Phá đảo Orchids 126

Lượt xem: 22,717

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Đầu năm viết report mãi cũng hơi oải nên đổi gió làm bài tổng kết tự sướng gọi là có chút thành tích phá đảo của bản thân khoe với anh em trong diễn đàn kkk.

Orchids 126 có một đợt mình ko đi nữa vì book khó khăn quá, ko khác gì tranh nhau book. Tuy nhiên từ đợt Noel, có thằng em mới chuyển về làm gần PN cứ rủ đi chung nên có quay lại một vài lần đi với nó. Sau đó thấy cũng tạm ổn nên quyết định đi phá đảo.

Đầu tiên là booking thì dễ hơn, chắc nhu cầu nguội bớt (nhưng vẫn tương đối khó khăn nến book cận giờ nhé). Thứ hai là về mức giá, với 600k, phòng ốc ổn áp, vị trí trung tâm, giày dép, khăn tắm, nhà tắm, phòng xông riêng sạch sẽ, KTV chiều khách (ko phải tất cả, nhưng đa số) thì mình thấy về mặt kinh tế, chưa có chỗ nào ổn hơn để đi nhiều lần so với Orchids 126. Mình sẵn sàng bỏ qua Orchids Q7 luôn vì mặc dù cùng hệ thống nhưng vị trí xa hơn + không gian cảm giác ko bằng. KTV mình đi đa số cũng 2 lần rồi, cũng cách xa xa nên hy vọng khách quan.

Thủy: sn 89 (nhưng nhìn ko quá "cứng" đâu), cao, V1 hơi yếu nhưng V2 phẳng, V3 đẹp nhé. Vuốt khỏe, vuốt nằm sấp có lực, đầy đủ nhưng hơi nhanh. Vuốt thư giãn, vuốt trụ, vuốt khe rất kĩ, rất phê, lần nào cũng phải nói ẻm cho ra chứ ko ẻm quần mãi. Hoạt ngôn, chịu nói chuyện. Thỉnh thoảng có cúi sát người xuống vuốt, tăng thêm cảm giác đụng chạm. Khám phá thoải mái, nhưng phải từ từ. Ào ào là ko dc, ẻm hơi ngại, hoặc giả bộ ngại.

Mi: sn 98+, người hơi múp. V1 độ tròn, cứng nhưng nhìn đẹp, hay thả rông. V2, V3 yếu. Vuốt khỏe, vuốt nằm sấp kĩ, khá tỉ mỉ. Vuốt ngửa hơi nhanh, hơi thiếu skill. Bù lại nói chuyện dâm, rất bạo, chủ động cho khám phá, chủ động cởi.

Nga: sn 94, cao, xinh nhất ở đầy. Nhìn hao hao giống hoa hậu KD. 3 vòng đều trung bình, mình dây cây cảnh. Vuốt khỏe yếu, nếu ko muốn nói là hơi lười. Vuốt thư giãn thì tạm tạm, tùy hứng nhưng nói chung cũng lười. Trải nghiệm như bạn gái (GFE), vào chủ yếu ôm ấp, hôn hít, cạ cạ các kiểu qua lại. Nhưng phải nói là phong cách dâm, rất hứng, rất dễ bị ẻm thuốc. Ẻm biết các khêu gợi, chẳng hạn dùng chân cởi khăn.

Ngân: sn 95+, ngoại hình đến body có lẽ là yếu nhất ở đây. Vuốt khỏe kĩ, chậm. Vuốt thư giãn tàm tạm, có thử nhiều skill, nhưng chưa đc điêu luyện. điệm cộng duy nhất có lẽ là chậm rãi, thư giãn rất ổn. Body yếu nên cũng ko khám phá nhiều

Hà: sn 96, xinh thua Nga chút. 3 vòng thì giống Nga, nhưng thấp hơn, có da có thịt hơn chút. Vuốt khỏe kĩ nhất ở đây. Vuốt rất chịu khó cúi sát người xuống để có thêm lực + thêm hứng. Vuốt thư giãn thì tạm, ko có gì đặc biệt. Khám phá cũng thoải mái. Ẻm hay đóng thùng "thủ thế" nhưng mà khéo chút thì vẫn bỏ ra hết đc.

Nhi: sn 98+, múp nhất ở đây, nấm lùn, tóc lúc nào cũng búi gọn, mặt lạnh nhìn có nét gì đó rất giống geisha Nhật. V1 tròn, cũng hay thả rông. V2, V3 múp như body. Vuốt khỏe ổn vì có từng làm massage khỏe. Vuốt thư giãn tạm, kích thích nhưng hơi thiếu cảm xúc. Hơi "chảnh", thấy hay về sớm, có lẽ đi làm vì đam mê =)).

