pé 10 dam dang của HBO

Lượt xem: 2,378

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Leebullla

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/4/18
Chủ đề
3
35
11
29
0 ₿
Dạo gần đây bỗng thấy có nhiều bình luận sôi nổi ở diễn đàn, vào xem các cuộc trao đổi mỗi ngày càng làm thêm hứng thú để đi massage . Vậy là sau một buổi chiều mộng mị sau cơn say rượu nồng giấc , tỉnh dậy sau vài phút ngất lịm thì cơ thể như rũ rời hẵn ra , nhưng cũng tỉnh táo phần nào – bỗng chợt nhớ đến HBO con hẻm huyền thoại khi xưa. Sẵn dịp vậy là alo lên hotline camapro lấy code giảm giá xong là ghé ngang cơ sở nhân lúc cơ thể còn uể oải kèm theo là một đống lũ còn tồn cả tuần qua :D . Tới nơi đá chống gửi xe rồi vô quầy mua vé

Thủ tục bên này khá gọn lẹ , đang oải người nên book luôn vé Onsen đang giảm 50% rồi lại ghế thư giãn ngồi nghỉ ngơi ít phút – công nhận ghế salong bên đây ngồi êm , rút kinh nghiệm mốt qua đây massage sẵn xem đá banh thư giãn là đúng bài . 5p sau là theo locker lên phòng xông xả , vì lần đầu đến nên sẵn tiện miêu tả kỹ xíu cho anh em đi sau. Vào không khí rất ấm áp , vì mới nên nhìn mọi thứ đều sạch sẽ và sang trọng . Đặc biệt là phòng xông rất khỏe , một phần cũng do cơ thể mới tỉnh rượu nên ra được mồ hôi là khỏe được phần nào .

Sau khi đã khỏe hẵn , người cũng chèm nhẹp mồ hồi nên ra thì thấy em đã ngồi chờ sẵn . Bé nhìn mình cười rất dễ thương – trò chuyện chào hỏi được vài câu là em khoác tay mình rồi cùng vào bồn tắm . Em làm khá nhiệt tình ,đưa tay từ sau ra trước kỳ cọ ngực mình còn ngực em thì kề sát lưng mình – núm ẻm khá căng làm thằng em đang ngủ cũng phải bật dậy tìm hiểu sự tình .

Thấy vậy , bàn tay em lướt từ ngực mình xuống tận thằng bé để kỳ cọ càng làm nó kích thích đến tột độ - bàn tay ẻm rửa cho thằng bé mà ẻm cứ nhấp nhô nhịp nhàng cứ như đang sục mà không hối thúc vậy – cũng may kìm nén kịp nếu không chắc hổng đỡ nổi với em nó . Người cũng thỏa rượu , vô tình xoay qua nhìn em thì ôi thôi – bờ ngực nóng bỏng kèm theo là vóc dáng ngon lành làm mình muốn tắm ngược lại cho em , không biết vô tình hay cố ý mà để tay chạm nhẹ vào ngực đang căng cứng bởi 2 hàng nhũ làm mình sướng đến khó tả … Sau những màn ân ái đến mặn nồng trên bồn tắm thì em lau khô người mình rồi lên giường chuẩn bị hưởng thức tay nghề của em .

Em massage khỏe khá kỹ , vì mình cũng có bảo mình mệt nên em nó làm cũng nhiệt tình , đấm đủ chỗ mình than nhức các kiểu , rồi xoa bóp các vùng lưng rồi đá nóng nhẹ nhàng . cảm giác như được hồi sinh lại vậy .

Sau những màn trị liệu thần dược thì bé nhẹ nhàng đi thái bằng bầu ngực mềm mại cùng hàng nhũ đang căng tràn sức sóng tràn trề đẩy đà trên bờ lưng khiến mình phê đến khoái lạc còn thằng bé thì cương đến sấp mặt . đường lưỡi dài đặc cũng cứ thế mà trải dài đến tận gáy khiến mình sướng mà sởn tới óc O .

Người vừa rung vừa sướng thì em bỗng đột nhiên xoay người mình lại và tiếp tục là những đôi núi bồng bềnh trải khắp người cũng hàng tí lê đến tận miệng – hai tay em dang rộng ra khiêu gợi khiến mình bú đến mê mệt . Rồi cũng nhẹ lắc lư sang cái nách dâm đãng của em vừa liếm vừa lấy tay chăm sóc cô bé của em khiến nước không ngừng ra ồ ạt khiến em chỉ biết rên trong sung sướng.

Tiếp đến là những màn đã nồng cháy nay lại còn mơ màng hơn khi em đi những đường lưỡi mềm mại lê lết xuống tận cổ rồi đến bờ ngực mình em lích ti và bú một các nhẹ nhàng . Tiếp đến là từng tiếng chụt chụt nấc dài đến tận thằng bé rồi em nhẹ để bờ môi trĩu nặng dần và cuối cùng là trút xuống thằng bé một cách nặng nề nhưng sảng khoái , em bú đến mê mệt bằng những cái nhấp nhô khó đỡ nếu không biết kìm nén và nhờ có tý rượu trong người thì mình đã sớm bại trận . cơn mê chưa dứt . em vội liếm cà và những đường lưỡi ngoặt ngoèo đó liếm xuống tận lỗ nhị của mình và đi sâu vào bên trong mà khuấy động hang sâu cảm giác lúc đó chỉ biết nhắm mắt sướng mà không nói lên lời chỉ biết đáp trả bằng những tiếng thất thanh : “ em ơi anh sướng “ .

Sau những trận chiến ly kỳ từ những tuyệt chiu dọn WC đến BJ ngọt ngào của em nó là tư thế mà anh em hằng mông ước . em xoay người lại để cặp mông lên mặt của mình rồi kết cục là những cái vét máng ngọt ngào trên tư thế 69 đầy dục vọng . bàn tay em nhấp nhô theo những cú bú thằng bé êm ái còn mình thì vô cùng khó đỡ với cô bé của em khi nước ra quá ồ ạt . Cả 2 quấn quít đến đỉnh điểm thì mình chỉ biết bóp lấy v3 nảy nở của em và ra trong môi em một cách nhẹ nhàng tình cảm và sau đó là những cái hôn vào cô bé ngọt ngào của em từng tiếng chụt chụt vô cùng tình cảm như đáp trả những gì em đã cố gắng trao cho mình vậy.

Giờ ngẫm nghĩ lại một chút thông tin về body của em nó mà còn say như mộng:

SBD : 10 Dâm Nữ chính hiệu

Body: cao ,trắng

V1: 7đ vừa tay bóp bú sướng

V2: 7đ eo thon hợp dáng

V3: 7đ vỗ kêu bóp đã – 69 vỗ sướng lắm các bác ạ

V4: húp ngon lành

Tổng thiệt hại: tic 400k ( có code ) , tip bằng vé chưa giảm , locker 50k , xe 20k .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.