Q.7 Pé 02 chuẩn gu nyc

Lượt xem: 1,436

TiểuĐồng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/2/22
Chủ đề
5
14
6
0 ₿
Sau bao ngày chạy grap thế nào thì gặp lại ông anh họ đặt food ngay mình. Thế là vào nhà đàm đạo các kiểu thì đc ông anh dẫn lối lo cho chầu massage . Đc ổng dẫn đi hoa anh đào. Lỗ thủ tục các kiểu thì bước vào phòng khá sạch sẽ đủ các đồ chơi kkk. Do hơi say nên e xông hơi khá lâu , nên e nó gõ cửa hỏi thăm đưa thêm khăn cho mình tưởng mình chết ngộp kkk. Ko để e đợi lâu bước ra thì e nó khá đầy đặn . Điểm mấu chốt là gương mặt e nó như người yêu cũ của e mà chưa thịt đc miếng nào hihi. E nó lau mồ hôi cho e tới phần mông thì vỗ bạch bạch ko biết tại sao nhưng e thấy thích hehe. Bỏ qua phần mẹ tắm con thì massage khỏe đủ bài . Tới phần nuru thì cãm giác bím e nó chạy rất nhiều nước . Còn bím múp rùm rụp e chưa chà xong nuru là e lôi e lên bú bím húp húp cũng phải 15 phút các bác ạ. Do e giống nyc mà e thèm thuồng bấy lâu cảm giác ấy không tả đc. E nó ko chịu thua đổi qua thế 69 thì mới liếm liếm mấy cái là thằng nhỏ nó bắn pháo bông rồi huhu . Mọi bữa đc hẵn 10 phút mà hôm nay chắc cảm giác lạ chưa đc 2 phút ra rồi hic hic. E an ủi chắc do a ăn uống đầy đủ dư chất nên ra nhanh ý mà . OK hẹn e khi khác báo thù. Tiền vé và tip đc ông anh lo hết sung sướng cuộc đời hihi

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Em này mình đi nghe giọng đàn ông tuột mood, bác say nên chắc nhìn k rõ body khác xa ảnh :beat-shot:

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
85
12 ₿
Hoa anh đào có phao bơi trên phao sướng rân các pác à

Rada Dò Chim

Trung Sĩ