Phú Nhuận Hình Part 2 Trà xanh Tiểu Lục Lục - Chuyện Tình Tấm Cám

Lượt xem: 2,537

Bé Hạt Lu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/5/22
Chủ đề
3
27
17
0 ₿
Lại là em đây các bác. Em tiếp tục part 2 câu chuyện hôm bữa. Bài này e ngắn gọn lại chứ mấy bác kêu e viết dài quá đọc k nổi.
Tiếp câu chuyện e ra bàn nhậu với mấy bạn trong cty. Ae thì nhậu xem wc sẳn cá nhau 2 độ. Độ tài xỉu trả tiền nhậu. Độ trận trả tiền tươi. Rồi còn rủ tăng 2 đi ms. E vừa đi xong thì liền lên tiếng phản đối nói mệt r này kia. Thế là ae nhậu xong giải tán. E thắng 1 kèo tiền mặt. Trả xong tiền nhậu e lửng thửng đi về kiếm ks ngủ. Chạy dc tý thì e lại chán chán chưa muốn về ngủ nên chơi tới ghé vào linhchrrey làm nháy nữa. Nảy ae rủ đi e còn bàn ra mà giờ chơi đánh lẻ. Chạy xe vào xong a locker cười chạy ra hỏi ủa a ghé lần nữa hả. A thích bé nào e đưa lên a chọn. Đang sẳn có men trong mình e mâu lun nói cho vé 2 bé. Bé 66 với nói bé kêu thêm 1 bé lên.
Đợi tầm 5p trên phòng thì 2 bé vào bé 66 hơi bất ngờ vì mình ghé lần nữa rồi còn đi 2. Bé nói e kêu nhỏ e của e. Sáng giờ e nó chưa đi tour nào. Mình lấy làm lạ là cute như vậy mà nay cháy tour. Mình cởi đồ lẹ rồi bay vào bồn chờ 2 em. Thuỷ chiến chút xíu thì lên giường do cũng tối rồi. 2 bé ôm mình rồi tiến hành abc xyz. Xong shot 1 mình nằm ôm 2 thiên thần 2 bên nghĩ ngơi chứ k có ms khoẻ. Tầm này thì khoẻ gì nổi nữa. Shot 1 ntn thì khuyên các bác nên tự cảm nhận. X2 luôn là cái gì đó thăng hoa. Nói chung chỉ có đi ms mới có cảm giác như thế chứ đào đâu ra cái cảm giắc three some ngoài đời thực kekee. Mình xin zalo bé 66. Như lời hứa gặp lại bé sẽ cho. Nằm tầm 1 tiếng thì 2 bé tự động đè mình ra thịt cái nữa. Nói chung thì bao nhiu tinh binh mấy e lấy hết. 1 buổi tối 2 short thì các bác rệu ra lắm đấy. Chào 2 bé xong mình đi về cái thang máy mini ở đây chứa 3 người chật chội nhưng khá là này nọ.
Đi 1 đoạn thì mình gé đại cái ks ngủ. Thấy mình đi mình thì letan ks có hỏi a có vui vẻ gì k. Mình lắc đầu chỉ mún lên ngủ. Lên giuongè nằm mở zalo coi trang cá nhân của bé có đoạn stt mới đăng ĐƯỜNG PHỐ MUÔN MÀU SAO VẮNG ANH. Mà bất ngờ cái hình là chụp thẳng ra đg từ view linhchrey bất ngờ hơn trpng cái view đó là cái ks của mình phía xéo xéo. Mình có nt nói bé a ngủ ks đối diện e nè. Bé hơi bất ngờ nói chung là có duyên đó. Trời đã khuy k khỏi dâng lên cảm giác cô đơn k phải vì mình chưa thoả mãn mà là cái cô đơn giữa sg hoa lệ. Ngẫn ngơ suy nghĩ trong đầu là k bít có nên gạ bé qua ngủ chung k. Rồi làm cái part 3 cho ae hóng. Nhưng đời đâu như mơ các bác à. Tẻn tờ 1 ty r mình ngủ. Một giấc ngủ sâu tới sáng đã là 9h. Chạy vội về quê. Nhìn sáng linhchrrey nơi đó có cô bé mới hqa thuộc về mình mà nay sao xa lạ quá. Chào em chào Tiểu Trà xanh của anh. Không hẹn gặp lại em.
Một ngày nào đó nếu có thể a sẽ k để em mang danh trà xanh nữa. Baiiii

Trẻ Chịu Chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/11/22
Chủ đề
3
26
17
0 ₿
Tôi cứ lóng ngóng Part 2 của ông. Thiệt tình ông Troll trái tim bé 66 khá đau đấy . Bé 66 lúc đầu cứ nghĩ ông là chân ái, có tình cảm với ông 1 xíu. Xong ông làm quả some 2 bé có cả 66 nữa. Thốn phết, theo dự đoán của tôi thì bài 2 do cảm xúc không còn được như lần đầu gặp nên cũng không có gì để chia sẻ quá nhiều chứ không hẳn là ngại viết dài anh em đọc không nổi đâu. Như vậy cũng ổn rồi. Gần 5 triệu trong 1 ngày ở tại Linh Cherry ❤️

Trẻ Chịu Chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/11/22
Chủ đề
3
26
17
0 ₿
Thật ra thì tối đó quay lại nhưng ông chỉ book 1 vé gặp lại bé 66 thôi thì tuyệt. Tình cảm, cảm xúc lại dễ đi lên, có khi sẽ rủ được vào ngủ cùng ks tâm sự thêm, con gái hành động bằng cảm xúc mà . Bé 66 thì không có ở trọ đâu mà ăn ngủ sinh hoạt ở Linh Cherry luôn đấy. Đợt đấy tôi có hỏi e ở đâu nên biết chút ít

Bé Hạt Lu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/5/22
Chủ đề
3
27
17
0 ₿
Sai rồi bác ơi. Tại k muốn viết rõ về lúc abc thôi. Trời khuy bé thì mệt. Lại chọn x2 cho bé tự quyết dẫn theo bạn nào lên. Ông k hiểu đó là cái tui để lại cho bé. Cái lúc mà bé hôn moii tôi nói cảm ơn đã chọn e rồi còn cho e dẫn theo bạn thì kể cho mấy ông làm gì. Do lúc part bé kể bạn bé đang cháy nên lúc quay lại phần mún gặp bé phần mún giúp bạn kia. Tui mà kể lể quá đâm ra mất hay. Đâu phải gặp bé là chỉ để abc xyz k đâu. Phần 1 đủ r phần 2 tui giữ riêng mình. Nói thật so với part 1 part còn nồng cháy hơn. Làm 1 short r đi nhậu mà part 2 tận 2 short thì bác nên bít nó tê cỡ nào nhé

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency