P.A Relax - Thông báo đến toàn thể các anh em trên cộng đồng massage.

Lượt xem: 19,051

Như Quỳnh

Massage Ambassador
27/12/15
297
556
30
"Em đi massage cũng như thường lệ vào massage khỏe hết 40 phút xong em móc cái cùi bắp cảm ứng mà xã hội hay gọi là cái "Sì mát Phone" ra mở 1 video clip ưa thích do chính em đã chọn sẵn ở trên mạng nhét vào bộ kính VR Box thế hệ 2 có thấu kính thủy tinh xem đc hình ảnh khá chân thật có thể phóng to màn hình lên 600 lần y như trong rạp phim luôn hihi quá chất.

Tiếp theo là khung cảnh cực kỳ ấn tượng ........ phim bắt đầu chạy thì 15 phút happy ending của qui trình massage cũng vừa bắt đầu một cách khá ấn tượng......... lần đầu tiên trong đời có cảm giác lạ như vậy "hai anh em" cùng hòa nhịp xóa bỏ mọi khoảng cách, không cần phải tưởng tượng, không cần các qui chuẩn về sắc đẹp chỉ cần thơm tho sạch sẽ....... quá chân thật quá ấn tượng và không còn gì có thể thật hơn. Cũng có hai bàn tay ấm áp cũng có làn da nóng bỏng cũng có hương thơm ngào ngạt cũng có những giây phút sôi nỗi cao trào và những giây phút nhẹ nhàng êm ái....... cuối cùng em cũng phải thốt lên "EM TƯỞNG TƯỢNG ĐẾN NỖI SẮP OUT RỒI MẤY ANH ƠI" :confused: "..... hạ hồi phân giải.

Em lại quay trở về với Như Quỳnh "hiền lành ;) nhu mì" đây lời đầu tiên xin cảm ơn các anh đã đọc hết những phút giây feeling của em khi nghĩ về cái Kính Thực Tế Ảo.

Gửi các anh trai kính mến!!!:)
Từ ngày 05/05/2016 Như Quỳnh sẽ thử nghiệm một loại hình mới, một bước tiến công nghệ mới được áp dụng vào trong qui trình massage tại cơ sở. "Massage thực tế ảo" hay gọi tắt là "Massage ảo" cho nó gọn lẹ hihi.

Đây là gói dịch vụ "tăng cường" nhằm giúp các anh có thêm cảm giác hưng phấn trong quá trình massage vì thế nên sẽ không mất thêm một đồng nào để được tận hưởng dịch vụ mang tính công nghệ cao này. Như Quỳnh sẽ cung cấp kính Thực Tế Ảo loại tốt "VR Box thế hệ 2" để không ảnh hưởng đến đôi mắt của các anh. Nhưng lưu ý về nội dung phim trong điện thoại của các anh thì em không quản lý được nên có lẽ các anh muốn xem phim gì? thể loại gì? ví dụ: thể loại "hài" hoặc "cải lương" hoặc "hoạt hình kinh dị"..... thì cứ để sẵn trong đt nhé và có thể yêu cầu nhân viên mang vào bất cứ lúc nào ạ.:rolleyes:

Ps: Các anh xem xong có gì góp ý dùm em nhé còn anh nào muốn vào thử nghiệm trước thì cứ inbox cho em để em trao đổi thêm về công nghệ này và sẽ lựa Kỹ Thuật Viên Massage để thử nghiệm lâm sàn luôn hahahahaha :D.
Còn anh em nào chưa biết Kính Thực Tế ảo là gì thì cứ lên mạng gặp anh Google gõ "cách sử dụng kính thực tế ảo VR Box thế hệ 2" nhe, anh ấy là anh kết nghĩa của Như Quỳnh á. hihi bye bye mọi người nhe mong đc sự góp ý chân thành từ phía các anh ạ.:)

