bé nào cả
Tic: @Rubi tài trợ
Tip: tùy độ hài lòng của anh em, từ 500k trở lên nhé, vì em ấy rất nhiệt tình vui vẻ
Một lần nữa cảm ơn @Rubi đã hỗ trợ mình có chuyến đi ngày hôm nay

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and Bảy Bánh Bò

Bảy Bánh Bò

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/5/16
Chủ đề
2
163
655
0 ₿
em này tuy nhỏ người nhưng thích nhất làn da mịn màng của em, mông bóp cũng sướng vãi
chúc mừng chủ topic sướng trym

Leesin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
13/3/18
Chủ đề
1
53
3
0 ₿
có vẻ thơm ngon đây, để thầy tu tui vào tu luyện với em mới được