Gò Vấp Phạm B.Băng ư.

Lượt xem: 1,832

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
280
88
HCM
0 ₿
Buổi trưa ngày t7.
ĐC : Luxury GV
Ôi nắng, ko thể tả, hoa cả mắt quy dị ah, chạy 1 hồi vào Luxury lúc nào ko biết. Hehe
Xạo xạo vậy thui, chứ có chủ đích trải nghiệm mọi nguoi ah.
Nhanh gọn lẹ chọn gói osen rồi lên lầu. Tuy là lần 2 nơi này nhưng cảm giác vẫn hồi hộp vãi. Vào xong hơi mà tim đập như múa lân, chắc nắng quá nên tăng huyết áp.
Trong phòng xông hơi mờ mờ nhìn ra chỉ thấy dôi chân thon dài bước vào ( khoái khoái chảy nước miếng, chảy nước miếng ) đúng gu quý dị ah. Nhanh chóng phóng ra phòng xong hơi, bốc hỏa từ trong ra ngoài.
Phạm B. Băng u là trời, ko tinh dc, giống 80- 90% nha mọi người, ai là gu PBB thì ko thể bỏ qua số 65. Chỉ cần vậy thui mọi thứ phía sau ko có j để nói. Em làm cái gì cung thấy sướng cả, ko làm gì cũng sướng. Mình đỗ từ cái nhìn đầu tiên, 2 đứa sụt bồn, ôm hun hit, mà quên cả trời đất, lên giường thì mình kéo em xuống ôm, ko cần làm j, mình làm là dc, mà em cũng phải làm khâu kết nhé, chứ ko có là đâu có dc hehe. Cs cung thoải mái tuy lố giờ nhưng không có réo, 10 điêm cho chất lượng.
V1 cam, mướp
Dáng bình nhé
V4 ko có khám phá
Tic có code 350
Tip theo thi trường.
Nhất định se gập e PBB

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
280
88
HCM
0 ₿
Sr moi người, minh để lộn khu vực rồi. Mà ko biết sửa lại ra sao. Đính chính là Luxury GV nha moi người.