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • asbscs999 asbscs999:
    Giờ này còn điệp vụ ko ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào cả nhà cuối tuần
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    điệp vụ sẽ mở sau 12h trưa nhé anh em
  • Professor Professor:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
  • AH8X AH8X:
    Lục A Ka nói:
    chào cả nhà cuối tuần
    chào bác LAK
  • mocthichchim mocthichchim:
    các bác có cài bluezone khi đi masage ko
  • MrxXx MrxXx:
    hello các chiến hữu cuối tuàn
  • MrxXx MrxXx:
    Professor nói:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
    đi đâu zi e
  • Professor Professor:
    @MrxXx, lâu lâu qua KH chơi a ơi. Nghe mấy a nói quá mà chưa có dịp :)
  • Tích Xuân Tích Xuân:
    Hóng điệp vụ từ Ad @Lục A Ka ,chao xìnn
  • R Ricky_Cheng:
    Hello các bác, cho mình hỏi các em lúc BJ có cho mình xuất trong miệng lun k (CIA)
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, tùy em nha bác
  • R Ricky_Cheng:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
  • ChangtraiBinhTan ChangtraiBinhTan:
    Có điệp vụ chưa ạ
    Hi vọng admin chiếu cố member tích cực report ạ
  • Gà ham zui Gà ham zui:
    Có điệp vụ chưa bác lục ơi
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, mình cứ thuận theo tự nhiên thôi cứ nhắm mà bắn :))
  • mocthichchim mocthichchim:
    Lúc Vì bác xịt thôi
  • MrxXx MrxXx:
    Ricky_Cheng nói:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
    đi đúng người, đúng địa điểm, đúng loại vé thì sẽ được thôi pác :D
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ đợt 1 cho anh em rồi nha, anh em chinh chiến nhớ báo cáo đầy đủ nhé
  • Newbie1 Newbie1:
    Hic, lại tạch điệp vụ. Hôm nay còn điệp vụ k bác lục
    Cảm ơn ad mới nhận điệp vụ đi review cụ thể sau dịch
  • FatBoy FatBoy:
    @Lục A Ka, giờ còn đăng ký kịp k bác :(
  • Chưa biết gì Chưa biết gì:
    có ng ae nào lập kèo k cho e đi ké với ạ newbie đang còn sợ sệt :((

Zlat

V.I.P Member
    24/11/13
    820
    350
    vậy có nghĩa là các em thư giãn chưa đủ đô nên cần kính ảo tăng cường kích thích ? :d đùa thôi nhưng cũng hay đấy. sắp tới sẽ ủng hộ PA để xem cái kính này công dụng ntn

• Like
    Reactions: Như Quỳnh

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Anh Zlat ơi đây chỉ là cái kính, còn điện thoại và nội dung phim là của anh anh nhé. hihi em làm thế là để các anh có thêm sự linh động trong việc lựa chọn các đoạn clip yêu thích nhé hihi (kính này có thể hỗ trợ xem phim 3d và phim thực tế ảo, các anh cứ lên mạng tìm "phim VR ......" là có ngay)

raej

Massage Kỳ Cựu
    28/2/16
    317
    285
    36
    xem phim mê mẫn mà quên là mình đang được massage lun thì sao ta.... Góp ý nên sử dụng kính này sau khi đã massage - trong phòng thư giãn, vẫn chưa hiểu lắm về kiểu này, mong thớt giải thích dùm :D

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    xem phim mê mẫn mà quên là mình đang được massage lun thì sao ta.... Góp ý nên sử dụng kính này sau khi đã massage - trong phòng thư giãn, vẫn chưa hiểu lắm về kiểu này, mong thớt giải thích dùm :D
    Kính này sử dụng vào những phút "happy ending" ngay trong phòng massage luôn ạ. Thế mới hấp dẫn hihi.

Thai Salem

Massage Chuyên Nghiệp
    15/7/15
    169
    27
    36
    Mình cũng đang xem cái này . Thấy ko khả quan lắm , xem vui hoặc phim hoạt hình thì đẹp . Mình xem dc 1-2 lần thì quăng vô gốc luôn ...

satthuhitman

Massage Nghiệp Dư
    16/9/14
    95
    32
    31
    Nếu mà dùng cái này thì nó không ăn khơp vào giây phút " sinh tử "
    Vì người xem loại này , mà "abcdef" lại làm chỗ khác , ko ăn nhập gì cho lắm với đoạn phim của người tự soạn . Giả sử một anh chàng nào đó soạn phim hài đi , cứ nằm tập trung coi rồi cười miết , ko chịu " xuất quân " thì làm khổ mấy em >.< . Thiết nghĩ NQ nên tự cách gì đo biên soạn 1 phim hợp với 15' cuối , mấy em làm theo đoạn phim đó thì cao trào được đẩy lên rất cao .

