Cần Thơ Phần 2 của bé 09 non mơn mởn.

Lượt xem: 2,044

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,716
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Như các bác đã biết phần trước mình đi vé đôi nhưng mới rw 1 bé. Còn bé này là 09 nhe. Sơ lược về bé.
Kỹ năng: 7/10 em nó mời vào nghề các bác dạy thêm. Nghe nói 2002. Mới làm được 1 2 tháng.
Face: 7/10: do em nó chưa biết ăn dọn lắm. Từ từ sẻ lên 8 9 nhe anh em.
V1 v2 v3 cơ bản ngon vú vừa tay, eo thon kiến, mông vừa nhìn êm. Tại em nó hơi ốm.
V4 ngon ngọt nước. Bác nào húp sẽ kêu rột rột. + 1 điểm cháo lưỡi ngon ngọt.
Vào phần chín. Do có 19 xông hơi chung nên em nó lo phần bên ngoài như khăn lao nước nôi lột quýt. Vào bồn tắm em nude mới thấy em nó non thật các bác ạ. Do đàn em nên được 19 nhường cho ở trên thế là em đi lưởi từ bụng ngực eo lên trên oh my god rất chi là dâm dâm cô nương. Trong bồn mà được 2 em làm thì còn gì bằng các bác. Xong em nhẹ nhàng quay sang hôn nhẹ lên đôi môi bé nhỏ nhưng tham lam của mình và bị mình cho đi nấu cháo trong tình trạng phía dưới bị hấp diêm. Đôi môi em nhỏ nhỏ xinh xinh nhưng nấu cháo phê lắm các bác ạ. Cũng như tập trước mình out trong 2 bờ môi gợi cảm. Một môi gắng vào môi mình còn môi kia đang trao cho đệ của mình. Đệ mình mừng khóc hết nước luôn. Xong ra thì được bé Thảo 09 cho 1 vé sấy tóc và lao khô. Lên phần khỏe thì bé nó làm khá ổn. Các bác có chiêu thức tuyệt kỹ chỉ giáo thêm cho em nó. Vô phần mệt lần 2. Em nó lại tiếp tục được ưu ái ở trên với mình và thế là húp thôi các bác ạ. Ôi cặp nhủ mới lớn ngập trong miệng không cầm lòng được cắn nhẹ em chỉ rên lên và nhét thêm vô cho ngập mồm. Kaka. Xong tới khúc 69 ôi đúng là bé mới lớn tự nhiên thơm thoa sạch sẻ. Húp tới đâu em rên lên tới đó oh my god comon baby oh yeah kimochi ư ư. Do có bé kia đang châm sóc đệ mình nên bé nó chỉ nhẹ nhàng đi đường lưởi sung quanh cùng với bé kia oh my god nó tê các bác ạ. Đến lúc đổi bé xuống thì tê quá mình không cảm nhận được nhiều chỉ cảm thấy đệ mình được em nó nhẹ nhàng xử lý rất tinh tế và phê các bác ạ. Nhưng muốn đệ mình đầu hàng là phải tới lúc 69 với bé 19. Lúc đó bé nó rất tinh tế đi lưởi từ chân lên ôi chu cha nó khác bọt các lần khác lắm các bác à. Lúc đệ mình nhã đạn em nó còn nói nhẹ 1 câu chị ơi vất cho cạn nhe chị.
Tổng thiệt hại 1900k tip bớt 100k cho số nó 9.
Tic thì được sư huynh thưởng nóng. Cảm ơn sư huynh.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
nhất bác rồi B05 có dịp xuống ae mình giao lưu nhé