Bài này chỉ có mục đích tổng kết KTV và các dịch vụ của Orchids 126, ko nhằm mục đích so sánh với các cơ sở khác có loại hình tương tự. Túm cái quần lại là với 600k thì mình thấy ổn để các bác trải nghiệm vài ba lần bộ môn vuốt thư giãn này, ko có massage khỏe massage mệt gì cả, vuốt thôi. Đừng mang tâm lý đi massage vào thì thấy nó sẽ đỡ thất vọng hơn. HTGĐ bây giờ mình nghĩ cũng 500k rồi, mà tóc có mấy cọng đâu gội gì nhiều. Tất nhiên ở đây ko có cởi (hết), ko có BJ nhưng bù lại sạch sẽ, thơm tho, thư giãn hơn nhiều. KTV đa số là vui vẻ, chiều khách, làm đúng nhiệm vụ. Ngoại hình thì ko phải quá xinh nhưng sạch sẽ, tóc tai gọn gàng, quần áo rộng đủ thò tay thò chân vào dc. Vé + tic rõ ràng. Ko vòi thêm. Tip đủ là vui.

Phá đảo rồi thì qua đảo khác, Cá nhân mình nếu có đi lại thì sẽ đi em Thủy (kinh nghiệm, tính dễ thương) + Hà (gái 1 đời chồng nó có cái gì hấp dẫn khó nói) + maybe Mi (cặp loa).

P/s: các dịch vụ có thể có thêm bao gồm cởi áo trong, quần trong, lick ti, nằm chung, hôn môi, hôn các chỗ khác, mát xa mặt bằng bưởi. Những dịch vụ này, trong mô hình này, 90% phụ thuộc vào khách nên ae cũng đừng lăn tăn gì với mấy ẻm. Cũng ko nên so sánh gì vì như vậy ko khác gì so sánh mình với người khác.

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
54
43
34
0 ₿
vuốt lướt đi 1-2 lần thôi cũng thấy bắt đầu chán, mấy bé càng ngày làm càng gấp .

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
6 em đi mỗi em một lần, em nào thích thì đi thêm. 1 tuần đi 1 lần. Chơi vui vẻ dc 2 tháng rùi kkk

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
:2onion18: report chất lượng có thể hình dung hết dàn đào bên PN, để bữa nào Chế ghé Q.7.

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth and Huyphong3022

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
448
314
SG
0 ₿
Bài viết khá là tâm đắc, like bro :2onion18:

• Love
Điểm cảm xúc: SC17

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Wow cám ơn bác 1 bài viết xứng đáng điểm 10, quá tâm huyết ạ, cám ơn cám ơn bác :D

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus

Ashib

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/10/22
Chủ đề
0
12
8
0 ₿
phải đăng nhập vô để like cho bác , quá có tâm

• Like

Bboy2204

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/22
Chủ đề
1
37
34
0 ₿
Report chi tiết quá, cảm ơn bác thớt. Chắc cuối tuần sẽ đi thử coi sao

• Like

Bboy2204

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/22
Chủ đề
1
37
34
0 ₿
Bác cho hỏi tí là vé 2 tiếng có gì hay không bác, tại mình có thói quen là vô thử chỗ mới thì hay đi vé mắc nhất để test

• Like
Điểm cảm xúc: Bayern

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Bỏ qua gói đó đi bác.
Mình đi 90p rồi, vuốt lâu người vuốt cũng oải mà ng dc vuốt cũng oải. 60, 90 hay 120p thì cũng nhiêu đó bài à, tốn nhiều dầu hơn, tắm lại tốn xà bông hơn thôi. Bác mạnh tiền thì đi 60p tip em nào bác thích 500k bảo đảm lần sau có quà.

• Like
Điểm cảm xúc: Bboy2204

Bboy2204

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/22
Chủ đề
1
37
34
0 ₿
Ok cảm ơn bác, mình cũng không mạnh tiền gì, tại thói quen vô mình ngồi phòng xông chắc cũng 20ph nên thường đi gói nào thời gian dài. Để nghe lời bác tư vấn vậy

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Bên này chỉ có xông khô. Xông khô 20p mình thấy hơi ngộp đó. Nếu bác vẫn muốn thì có thể book vé 90p là đẹp.

• Like
Điểm cảm xúc: Bboy2204

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
Thế bác phá đảo lun orichid bên quận 7 lun cho đủ bộ lun đi bác !kkkkk

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Q7 mình thấy skill ko đồng đều nên chưa muốn thử hết. Đợi ae rèn luyện mấy ẻm trước đã :))
Google chút là ra còn ko nhắn hỏi 126 cũng dc nhé bác. Gửi rõ địa chỉ lên đây khác gì quảng cáo free cho họ kkk

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Xem ib dùm mình xíu bạn ơi, hihi.