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Mình cũng đang xem cái này . Thấy ko khả quan lắm , xem vui hoặc phim hoạt hình thì đẹp . Mình xem dc 1-2 lần thì quăng vô gốc luôn ...
    Hihi cái này chỉ dùng cho những giây phút happy ending thôi anh ạ. Ko có xem lâu nên ko sợ mỏi mắt.
    Nếu mà dùng cái này thì nó không ăn khơp vào giây phút " sinh tử "
    Vì người xem loại này , mà "abcdef" lại làm chỗ khác , ko ăn nhập gì cho lắm với đoạn phim của người tự soạn . Giả sử một anh chàng nào đó soạn phim hài đi , cứ nằm tập trung coi rồi cười miết , ko chịu " xuất quân " thì làm khổ mấy em >.< . Thiết nghĩ NQ nên tự cách gì đo biên soạn 1 phim hợp với 15' cuối , mấy em làm theo đoạn phim đó thì cao trào được đẩy lên rất cao .
    Hihi anh cứ đùa vô đây ai mà xem hài hihi ở trên là em chỉ thí dụ vậy thôi chứ em biết 99,99% nếu mấy anh có xem sẽ xem loại phim gì rồi ạ hihi. Còn về việc soạn phim thể loại này thì em ko dám giành với các nhà sản xuất theo em biết phim thể loại happy ending rất nhìu và người xem sẽ vào vai y chang nhân vật chính luôn á anh hihi. Cái này mấy anh tự tìm hiểu giúp em nhé hihi

langtuludu

Massage Chuyên Nghiệp
    6/4/16
    146
    50
    tpHCM
    Hihi cái này chỉ dùng cho những giây phút happy ending thôi anh ạ. Ko có xem lâu nên ko sợ mỏi mắt.

Hihi anh cứ đùa vô đây ai mà xem hài hihi ở trên là em chỉ thí dụ vậy thôi chứ em biết 99,99% nếu mấy anh có xem sẽ xem loại phim gì rồi ạ hihi. Còn về việc soạn phim thể loại này thì em ko dám giành với các nhà sản xuất theo em biết phim thể loại happy ending rất nhìu và người xem sẽ vào vai y chang nhân vật chính luôn á anh hihi. Cái này mấy anh tự tìm hiểu giúp em nhé hihi
    Cái này thì chưa biết chừng, mấy anh coi sướng thằng anh, bỏ lơ thằng em thì 15ph chưa chắc ra :p, nếu được NQ nên chuẩn bị trước 1 số phim VR cho anh em, vài thể loại tuỳ theo cảm hứng cho anh em thư giãn kèm (Jav, Teen, Ngực bự...)

• Like
    Reactions: shuta1320

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Cái này thì chưa biết chừng, mấy anh coi sướng thằng anh, bỏ lơ thằng em thì 15ph chưa chắc ra :p, nếu được NQ nên chuẩn bị trước 1 số phim VR cho anh em, vài thể loại tuỳ theo cảm hứng cho anh em thư giãn kèm (Jav, Teen, Ngực bự...)
    Hihi anh langtuludu ơi. Em xem luật rồi. Các anh thích xem gì thì cứ thoải mái nếu trên 18 tuổi. Còn mà anh kêu Như Quỳnh cung cấp luôn thì khác gì dính vào khung tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy ạ hihi
    Đây là dịch vụ công thêm ko thu phí nên các anh thích xem gì cứ online mà xem nhé hihi.
    Còn việc thằng lớn xem mà quên thằng nhỏ là ko thể...... bởi vì đa số khi xem phim... thằng anh xem là thằng em ngóc đầu rồi anh ạ. Sao mà quên nhau đc hihihihi.

