Pha quay xe đi vào lòng người cùng em 33. Hàng mới

Lượt xem: 2,105

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

đepzaikhoaito

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/6/20
Chủ đề
2
21
6
0 ₿
Chào các đồng dâm. Chả là hôm qua có cuộc nhậu cùng với mấy ae cty xong thì đi về thế nào lại lượn nhầm vào đường Lê Văn Thọ, gặp lại Eva ngày nào hay dẫn ae đi massage mà dạo này bỏ bê thằng nhỏ em mình quá chỉ để có mỗi vợ sài, thôi quay đầu xe lại làm cuốc cho khoẻ người.
Chạy vào đá chân chống xe là có ngay thằng e ra dắt xe cho liền luôn, haha lễ tân sơ mi đóng thùng rất lịch sự ra tận cửa đón làm như mình là ông hoàng v đó rồi dẫn mình đến quầy để chọn vé, móc cả bóp ra còn đúng hơn triệu bạc thôi thì làm tạm gói Tắm Tiên, nghe nói có e mới vào nên mình chọn luôn, e số 33 nhé các đồng dâm, chứ bình thường mình hay đi 68 và 19 tại 2 e này phục vụ mình cảm thấy rất đê mê, chọn e 33 hàng mới cũng hơi đắn đo nhưng mà có tí cồn rồi nên làm đại cái đi. Ngồi nói chuyện làm cốc trà gừng nói chuyện với lễ tân xíu rồi được locker dẫn lên phòng, phòng ốc rất sạch sẽ mình kết ở cái điểm này bởi phòng sạch mình mới hứng được chứ cực kì ghét kiểu dơ dơ.
Ngồi làm điếu thuốc chờ khoảng 5 phút thì e xuống tới nơi, bất ngờ là e đẹp hơn trong hình rất nhiều, e ngồi xà vào lòng mình luôn rồi thủ thỉ để đi tắm. Tôi nói các ông nghe mới tới đoạn đó thôi là thằng em tôi nó nhảy ngược lên rồi.
Nằm vào bồn là e xịt cái sữa gì ra ý tôi cũng chả biết mà thơm thơm trườn cho khắp body luôn phải nói là nó nhột nhạt sung sướng vô cùng, nhất là bài cà zú ae ạ. Đê mê một hồi lâu thì được em xả nước cho rồi mời mình lên giường, ahihi.
B36Đường lưỡi phải nó là tuyệt cmn vời các đồng dâm ạ, thích nhất đoạn mút thịt ahihi. Lưỡi tới đâu rùng mình tới đó luôn, mân mê cặp zú vào th e mình làm nó k thể nằm im được, cứ ngoi lên lại còn rung rung đến chết cười. Mân mê thèm lắm rồi nên bảo e thư giã cho a luôn mà ẻm vẫn mút mút làm th e ở dưới cứ đòi, không đợi lâu e nó thư giãn cho được 1 lúc thì mình xin out. Nãy nghịch nghịch k cho e mang quần lót vô nên e mặc lại váy đưamifnh xuống dưới. Yêu vãi.
ĐÁNH GIÁ CHUNG:
- Khuôn mặt khá duyên dáng và xinh gái
V1: bóp vừa tay nhưng đc cái săn.
V2: eo thon thon nhưng vẫn có tí lipit, vừa gu với mình.
V3: khá săn luôn các đồng dâm ạ.
v4: thì tuỳ vào ae cảm nhận chứ mình thì mình thấy ướt ướt là phê ròi.
Chấm cho e 9/10 đ.
Hẹn gặp e lần sau nhé. Nhất định phải quay lại với em.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