Q.2 Pha Quay xe hài lòng với 06 No1

Lượt xem: 940

Tăng A Ngưu

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
72
59
0 ₿
Nghe thấy Sếp than nhứt mỏi, vừa lo vừa sợ không biết mình gợi ý đi massage ổng chịu không, lấy hết can đảm nói vu vơ, lấy cớ nói thằng em hbua dẫn đi massage bên Q2, giả bộ nói sếp có muốn đi masage không, cái sếp nói bày đặt đi massage nữa hả mày, làm cũng sợ chết, ai ngờ sếp hỏi lại chổ đó được không, đào đẹp không, mình nói cũng ok lắm sếp, cái sếp hỏi có bận việc gì nữa không, dạ hết rồi sếp, sếp muốn về em chở về ạ, cái ổng nói vậy chở qua đó đi, vô không ngon tao trừ lương mày, nghe đến đây thấy đỗ mồ hôi hột, thế là "Hải Quay xe" liền, qua đó mình cũng giả điên luôn anh em ạ, mình kêu sếp vào đi em ở ngoài này đợi, cái ổng chửi mày khùng hả, đậu xe đi vô luôn (cười thầm), lại quầy tư vấn vé, mình hỏi sếp đi vé tắm chung không, thôi đang mệt mỏi tắm chung làm gì, vé bình thường thôi, thấy vậy chọn vé 700k vậy, hỏi lễ tân có được giảm không, lê tân nói có code camapro được giảm 40% ạ, móc điện thoại lấy 2 code liền, mình định tính tiền, sếp nói thôi lấy thẻ anh quẹt nè, nhảy số thổi lỗ tai lễ tân liền, em quẹt giá gốc nha và quẹt tip luôn nha e, lễ tân ok liền, thế là được mấy xị cafe nè, hihi (thấy cũng có lỗi, nhưng mà thôi ổng giàu lắm), thấy hình còn được 3 bé 06 - 39 - 22, đưa hình ổng xem thấy ổng hợp gu bé 39 chọn cho ổng, mình thì 06 hợp gu mình, ngồi đợi chút xíu phục vụ dẫn lên phòng, mình xỉa 20k liền, lấy phòng đẹp cho sếp anh nha. Vào phòng rồi còn dặn phục vụ nói bé làm tốt cho sếp anh nha (sợ ko tốt bị trừ lương), mình cũng tận hưởng, đúng là phòng VIP công nhận xông hơi rất ổn, xông xong ướt nhẹp hết người thì thấp thoáng có ai đó vào, ngó cái đầu ra coi sợ ông sếp đi kiếm mình ,thì ra là bé - thấy cười dễ thương nên thôi k xông nữa ra luôn. Ấn tượng đầu tiên là mình không dây lắm, ấn tượng cái nữa là mặt hơi bị giống miu lê.
Rồi cũng đến màn về tuổi thơ với tiết mục mẹ tắm con. Mình thì hơi quan trọng phần sạch sẽ, mà nội thấy bé tắm là thấy kĩ rồi. Ra lau người em lấy trái cây cho ăn rồi lên giường
Massage khỏe rất rốt, đấm bóp có lực, công cụ đầy đủ, có mấy bài cột sống hay mà làm cũng lâu nữa. Thỉnh thoảng chơi cái trò kích thích thằng em. thằng anh thì muốn ngủ thiếp đi nhưng lại bị thằng em bảo phải thức. Bác nào nhức mỏi vào cho ẻm đấm cũng ok lắm
Massage mệt thì cũng nhiều chiêu phết, Style nhẹ nhàng, từ tốn nhưng làm tui hơi nhột, ôm ấp-nựng mặt như má con vậy. Người bé hơi mở tý nên trườn thái mình cảm nhận được lớp mở đè lên người, nhưng ngực không mở nha, 2 đầu ti đè lên lưng nhẹ nhẹ, tê tê gì đâu, quay người lại thấy rõ cặp ngực thế là bay vào nút bú các kiểu, nắn bóp, tiếp theo bé bj muốn lút cán, vừa bj vừa đá bi làm tê điến người, và cảm xúc càng dâng cao, tốc độ bj cũng tăng dần, mình cũng tranh thủ móc lốp, nước nôi tràn bờ đê và rồi mình cũng out trong phê pha. Ra xong nằm chơi với ấy vậy mà em vừa rửa tay vừa nói chuyện không bỏ lại một mình, bé kêu qua em tắm lại cho anh nè, xong qua nằm bé massage đầu cho thư giãn rồi ra về. (tranh thủ xuống lấy tiền cafe, hihihi)

Đánh giá chung
Face: xinh như miu lê.
V1: to chăc tay, bóp sướng
V2: hơi có lipit, nhưng chấp nhận được
V3: to, vỗ nghe sướng tay, do mở hơi nhảo tý
V4: nước nôi tràn bờ đê

Tic + Tip Free, sếp lo. Hỏi ổng đi số đó ok không sếp, chỉ cười tủm tỉm ( thấy nhẹ lòng)

Hoa Vô Khuyết 01

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
20
120
56
0 ₿
ông sếp có lính như ông cũng đáng đồng tiền hen, lo vé và tip luôn, mà còn có tiền cafe về nữa chứ
Đỉnh của chóp là ông rồi

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
97
0 ₿
cho tôi số của sếp ông, tôi báo sếp ông đuổi ông, tôi vào làm thế, kakaka

Tăng A Ngưu