<< PA. Relax >> Phê 9 tầng mây

Lượt xem: 3,588

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lp4ever

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/9/14
Chủ đề
4
60
9
32
0 ₿
Chào cả nhà, cuối năm tết nhất đến đâu rồi ạ?

Mình đến với diễn đàn cũng ngót nghét 5 năm nhưng do văn dốt nên chỉ xem mà chưa rp được bài nào.
Tuy nhiên hôm nay thì phải phá lệ một lần, vì....phê quá xá các bác ạ :confused::confused::confused: Đến nỗi đi từ hôm qua mà nay mới hoàn hồn để viết rp kaka

Lời đầu tiên xin cảm ơn Bé Đẹp đã tổ chức một sân chơi rất thú vị cho anh em, tới thời điểm hiện tại có thể nói là "hoàn hảo", không có gì để chê trách!

Vào việc chính, nhận được code trên tay, phi ngay đến PA. Relax với tâm trạng hào hứng "it's gonna be a good day", mà thế nào, good day thật. Tới phòng lễ tân, yêu cầu con số huyền thoại mà cả chục lần trước đều không thể gặp mặt, may thêm may, CÓ LUÔN.

Được locker dắt lên vip 3, xông hơi các kiểu xong đã thấy bóng hồng nào lấp ló ngoài cửa. Cũng do nghe anh em rp về em ấy nhiều nên cũng có chút hồi hộp. Và đến khi em bước vào thì, WOW, đúng là trăm nghe không bằng một thấy, mà trăm thấy ko bằng một...rờ... haha

Face nhỏ nhắn xinh xắn, trang điểm nhẹ, da trắng mịn, cười duyên. Body chuẩn, mềm mại đàn hồi. Kết nhất quả trang phục của em, DÂY KHÔNG :rolleyes:-> nghĩ bụng anh em nào chưa có người yêu hoặc thiếu thốn tình cảm chắc 9/10 say như điếu đổ em đây.

Vào màn mát mệt trước theo thói quen, mình chỉ nhớ được mấy từ từ PHÊ, PHÊ VL anh em ạ. Bản thân cũng thuộc dạng chai lỳ vô cảm mà lần này gặp ẻm, sau bao lâu mới được tận hưởng lại cảm giác PHÊ 9 TẦNG MÂY, BAY GIỮA NGÂN HÀ. :confused::confused:

Sau mệt thì đến khỏe, sau khỏe là chuỗi những câu chuyện giữa mình và em, cảm giác thân thiết như đã là người tình của nhau từ lâu vậy.

Skill của em thì các anh em khác đã rp đủ cả rồi, nên rp này mình xin tập trung vào phần khác, đó là cảm xúc.
Phải nói mình là người cũng khá trầm và khó tính; nhưng gặp em thì mọi phiền muộn tiêu tan hết, chỉ còn biết ngẩn ngơ. Cảm xúc khi ở bên em rất "chân thật", khi cần hứng tình thì lên đỉnh lên điểm, khi cần bầu bạn thì như người tri kỷ tâm sự. Đã lâu lắm rồi mình mới thực sự cảm thấy đi massage thực sự "thư giãn" và thoải mái tới vậy ;)

Kết thúc hai tiếng đồng hồ, mình ra về với hương vị đôi môi em kèm theo chút tiếc nuối...giá như em vẫn ở đây...

Đánh giá:
  • CSVC: tốt, phòng rộng, đẹp, riêng tư. 9/10
  • NV: nhiệt tình, thái độ tốt từ trông xe -> locker 8/10
  • KTV: mạnh dạn chấm 10/10
  • Tic: free; Tip: theo cảm xúc.
Một lần nữa, cảm ơn Bé Đẹp đã tài trợ và xin nhắn anh em: Hãy cố gắng sx để mà gặp em ít nhât một lần, bởi những người con gái vừa tốt gỗ vừa tốt nước sơn như này thì sẽ chẳng gặp được nhiều đâu (dù trong lòng chỉ muốn giữ em cho riêng mình hahaha)

Cảm ơn anh em đã đọc.
Chào thân ái và quyết thắng! :D:D:D

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Hay thật! Đọc xong ko biết số mấy luôn... Vãi bác :)

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Tui cũng đoán vậy, cộng thêm vụ 9 tầng mây nữa chứ :)

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
896
3,278
1,680
850 ₿
Em cảm ơn anh @lp4ever đã “trả bài” cho em nè. Chúc anh và congdongmassage luôn vui khỏe và nhiều đóng góp cho sự phát triển congdongmassage nhé.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
nhìn rồi nghi lắm, kéo xuống dưới thì chắc @THOR2017 đoán trúng kaka

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Cài này TR công nhận, bé tình cảm nhẹ nhàng nên nhiều chú luôn muốn giữ riêng thôi.

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
năm mới khai súng bé 9 lấy lộc xem, anh nào di pa hú đi cùng nhé.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Hôm nay Gà sẽ khám phá 09 đây, thấy nhiều bài viết về 09 hay quá, ko bít có cơ hội viết típ nữa hok

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.