• Like
    Reactions: KaChiuSoa

lucky09

Well
    9/2/14
    562
    81
    Hihi anh langtuludu ơi. Em xem luật rồi. Các anh thích xem gì thì cứ thoải mái nếu trên 18 tuổi. Còn mà anh kêu Như Quỳnh cung cấp luôn thì khác gì dính vào khung tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy ạ hihi
    Đây là dịch vụ công thêm ko thu phí nên các anh thích xem gì cứ online mà xem nhé hihi.
    Còn việc thằng lớn xem mà quên thằng nhỏ là ko thể...... bởi vì đa số khi xem phim... thằng anh xem là thằng em ngóc đầu rồi anh ạ. Sao mà quên nhau đc hihihihi.
    vừa xem vừa tự xử luôn ko cần ktv giúp nữa thì sao , hay bác nào yếu yếu mới xem đã phọt thì xong !

hoainam

Massage Chuyên Nghiệp
    23/2/16
    131
    84
    Cũng là một dịch vụ cộng thêm đáng hoan nghênh cho P.A.
    Tuy nhiên, ra dịch vụ chủ yếu là ngắm em nó và tận hưởng người thật việc thật chứ.
    Còn nếu xem phim thì thôi ở nhà xem và tự xử có khi tiết kiệm hơn.... :D

Hido86

Moderator
    Thành viên BQT
    15/12/13
    1,153
    706
    Cũng hay đó nhưng Hido chỉ thích cảm giác thật 100% chứ k thix cảm giác thực tế ảo đâu! Cho dù công nghệ có cao siêu đến mấy thì ảo cũng chỉ là ảo!;)

langtuludu

Massage Chuyên Nghiệp
    6/4/16
    146
    50
    tpHCM
    Phim VR hiện giờ tuy nói có nhiều trên mạng nhưng kiếm được Phim ưng ý chắc cũng dễ đâu, phim ngắn Dung lượng vài GB + điện thoại yêu cầu độ phân giải cao ( chắc smartphone cao cấp mới xem được...)Nếu NQ đã muốn mở thêm loại hình này thì đầu tư luôn kính với điện thoại mượn xem luôn đi ;)

• Like
    Reactions: Thichthitcay

Thichthitcay

Massage Chuyên Nghiệp
    6/1/16
    173
    45
    Ngje là thấy nó ...ảo rồi kkkk. Dù sao cũng khen NQ sáng kiến, mai mốt mà hiệu quả thiên hạ bắt chước ầm ầm...

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Hic...hic... thật sự ngay từ đầu em chọn cách tham khảo và nhờ đến sự giúp đỡ của các anh quả là ko sai mà..... ý kiến nào cũng hùng hồn cả. Em tự nghĩ có 1 kênh khảo sát khách hàng to và bự thế này thế mà sao người kinh doanh họ ko chịu mở lòng và tìm kiếm câu trả lời ngay trên cộng đồng của mình nhỉ??? Hihi

Nói đến vấn đề của em nè, do đây là dịch vụ cộng thêm nên các anh cứ thoải mái sử dụng, kèm theo đó là sự giúp đỡ của mấy em giúp các anh có đc cảm giác độc và lạ.

Em thì ko khuyến cáo các anh bỏ thật lấy ảo nhưng các anh thử nghĩ xem. Khi công nghệ thực tế ảo phát triển mạnh mọi việc sẽ ra sao??? Nhất là trong thế giới xxx . Mọi việc sẽ đơn giản hơn bao giờ hết.

Ví dụ: lâu lâu muốn ra ngoài đổi gió vì cô vợ đã quá quen thuộc oke vợ nói "anh khỏi đi đâu xa cứ mang kính vào em ngồi cho anh chiến" hihihihi.
    Vô massage hoài cũng chỉ có nhiu đó em..... vậy thì sao ta..... kêu em lấy cho cái kính lâu lâu anh đổi gió 1 tí hihihihi em vui lòng lấy ngay vì khi ấy anh bịt mắt em hết mắc cỡ rồi em tha hồ em quậy, anh có gì hơi lố em cũng bỏ quá cho hihi.

Như Quỳnh nói ra đây chỉ là 1 ý kiến nhỏ bé. Cũng còn nhờ rất nhiều sự góp ý từ phía các anh. Nhưng em tin rằng em nói đc làm đc. Kính VR Box thế hệ 2 cũng đang trên đường giao hàng để chuẩn bị phục vụ ý tưởng mới.

Một lần nữa em xin cảm ơn mấy anh. Nếu có gì ko phải mấy anh bỏ qua cho em, em làm cái này cái kia cũng chỉ vì mong muốn làm cái gì đó cho mấy anh cảm thấy vui thôi chứ không có ý gì khác. Em chào các anh ạ.

