Pé 68 làm anh chết mê chết mệt

Lượt xem: 3,212

ALi Bốn Bốn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/1/19
Chủ đề
4
11
3
36
0 ₿
Một ngày mệt mỏi hết thời gian đi làm về , thằng bạn trong quần cứ hóng hí hửng lên làm chịu không nổi bèn nghĩ đến tìm tiệm massage nào đi để giải khuây , lên diễn đàn thấy có cái Ozawa cũng ok lắm nên đi thử xem sao . Lấy địa chỉ xong xuôi chạy thẳng con xe chiến mã tới cơ sở . Gửi xe gọn gàng lấy thẻ rồi bước vào lễ tân làm thủ tục .

Chọn nhanh 1 vé 1 bé trên ipad rồi được anh locker dắt lên phòng , vào phòng thì bé đã ngồi sẵn đợi rồi . Khá là nhanh lẹ , cùng nhau đàm thoại làm quen rồi bé thay đồ cho mình để vào tắm . Bé khá là ưa nhìn cũng hơi xinh xắn , teen .

Vào tắm như tắm heo bình thường , bé kỹ càng sạch sẽ ,nhất là thằng bé . Chăm chút lắm , làm nó lên luôn , hư quá hà .

Massage khỏe : e đấm vừa lực , ổng đầy đủ bài .

Massage thái : e đổ tinh dầu lên và bắt đầu trườn bò từ sau rồi ra phía trước kết hợp đi lưỡi mà phê hết cả người , đi tới đâu cảm nhận rõ rệt núm ti săn lại đến đó , tay mình cũng tranh thủ nắn bóp bé để khám phá v1 ấy .

Massage mệt : e cũng rất chi là vui vẻ và rất nhiệt tình , chiều chuộng mình như ny vậy . Mình cũng tranh thủ hóc lên bú bình rồi tiếp đến khám phá v4 nước nôi của em nó , tay mò tới đâu là nước ra tới đó , đsung là e nó hơi dâm thiệt . Bé bắt đầu khẽ rên tiếng càng ngày càng 1 dâm hơn , bé cũng bắt đầu cúi xuống Bj thằng nhỏ mình , mút 2 trái trứng , chà cột rồi Hj . Sau cỡ 10 phút chịu ko nổi nữa thì cũng đành out , tiếc cái ko đc 69 . bé mà cho 69 thì chắc húp ko còn gì luộn . : ))

Kết thúc buổi khám phá hành trình với tổng thiệt hại : Tick 400k có code , tip 500k , locker 20k .

Bé nó số 68 nha mấy bác , mình thì không quen đánh giá các vòng của bé nên thôi để an hem đi rồi về cảm cùng cảm nhận . Thân ái .

• Like
Điểm cảm xúc: quỳnh như

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