Q.10 [PA Relax] 38 - Một chiều hơi dưới mong đợi

Lượt xem: 771

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Chiều tuần trước có việc đi qua Q10 nên quyết định đánh bắt xa bờ một bữa. Nhắn zalo cho lễ tân hỏi có bé nào thì dc giới thiệu một vài bé. Mình quyết định tới nơi coi hình thực tế rồi chọn. Dc giới thiệu 39, 38 vớ một vài số nữa, cuối cùng chọn 38, onsen 1 vì gu mình thích ngực to.

CSVC
Lên phòng vào xông ướt, hơi lên nhanh, mờ mịt, rất đã. Phòng khá rộng, có nhạc nhẹ nhàng. Giường cao, tám giác, chắc là loại chuyên dụng cho massage. Bình thường mình đi chi thấy giường chữ nhật bình thường.

Tắm
Khoảng 2p bé vô liền nhưng mình ngồi thêm chứng 5-7p nữa mới ra. Ngồi trong nhìn ra thấy body rất đã, đùi thon, v3 mẩy, yến đỏ v1 lấp ló quá phê. Xông ra ướt như chuột, bé lấy khăn lau nhiệt tình. Ấn tượng là mặt rất dễ thương, giọng miền Tây ngọt, rất nhí nhảnh, rất hay cười. Ngồi 1 chút nói chuyện tào lao, kéo bé lên đùi tranh thủ cạ cạ thằng em cái. Sau đó bé dắt vô tắm, có đề nghị gội đầu nhưng mình từ chối vì mới xông ra còn cay mắt, để mấy bé xối xà bông vô chịu ko nổi. Bé tắm táp đại khái, đụng chạm thằng em chút chút rồi. Vừa tắm vừa nói chuyện cũng nhiều. Mơn trớn thì tàm tạm thôi nhưng dc cái nói chuyện dễ "dâm" nên mình cũng ok.

Khỏe
Matxa khỏe chỉ là tạm dc, lực trung bình yếu. Bé để bộ móng tay khá dài (móng thật) nên vừa nhìn thấy là mình xác định là chỉ làm cho đủ bài chứ cũng k dám yêu cầu làm lực nhiều, chắc lủng thịt. Những chỗ khác thì mỗi lần các bé có ý đứng lên lưng mình đều hỏi ý trước. Bé 38 này thì lẳng lặng đứng lên luôn, mình cũng hơi hết hồn. Minh hơi quan ngại cho cái cột sống. Sau đó đá nóng đầy đủ, bonus thêm màn kiến bò bằng bộ móng. Phê nhưng bé hơi lạm dụng

Mệt
Xong phần khỏ thì qua thái. Bé nói mình nằm ngửa. Mình có nói muốn trườn lưng trước thì bé đồng ý nhưng thắc mắc là sao trườn lưng làm gì, bình thường mấy anh chỉ thích lấy v1 trườn thằng em. Phần này mình ko có kn nhiều, ae cho hỏi có đúng vậy ko? Sau đó bé cũng trườn đủ mạnh, đủ phê, nhưng chỉ phần lưng, bụng là chính, tay chân cũng k có gì. Mình nằm suy nghĩ thấy có gì hơi thiếu thiếu. Tới lúc về mới nhó ra hình như bé k có đi lưỡi, hoặc là đi rất ít mình cũng k ấn tượng gì. Trườn 1 lúc bé quay lại vô thế 69 nhưng mình ko húp. Bé BJ nhiệt tình rồi, chủ động kéo tay mình lên v1 rồi cho thằng em bắn pháo bông bằng tay. Sau đó bé đi tắm để mình nằm nghỉ. Tắm xong bé matxa đầu. Mình có hơi buồn ngủ. Tới lúc còn khoảng 5p thì mình dậy, tự vào tắm vì bé đã mặc xong xuôi đồ đạc từ lúc bé tắm xong. Xong xuôi mặc quần áo rồi về, ko ôm ko tạm biệt gì, mình cũng vội mà bé cũng k chủ động gì.

Tổng kết
CSVC ổn, phòng xông hơi kính dán mờ nên hơi khó nhìn bé. Xinh xắn, nói chuyện vui vẻ, tác phong hơi công nghiệp. Có một số service bị bỏ qua mình chưa hài lòng lắm k biết vì vé onsen như vậy hay mình quen ở những cở sở khác. Bé có vẻ mải nói chuyện, nên cũng k rên rỉ hôn hít gì nhiều.
V1: 8/10 cam lai bưởi, mềm đẹp
V2: 8/10 gọn gàng
V3: 7/10 đủ xài
V4: rậm, ko khám phá

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn quý anh đã lựa chọn cơ sở làm nơi trải nghiệm ạ ! Cũng rất lấy làm tiếc khi trải nghiệm của quý anh không được trọn vẹn như mong muốn , cơ sở sẽ làm việc lại với bé về tác phong phục vụ ạ ! Chân thành cám ơn và xin lỗi quý anh ạ !