Như Quỳnh.

raej

Massage Kỳ Cựu
    28/2/16
    317
    285
    36
    Thấy Bác @Như Quỳnh luyện skill cho mấy e, mỗi e 1 skill độc coi bộ hấp dẫn hơn thứ công nghệ cao này, vì hiện đại đôi khi hại điện... hehe.... chỉ góp ý thôi nha, vì mình đi massage thích đi đỗi số hơn là đi đào cũ, khám phá xem mấy e có skill mới kg đó mà....

• Like
    Reactions: Massage Tây Thi

xuanhathudong

Bé Chưa Biết Gì
    13/8/15
    8
    3
    32
    Mình có code massage Nhật bận chưa đi nhưng hết hạn 30/4, tối mai đi có sử dụng được không Như Quỳnh. Nếu không được cho mình code mới nhé :)

• Like
    Reactions: Massage Tây Thi

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
    Thành viên BQT
    30/3/15
    1,444
    1,143
    Thấy ý tưởng cũng độc và lạ,mà sao đọc comment thấy mọi người chặt chém dữ wá khổ thân cho @Như Quỳnh :D 15p Happy Ending bác nào thích cảm giác mới thì đeo kính vào xõa thôi,thấy thích thì chiến tiếp,ko thì chiến theo kiểu truyền thống. Điều quan trọng là cần sự đồng bộ giữa Ảo và Thực ;)

louiskoo

V.I.P Member
    15/5/13
    493
    195
    theo mình là không cần thiết lắm ,ae ở đây toàn làm việc văn phòng , chơi game v.v , fb ... sống thế giới ảo quá rồi , cần 1 nơi để thư giãn "thực" để giải toả , giờ đi ms lại ảo tiếp ......

• Like
    Reactions: shuta1320

taixe

Bé Chưa Biết Gì
    3/5/16
    2
    0
    34
    Có người bạn tên là Hoàng Quỳnh Như Quỳnh xinh lắm . Chắc ai tên NQ cũng xinh lắm đây . Cho mình xin 1 code Thái nhé . Thanks

Cuti92

Bé Chưa Biết Gì
    4/5/16
    4
    0
    28
    bác nào cho e biết code giảm giá này dùng trong khung giờ hay toàn thời gian vậy ạ ?

Chu Tam

Bé Chưa Biết Gì
    4/5/16
    3
    0
    @Như Quỳnh sao không mở dịch vụ Nuru massage như bên Thái, mình nghĩ sẽ được ủng hộ nhiều hơn vụ kính ảo này.

Cu_neoPCX

Bé Chưa Biết Gì
    25/5/16
    1
    0
    36
    "Em đi massage cũng như thường lệ vào massage khỏe hết 40 phút xong em móc cái cùi bắp cảm ứng mà xã hội hay gọi là cái "Sì mát Phone" ra mở 1 video clip ưa thích do chính em đã chọn sẵn ở trên mạng nhét vào bộ kính VR Box thế hệ 2 có thấu kính thủy tinh xem đc hình ảnh khá chân thật có thể phóng to màn hình lên 600 lần y như trong rạp phim luôn hihi quá chất.

Tiếp theo là khung cảnh cực kỳ ấn tượng ........ phim bắt đầu chạy thì 15 phút happy ending của qui trình massage cũng vừa bắt đầu một cách khá ấn tượng......... lần đầu tiên trong đời có cảm giác lạ như vậy "hai anh em" cùng hòa nhịp xóa bỏ mọi khoảng cách, không cần phải tưởng tượng, không cần các qui chuẩn về sắc đẹp chỉ cần thơm tho sạch sẽ....... quá chân thật quá ấn tượng và không còn gì có thể thật hơn. Cũng có hai bàn tay ấm áp cũng có làn da nóng bỏng cũng có hương thơm ngào ngạt cũng có những giây phút sôi nỗi cao trào và những giây phút nhẹ nhàng êm ái....... cuối cùng em cũng phải thốt lên "EM TƯỞNG TƯỢNG ĐẾN NỖI SẮP OUT RỒI MẤY ANH ƠI" :confused: "..... hạ hồi phân giải.

Em lại quay trở về với Như Quỳnh "hiền lành ;) nhu mì" đây lời đầu tiên xin cảm ơn các anh đã đọc hết những phút giây feeling của em khi nghĩ về cái Kính Thực Tế Ảo.

