Pé 17 Trung Sơn chiều CN

Lượt xem: 1,651

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
CN nằm nhà buồn chết được, rủ bạn bè toàn bận, đi với gấu, đi với gia đình, rồi không thì cuối tuần ở nhà lo cho con , chả biết con nào nữa , buồn quá chạy ra ngoài hóng gió, gió đâu không thấy thấy mây đen nó dí sát đít vậy số đã định rồi bắn vào luôn ngay trung sơn .

Cũng từng đi massage nhiều nên kinh nghiệm cho thấy là không bao giờ chọn qua ipad, tự theo tua, vậy đỡ tuột hứng hơn, thanh toán vé thái lấy code còn 350k khá là mềm , tip luôn 50k cho mấy phục vụ để máy em nó vui , mấy bác đừng có tin là đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn , phục vụ chỉ biết kêu tua thôi a.

Lên phòng thay đồ ra chui ngay vào xông phát, chu choa nó đã thiệt. Ngồi mà mồ hôi nó tuôn như tắm vậy, bao nhiêu cái buồn cái bực nó cũng ra theo, chẳn lẽ đã rồi về ta keke. nhưng vừa mờ cừa ra thì một cô bé đang đứng chờ từ lúc nào, cô bé mặc chiệc áo ren quen thuộc, lấp lo cặp ngực muốn phi ra khỏi chiếc áo nho nhỏ của cô bé, bé lại lau người vừa lau đến thằng nhỏ mà bé đã bóp nhẹ phát , ui nó tê à. hai đứa lại ngồi rồi sờ mó khám phá một hồi thì người nó ngoài khô mà trong thì nóng rạo rực vậy là em đưa vào bồn trụn nước hạ hoả keke.

Tắm hạ hoả, em cũng không ngừng trêu tui, vuốt ve mà tui muốn out phát luôn với em , tắm táp khá kỹ, sạch sẽ rôi lên giường nằm và em bắt đầu mần.

Em nó vừa đấm đấm mấy cái mà nhóc nó cựa quậy quá, nên bảo em nó đổi thứ tự phát.

Thái : bắt đầu màn du lịch khám phá , tui thích cảm giác nằm mà được em nó trườn nhất, cực kỳ tê tái , em đi ngực với cái dầu mà cảm giác cái bầu ngực em nó chườm vào với đầu ty đi rất sướng, em trườn lướt qua khe mông tay thì phồi hợp nhẹ nhẹ , sau một hồi lật người lại thì nhóc đã say hi với bé, bé bắt đầu thi triển màn bj lick ty , các thứ, cuối cùng cũng đã được một màn out trong sung sướng . em vẫn tiếp tuc vắt đến từng giọt cuối cùng. cảm giác lên tiên là đây.

Trọn gói chỉ 900k mà nó phê sướng cho một ngày CN.

Tắm rữa rồi em đưa ra hẹn gặp lại em nhé.

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
kinh nghiêm rủ rê thì chỉ có chiều t6 hoặc sáng t7 là hết cửa rồi, rủ chiều cn chỉ có đi châm dầu thôi kkkk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.