HTGD Phần 4 Review htgd Huỳnh Phúc Khang cầu số 7 kênh nhiêu lộc

Lượt xem: 4,227

lão mò

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/23
Chủ đề
4
29
32
TPHCM
0 ₿
Phần 4 Review htgd Huỳnh Phúc Khang cầu số 7 kênh nhiêu lộc

xin lỗi quý anh em đồng Râm vì mấy nay bận mưu sinh nên chậm trể ra bài tiếp, sau bao ngày Mò về tỉnh hành nghề thì giờ dc ít tg rảnh xin cống hiến cho quý anh em thêm những cảm xúc mình có dc để như một tiêu đề tham khảo cho các chuyến du ngoạn của quý đồng Râm sau ngày dài làm việc mệt mỏi.

Sau một lúc chơi trò xay bột tôi đã như k còn kiên nhẩn chờ đợi nữa, em cũng k còn hứng thú với tư thế này nên nhanh chóng vùng đồi cỏ của em ấn mạnh lên mông tôi, cú đúp bất ngờ này làm tôi phải xụp xuống vì em nó chủ động tấn công còn tôi k phòng thủ đành nằm rạp xuống cùng thằng nhỏ bị kẹp cứng , em lê lết con hào đầy lông của em trên chân tôi và di chuyển dài xuống phía dưới, em nắm hai chân tôi dang ra hai bên, tôi thì đang đê mê chờ đợi trò gì mới từ em thì bất thình lình e dùng một tay tóm thẳng hai hòn bi đang bị ép k còn chổ nằm nhoài người ra phía sau tìm khoản trống gọn trong bàn tay, hai quả trứng đang nóng tức, bức bối nãy giờ dc một phen hú día, cảm giác của một thằng đàn ông thiếu đàn bà lâu ngày với mong muốn cao độ mà bị kềm chế nãy giờ nó vừa sung sướng và vừa phấn khích, đang nín thở đợi chờ thì em xuất chiêu lạ làm mình trong một khắc lại vừa đi vừa về giữa hai thái cực của cảm xúc. tôi cứ ngở hai hòn bi nó chạy lên tạm trú với trái tim hay hai đứa nó vừa nhãy ra ngoài dạo chơi rồi chợt nhớ đến trò vui chỉ mới bất đầu nên hai thằng cùng nhau nhanh chóng quay về vị trí củ để tiếp tục tận hưởng cảm giác Ú ÒA, trời em đang làm cái gì thế tôi lại nuốt nước bọt và hít Một hơi thật sâu vào trong, nhoài người dậy nhìn em thì em vẫn đang cầm hai hòn bi trong bàn tay nhàu trộn qua lại nhìn tôi với ánh mắt đưa tình và nói, anh ấp trứng đạt nè khá nóng đó, má ơi vừa tức cười vừa mắc khóc với con điên này, nó chọc cho nóng lên rồi nó nói mình ấp trứng tốt, cười ra nước mắt mấy cha ơi.