Gửi các anh trai kính mến!!!:)
    Từ ngày 05/05/2016 Như Quỳnh sẽ thử nghiệm một loại hình mới, một bước tiến công nghệ mới được áp dụng vào trong qui trình massage tại cơ sở. "Massage thực tế ảo" hay gọi tắt là "Massage ảo" cho nó gọn lẹ hihi.

Đây là gói dịch vụ "tăng cường" nhằm giúp các anh có thêm cảm giác hưng phấn trong quá trình massage vì thế nên sẽ không mất thêm một đồng nào để được tận hưởng dịch vụ mang tính công nghệ cao này. Như Quỳnh sẽ cung cấp kính Thực Tế Ảo loại tốt "VR Box thế hệ 2" để không ảnh hưởng đến đôi mắt của các anh. Nhưng lưu ý về nội dung phim trong điện thoại của các anh thì em không quản lý được nên có lẽ các anh muốn xem phim gì? thể loại gì? ví dụ: thể loại "hài" hoặc "cải lương" hoặc "hoạt hình kinh dị"..... thì cứ để sẵn trong đt nhé và có thể yêu cầu nhân viên mang vào bất cứ lúc nào ạ.:rolleyes:

Ps: Các anh xem xong có gì góp ý dùm em nhé còn anh nào muốn vào thử nghiệm trước thì cứ inbox cho em để em trao đổi thêm về công nghệ này và sẽ lựa Kỹ Thuật Viên Massage để thử nghiệm lâm sàn luôn hahahahaha :D.
    Còn anh em nào chưa biết Kính Thực Tế ảo là gì thì cứ lên mạng gặp anh Google gõ "cách sử dụng kính thực tế ảo VR Box thế hệ 2" nhe, anh ấy là anh kết nghĩa của Như Quỳnh á. hihi bye bye mọi người nhe mong đc sự góp ý chân thành từ phía các anh ạ.:)

E ơi sao chưa có triển khai hả. A đang trong P A nè. Mà vào hỏi thì lễ tân e nói chưa có. Cũng lâu rùi ko vào P A ko biết mình có đươc pv tốt ko đay

vuikhoe

Bé Tập Massage
    5/4/16
    26
    14
    39
    Tìm cái phim kinh dị nào nặng đô vào, càng rùng rợn, càng căng thẳng càng tốt, vừa xem vừa matxa..đến giai đoạn thư giản thì chắc em nó đuối với mình mất

Mat xa thich

Bé Tập Massage
    20/6/16
    14
    1
    31
    E từ trước giờ là khách quen của Đại Nam, tiếc là ĐN chỉ cí hj. Muốn đổi gío thử ms Thái xem sao, ad tư vấn giúp với, có e nào cao ráo, xinh đẹp cho e xin số với ạ.hihi

0

0968997965

Guest
    thay vì làm cái kính ảo . PA nên bỏ công đi tìm đào mới cho anh em thì tốt hơn . cũng như cái kiểu búp bê tình dục của nhật bản vậy . cái đó nghe nói bán mắc lắm ! . mà nói thật cho tui con búp bê ấy tui còn hok thèm lấy .

1phuthamvui

Bé Chưa Biết Gì
    13/4/17
    5
    1
    38
    Vụ kính này hay hay nhưng cũng không khả thi lắm, cứ vào là xài máy thì bỏ qua chỗ hay của hàng thật. Thôi cứ thật cho hay hơn ảo.
    Nếu Như Quỳnh cải tiến thì nên có thêm kiểu matxa Nhật, loại mà 2 cái khỏa thân rồi dùng toàn bộ cơ thể KTV chà chà chùi chùi cho kích thích.
    Thấy dạng đó mất thời gian hơn nhưng lạ và độc, do chỉ có ở JAV chứ ở ngoài chưa thấy có, hehe

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Hihi dạ. Em hiểu mà. Cái mà body to body là kiểu của thái đó anh. Em giờ thì đang làm thêm 2 phòng nữa để quý khách hàng có thể sẽ không phải kẹt phòng. Cảm oen các anh đã ủng hộ trong khoảng thời gian qua ạ.

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Dạ nghĩ mất rồi anh ạ. Có 18 mới vào a test thử cho em ý kiến đi có đc ko nè hihi

Tắt ảnh nền