Pé Tiểu Hồ 06 - Ánh Dương - nhỏ mà có võ

Lượt xem: 5,494

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Tối nay không hiểu sao lại trằn trọc khó ngủ. Hết đếm cừu rồi lại đếm tiền rồi chuyển sang đếm vàng mà vẫn không ngủ được :D:D:D <<lâu lâu dội bom phát cho zui tý. hjhj>> :D:D:D Thôi thì sẵn mai cuối tuần được nghỉ nên giờ làm thêm cái report cho zui nhà zui cửa sẵn chia sẻ với cả nhà 1 số mới vừa khám phá.
Chuyện là hum bữa do nghe Martin khen bình Ngọc Dương dữ quá nên ông anh hú lên chiết 1 bình nhỏ cho đem về để dành xài từ từ. Vừa xách bình rượu ra khỏi nhà thì nhận được điện thoại của thằng bạn - lại cũng là 1 đồng râm từ thời anchoi - rủ cafe. Cũng hên là nó gọi sớm, chứ ko lại làm giàu cho các pác petrolimex. Thế là phi qua cafe với nó. Và theo lẽ tự nhiên, đích đến cuối cùng của buổi cafe lạnh mạnh của 2 đồng râm lại là matxa. Và do đã đọc qua report của Martin trên đây, đồng râm này cũng có nick trện đây nhưng Martin ko tiện nêu rõ, vì lão ấy thích làm xạ thủ hơn :mad::mad::mad:nên cuối cùng cả 2 quyết định ghé thăm lại Ánh Dương. vậy là 2 thằng 2 vé ViP Thái, thằng bạn test thử pé 22, còn Martin thì "đối ẩm" cùng pé 06.
Về CSVC thì đã có nhiều report rồi nên Martin ko đánh giá nữa, đợi khi nào cơ sở nâng cấp hoàn thiện xong, nếu có dịp ghé lại sẽ báo cáo cả nhà.
Xông hơi xong, vừa kéo được nửa điếu thuốc lào thì em cũng vừa vào.
Đánh giá nhanh ngay và lun
+ SBD : 06
+ Thời gian làm việc: quên hỏi :p sẽ cập nhật sau :D
+ Face: 6,5d. Nếu pé thay đồi cách make giống hàn quốc thì +0,5d nữa là ổn.
+ Body: thuộc dạng mình dây, hơi nhỏ con
+ Chiều cao: chắc khoảng 1m50
+ Vòng 1 : lúc đầu nhìn bên ngoài chỉ chấm em 6,5 vì nhìn có vẻ thuộc dạng cam nhỏ. Tuy nhiên khi lâm trận được chiêm ngưỡng trọn vẹn đôi vòng 1 của em thì Martin mới biết mình đã lầm. Vòng 1 em khá good, vừa tay, đặc biệt là khuôn ngực tròn trịa nhìn rất hấp dẫn. Và cũng chính vì vậy trong suốt trận chiến, không biết bao nhiêu lần Martin đã tấn công vào khu vực chiến lược này
+ Vòng 2 : khá chuẩn, rất hợp dáng em
+ Vòng 3 : 6,5d
+ Thái độ: nói chuyện dễ thương, vui vẻ, đặc biệt hay cười <<một phần chắc có lẽ do hồi bữa Martin lầy lội quá. hehe>>, nhiệt tình, chăm chỉ.
+ Sở thích: thích hành hạ khách hàng với những đường lưỡi sương sướng nhột nhột đến quéo người
+ Mát khoẻ : đầy đủ các bài, đủ khiến gân cốt toàn thân thư giãn thoải mái - thời gian mat khoẻ tầm hơn 30 phút. Tuy em nhỏ nhưng lực đấm rất chất. Martin đô yếu nên phải nhờ em chuyển chế độ Light --> rất thích hợp cho các pác đô nặng
+ Mát Thái : 8,5d - khá nhiệt tình và chịu khó.
đang nằm sấp cho em nó bóp chân thì bỗng nhiên thấy em nó bất động.Thì ra em nó vừa bước xuống giường, chắc là chuẩn bị cho màn chính rồi đây. Đang mơ mơ màng màng thả hồn theo những đoạn phim jav thì bỗng nhiên có cảm giác ai đó leo lên và ...nằm xuống ôm mình. Qua cảm giác da thịt thì có cảm giác là em nó đã … “cởi áo” và ở dưới thì cũng mát mát. WTF …. Không lẽ em nó định hấp diêm mình thật. Martin vội quay đầu lại…. Thì ra em nó đang hót bài "nóng như thế lày thì làm sao phải mặc", còn quần thì vén lên cao… Đến nước này… Martin chỉ còn nước như cá nằm trên thớt – nằm hưởng thụ thôi.
Với lợi thế thân hình thon gọn, nhanh nhẹn, bài quyền Muay Thái được em thi triển khá thuần thục và nhiệt tình với đầy đủ các chiêu thức từ trên cổ xuống tận dưới đầu gối.
Và rồi.... đôi gò bồng mát mịn cùng đôi bờ môi nhỏ nhắn và những đường lưỡi nhẹ nhàng ấm áp , em ấy bắt đầu chăm sóc từng cm da thịt tren cơ thể mình, một cảm giác sướng nhột nhột từ đầu gối đi ngược lên 2 bên đùi, vòng qua mông và rồi lại lật sang 2 cánh và di chuyển lên cổ và 2 lỗ tai. Trong lúc đó cặp cam sành của em ấy như muốn san bằng từng cm tấm lung trần của Martin.
Hết sấp rồi lại ngửa….

