Pé 55 Teen nhưng còn cần phải cố gắng thêm

Lượt xem: 1,602

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Đầu tiên, xin cảm ơn bác @Lục A Ka đã tin tưởng giao điệp vụ cho em. Vì có chút việc bận đột xuất nên ko thể tới đúng giờ như khi Pm cho bác. Em có tới trễ hơn giờ hẹn. Thành thật xin lỗi bác ạ.
Đầu tiên, vào được các anh tư vấn tận tình, vì có code nên sẽ được free vé Thái, a có nhu cầu nâng lên gói tắm tiên không? Chỉ cần bù thêm vô 1 ít.Sau 5 giây suy nghĩ thì mình Ok, quất luôn.
Vào phòng, được a phục vụ đem theo dĩa trái cây, 1 chai nước suối, 1 lon bò húc và 1 lon Tiger....
Nhận xét về CSVC: Phòng của mình đi là phòng 301, Nhìn đẹp, thơ mộng giống như 1 mê cung vậy đó. Có đủ xông ướt, xông khô. 10đ cho phần trang trí phòng & CSVC nơi đây.
Xông hơi tầm khoảng 15 phút thì pé bước vào, nhìn thoáng qua thì khuôn mặt pé rất là teen. Đặc biệt má lúm đồng tiền. Nhìn là yêu ngay từ đầu, không cần nói nhiều.
Đơi mình xông hơi ra, pé bước đến lấy khăn giấy lau mồ hôi cho mình, ngồi bắt chuyện, nói chuyện nhỏ nhẹ, giọng miền tây cực kì dể thương.
Xong pé bảo mình tắm nha a. Vì là gói Onsen nên pé thoát y ra leo vô bồn tắm chung cùng mình. Về phần tắm, đầu tiên pé chà lưng cho mình 1 cách kỹ càng. Pé nóii mình a có gội đầu luôn nha. Mình Ừ, thế là bé gội đầu cho mình, gội pé cứ hỏi có đau ko anh? Vừa gội pé vừa Massage đầu, vai, cổ cho mình. Sau khi gội đầu xong thì đến màn, pé áp cặp ngực của pé lại, chà lưng cho mình. Pé chà 1 cách khí thế luôn. Chà đã rồi pé kêu a quay ngược lại, pé đến màn kì cọ thằng nhỏ. Pé kì thằng nhỏ mình bằng cặp ngực của pé.... Pé hỏi giờ a muốn phun ở đây ra lên giường? Mình thì trước giờ chỉ quen truyền thống nên bảo pé là thôi để lên giuồng đi em.
Lên giuồng, pé massage khỏe cho mình. Về phần này, chủ yếu là đấm lưng, pé đấm từ trên xuống, đấm từ dưới lên. Pé đấm nhiệt tình, không nghĩ. có bẻ chân, mỗi chân 1 cái. Về phần này, mình cảm thấy chưa đủ đã. Vì có vẻ chưa có ấn huyệt. Nhưng bù lại thì có màn massage đá nóng bù lại.
Sau đó thì cái gì đến cũng đến. Pé Massage Thái tiếp tục. Pé dùng cặp ngực của mình chà từ trên xuống, và từ dưới lên. vừa chà, pé vừa dùng lưỡi liếm khắp cơ thể của mình. Sau đó pé kêu a quay lại.
Quay lại thì pé dùng chiêu "bánh mì kẹp xúc xích", pé dùng cặp ngực chà tiếp từ dưới lên và từ trên xuống. Xong pé chủ động hỏi anh có muốn 69 ko? Để e quay lại cho a. Mình OK. Thế là nguyên 1 con sò lông úp lên mặt mình. Mình ở thế bị động, chỉ biết liếm và mút khí thế. Sò lông đã được làm sạch, không hề có 1 mùi vị gì, hơi bị tụt hứng tí... Và pé cứ thế mà mút liếm thằng em của mình. Tuy nhiên tỷ lệ giữa HJ & BJ là 70% & 30%. Pé chủ yếu HJ là nhiều nên mình cũng tụt hứng luôn, Bé HJ nhanh, mạnh đôi lúc khiến thằng em mình nó bị đau. Thôi thì tập trung out cho ra luôn.
Đánh giá chung: Pé nhiệt tình, nói chuyện nhỏ nhẹ, dễ thương
Tuy nhiên cần phải cải thiện khoản MS Khỏe, bé ít bài, và nên BJ nhiều hơn. Bữa pé BJ quá ít, chủ yếu chỉ HJ.
Đánh giá sơ bộ pé như sau:
V1: 9d
V2: 8d, tướng múp múp
V3: 9d
V4: tính cho 10d, nhưng vì ko mùi, ko vị cứ tưởng như đang ăn món sò luộc nên cũng tuọt cảm xúc tí.
Xong cuối cùng cũng Tip cho em, càm ơn em và ra về.
Thiệt hại: Tick bác Lục + thêm tí để dổi sang gói Onsen
Tip = Tick.
Một lần nữa, xin cảm ơn bác Lục đã tin tưởng giao điệp vụ cho em ạ. Em cảm ơn

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ..em xin thay mặt cơ sở và bé xin cảm ơn bác,với những lời đóng góp ý kiến vàng ngọc.. để có một sân chơi hoàn thiện hơn nữa..Windy..xin chân thành cảm ơn bác..đã ghé và trải nghiệm dịch vụ bên em ..xin cảm ơn bác ..Lục A Ka..Và ae đã đồng hành cùng ..Windy..ah

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ..em chào bác..Nghe các bác đi trải nghiệm..Report..nhiều rùi,vậy thì Anh trai ..mình còn chần chờ gì nữa..tranh thủ..sách súng đi hưởng thụ thui Anh