P.A Relax - Thông báo đến toàn thể các anh em trên cộng đồng massage.

Lượt xem: 24,090

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Cũng hay đó nhưng Hido chỉ thích cảm giác thật 100% chứ k thix cảm giác thực tế ảo đâu! Cho dù công nghệ có cao siêu đến mấy thì ảo cũng chỉ là ảo!;)

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Phim VR hiện giờ tuy nói có nhiều trên mạng nhưng kiếm được Phim ưng ý chắc cũng dễ đâu, phim ngắn Dung lượng vài GB + điện thoại yêu cầu độ phân giải cao ( chắc smartphone cao cấp mới xem được...)Nếu NQ đã muốn mở thêm loại hình này thì đầu tư luôn kính với điện thoại mượn xem luôn đi ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Ngje là thấy nó ...ảo rồi kkkk. Dù sao cũng khen NQ sáng kiến, mai mốt mà hiệu quả thiên hạ bắt chước ầm ầm...

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Hic...hic... thật sự ngay từ đầu em chọn cách tham khảo và nhờ đến sự giúp đỡ của các anh quả là ko sai mà..... ý kiến nào cũng hùng hồn cả. Em tự nghĩ có 1 kênh khảo sát khách hàng to và bự thế này thế mà sao người kinh doanh họ ko chịu mở lòng và tìm kiếm câu trả lời ngay trên cộng đồng của mình nhỉ??? Hihi

Nói đến vấn đề của em nè, do đây là dịch vụ cộng thêm nên các anh cứ thoải mái sử dụng, kèm theo đó là sự giúp đỡ của mấy em giúp các anh có đc cảm giác độc và lạ.

Em thì ko khuyến cáo các anh bỏ thật lấy ảo nhưng các anh thử nghĩ xem. Khi công nghệ thực tế ảo phát triển mạnh mọi việc sẽ ra sao??? Nhất là trong thế giới *** . Mọi việc sẽ đơn giản hơn bao giờ hết.

Ví dụ: lâu lâu muốn ra ngoài đổi gió vì cô vợ đã quá quen thuộc oke vợ nói "anh khỏi đi đâu xa cứ mang kính vào em ngồi cho anh chiến" hihihihi.
Vô massage hoài cũng chỉ có nhiu đó em..... vậy thì sao ta..... kêu em lấy cho cái kính lâu lâu anh đổi gió 1 tí hihihihi em vui lòng lấy ngay vì khi ấy anh bịt mắt em hết mắc cỡ rồi em tha hồ em quậy, anh có gì hơi lố em cũng bỏ quá cho hihi.

Như Quỳnh nói ra đây chỉ là 1 ý kiến nhỏ bé. Cũng còn nhờ rất nhiều sự góp ý từ phía các anh. Nhưng em tin rằng em nói đc làm đc. Kính VR Box thế hệ 2 cũng đang trên đường giao hàng để chuẩn bị phục vụ ý tưởng mới.

Một lần nữa em xin cảm ơn mấy anh. Nếu có gì ko phải mấy anh bỏ qua cho em, em làm cái này cái kia cũng chỉ vì mong muốn làm cái gì đó cho mấy anh cảm thấy vui thôi chứ không có ý gì khác. Em chào các anh ạ.

Như Quỳnh.

• Like
Điểm cảm xúc: phong8888 and Thichthitcay

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Thấy Bác @Như Quỳnh luyện skill cho mấy e, mỗi e 1 skill độc coi bộ hấp dẫn hơn thứ công nghệ cao này, vì hiện đại đôi khi hại điện... hehe.... chỉ góp ý thôi nha, vì mình đi massage thích đi đỗi số hơn là đi đào cũ, khám phá xem mấy e có skill mới kg đó mà....

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi

xuanhathudong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/8/15
Chủ đề
0
8
3
36
0 ₿
Mình có code massage Nhật bận chưa đi nhưng hết hạn 30/4, tối mai đi có sử dụng được không Như Quỳnh. Nếu không được cho mình code mới nhé :)

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Thấy ý tưởng cũng độc và lạ,mà sao đọc comment thấy mọi người chặt chém dữ wá khổ thân cho @Như Quỳnh :D 15p Happy Ending bác nào thích cảm giác mới thì đeo kính vào xõa thôi,thấy thích thì chiến tiếp,ko thì chiến theo kiểu truyền thống. Điều quan trọng là cần sự đồng bộ giữa Ảo và Thực ;)

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
theo mình là không cần thiết lắm ,ae ở đây toàn làm việc văn phòng , chơi game v.v , fb ... sống thế giới ảo quá rồi , cần 1 nơi để thư giãn "thực" để giải toả , giờ đi ms lại ảo tiếp ......

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320

taixe

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/16
Chủ đề
1
2
0
38
0 ₿
Có người bạn tên là Hoàng Quỳnh Như Quỳnh xinh lắm . Chắc ai tên NQ cũng xinh lắm đây . Cho mình xin 1 code Thái nhé . Thanks

Cuti92

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/5/16
Chủ đề
0
4
0
31
0 ₿
bác nào cho e biết code giảm giá này dùng trong khung giờ hay toàn thời gian vậy ạ ?

Chu Tam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/5/16
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
@Như Quỳnh sao không mở dịch vụ Nuru massage như bên Thái, mình nghĩ sẽ được ủng hộ nhiều hơn vụ kính ảo này.

Cu_neoPCX

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/5/16
Chủ đề
0
1
0
39
0 ₿
E ơi sao chưa có triển khai hả. A đang trong P A nè. Mà vào hỏi thì lễ tân e nói chưa có. Cũng lâu rùi ko vào P A ko biết mình có đươc pv tốt ko đay

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
Tìm cái phim kinh dị nào nặng đô vào, càng rùng rợn, càng căng thẳng càng tốt, vừa xem vừa matxa..đến giai đoạn thư giản thì chắc em nó đuối với mình mất

Mat xa thich

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/6/16
Chủ đề
1
14
1
35
0 ₿
E từ trước giờ là khách quen của Đại Nam, tiếc là ĐN chỉ cí hj. Muốn đổi gío thử ms Thái xem sao, ad tư vấn giúp với, có e nào cao ráo, xinh đẹp cho e xin số với ạ.hihi