Và công đoạn chính chính thức bắt đầu…. Có lẽ gọi em là Tiểu Hồ cũng chẳng ngoa… Kể ra đường lưỡi của em cũng ngộ ngộ và thú vị. Thông thường đầu tiên phải là cảm giác sướng rồi sau đó thêm 1 chút nhột nhột mới feeling. Nhưng với em này thì ngược lại.
Nếu pé này là cầu thủ đá banh thì Martin chắc chắc em sẽ là 1 Tiền đạo cánh hay nhất việt nam. Vì sở thích cũng như sở trường của em là những đường lưỡi nhẹ nhàng lướt dọc 2 bên hông rồi lại từ từ tiến vào các khu cấm địa trọng yếu. và khu vực 2 cánh được em chắc sóc khá thường xuyên. Chính vì vậy cảm giác ban đầu Martin chỉ thấy ... nhột. Tuy nhiên từ từ cảm giác nhột đó lại chuyển dần sang cảm giác sướng sướng rồi lại khá sướng với từng đường lưỡi ấm áp miệt mài chăm chỉ của em. Các pác thử tưởng tượng, một bờ môi nhỏ nhắn xinh xắn với 1 đường lưỡi nhẹ nhàng ấm áp đang từ từ, từ từ liếm từ lỗ tai, rồi đến cổ, trườn xuống ngực, dừng lại thật lâu ở 2 đầu zú, thỉnh thoảng lại mút thật chặt như thể đang rất thèm muốn --> cảm giác đóh như thế nào các pác nhỉ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Rùi thì từ từ cái lưỡi quỷ quái đóh cũng nhẹ nhàng di chuyển xuống dưới. Nhưng chỉ lướt qua vùng cấm địa thôi... Thì ra là em nó chăm sóc luôn cả cặp đùi ếch của mình. Và khi em chăm sóc đến 2 đầu gối thì Martin chỉ biết .... quờ eo queo sắc quéo :confused::confused::confused::confused::confused:

Sau khi lượn đủ 3 vòng từ trên xuống dưới thì cuối cùng em nó cũng hiên ngang tiến thảng vào khu vực 16m50. Khi đã vào vùng cấm rùi thì mình có cảm giác em nó đã hiện nguyên hình là Tiểu Hồ với đầy đủ chiêu trò và kỹ thuật điêu luyện : khởi động là màn liếm đầu khất nhẹ nhàng, rùi liếm cột, đá bi .... Bờ môi nhỏ nhắn và chiếc lưỡi ấm áp của em nó đi đến đâu thì cảm giác như có dòng điện chạy theo đến đó.
Và bữa tiệc nào cũng tàn…. Dù mún dù không cũng không thể nào kiềm chế được nữa… tất cả tuôn trào như thuỷ điện xả lũ… ….. So feeling….
Các thủ tục còn lại thì vẫn như bình thường nên Martin xin phép ko đề cập dài dòng. HjHj
Thế là tiết mục kể chuyện đêm phia của Martin đến đây đã kết thúc rồi.
Chúc cả nhà 1 buổi tốt thật vui vẻ.
Ngủ ngon và mơ thật đẹp nhé cả nhà.
Martin đi kiếm cái gì đếm tiếp đây. Kiểu này chắc thức đến sáng quá. 2 con mắt như 2 cái đèn pha :confused::confused::confused:

Jay

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
20/2/14
Chủ đề
0
359
313
0 ₿
Lại thêm 1 report nữa của pác Martin. Công nhận pác này khỏe thặc

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chắc do hồi nhỏ uống sữa dẻ hơi nhìu nên noa thế. Hehe

Chàng Bốn Mắt

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/9/13
Chủ đề
0
188
67
35
0 ₿
Hum qua đã gặp pé. Đúng như pác nói "nhột & sướng". 1 cảm giác rất kích thích.
Tks pác Martin đã chia sẻ

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

Facata

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/5/16
Chủ đề
2
155
40
33
0 ₿
em này thuộc dạng mình dây hay sao pác Martin? Mình thích dạng nhỏ con thôi, đừng to quá dễ ngộp

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
419
0 ₿
Chúc mừng anh Martin được ngon tờ rym ạ. Ánh Dương luôn mong được phục vụ anh nhiều hơn và chu đáo hơn ạ

Neon

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/5/16
Chủ đề
1
132
27
0 ₿
em này phải nói là khuôn ngực khá chuẩn. không to nhưng đẹp

• Like
Điểm cảm xúc: namhai