Một chút buồn cười tôi nhìn em hỏi, chắc em bắn bi giỏi nhỉ, thấy em lắc bi của anh rất nhuyển nè? E cười nói nếu em k chơi bi giỏi thì mấy anh k thích nên em phải tu nghiệp cho giỏi thì mới phục vụ dc mấy anh, chút nữa em sẽ đá trứng cúc của anh bằng lưỡi nhe? anh có biết bế tinh đại pháp k? như một thằng dưới quê lên, tôi nhảy số liên tục vẫn mờ mờ cái gì đó liên quan tới đoàn liên quân của tôi. Tôi hỏi em là làm sao em? em nói tiếp là làm cho thật sướng nhưng k cho ra, đến lúc tột cùng anh phải năng nỉ em mới cho anh out trong sự vật vã rên siết, tôi thoáng nghĩ em này bạo thật. em nói với tôi cám giác đó sướng lắm mà cũng đuối lắm, vì em sẽ SÚC SẠCH BÌNH XĂNG của anh chỉ một lần, anh sẽ k còn giọt nào làm vốn vì cũng chính điều đó anh sẽ nhận dc CỰC HẠNG KHOÁI LẠC. nghe mà bao nhiêu nước trong tôi muốn chảy ra hết nướt miếng, nước tinh dịch vã cả mồ hôi vì quá xá thèm. Tôi nghe xong k thể nào tiếp tục kềm chế nghiên hẳng người sang một bên dơ cao chân lên phơi cả bùi dái trước mặt em, chân tôi phớt qua đầu em khi đang ngồi để tôi nằm ngửa lại, và trong cơn dục tích cao độ tôi vùng mình ngồi dạy tóm thật nhanh em vào lòng ôm em thật chật, tôi cảm thấy em như cũng thích tôi nên vòng tay ôm tôi và hít một hơi thật sâu làm một luồn khí quan cổ tôi cũng bị em cuốn đi và mũi và âm thanh rít sâu đó đã dẩn tôi đi thật xa k còn biết nơi đây là đâu, tôi cũng nhắm mắt và hít thật sâu lấy hương thơm trên cơ thể em cùng mùi dầu gội hoa nhẹ nhàn còn vươn trên tóc e, đây cũng là lúc hai đứa nhỏ ở dưới gặp nhau lần đầu, k biết anh chị có hạp nhau k chứ tụi em rất thích nhau nên úp vào nhau nhấn nhá lắc lư k rời, tôi hoàn toàn mất phương hướng vì em, vì lời nói của em, vì tay nghề của em và vì tháy độ bạo dạng pha chút lạnh lùng dứt khoát. Tôi cố mở mắt ra và bắt đầu hôn lên má em một cách tình cảm như cám ơn vì em như xuất hiện bất ngờ chỉ để lôi con người thật thầm kính của tôi ra dù vợ nhà tôi cũng k bao giờ thể hiện cho cô ấy biết, tôi hôn lên cổ em rồi từ từ đi xuống xương ức, con đường dự định của tôi sẽ đến là mâm trái cây đó, một tay tôi sờ lấy một quả tay còn lại thì tôi phân công xuống khám điền thổ coi ruộng lúa cỏ mọc hay nước nôi đã đủ chưa, em lại bất ngờ nắm chặt tay tôi đưa qua đầu và giữ yên đó, tay còn lại thì chọp lấy cổ, các ngón tay em dài, một ngón bấm nhẹ vào cổ, bốn ngón còn lại em bấm nhẹ vào má tôi và một ngón thì khiều khiều đôi môi tôi cùng ánh mắt cực kỳ đanh đá và khiêu khích, TƯỞNG DỂ ĂN HẢ? MUỐN ĂN TRÁI CÂY THÌ PHẢI XIN, SAO NHẢY VÀO LÀ CHỌP K LỊCH SỰ GÌ HẾT VẬY? vừa nói em vừa sàn qua lại mâm trái cây trên ngực tôi, dưới bàn tay em tôi cảm nhận dc nhip tim đang đập nhanh trên cổ, tôi gần như đã chậm đến quả ngọt tự nhiên bị treo tay lên và trái cây thì nằm đó rất gần mà k chạm dc, nhìn em tôi rít lên thành tiến kéo theo nướt bọt trong miện ngược vào trong và một cái cắn môi thèm khát, Em ngước lên nhìn tôi với anh mắt khiêu khích, em dung 5 ngón tay đang giữ trên cổ tôi di chuyển lên cái miện đang cắn môi vì khao khát bóp mạnh và các móng tay thì cố tình bấm nhẹ vào da làm đau một chút nhưng rất phê và theo tác động thì miện tôi há ra, em kêu tôi nhắm mắt lại, tôi như rơi vào tay mụ phù thủy k còn sức lực chống đở và ngoan ngoản nghe theo, mắt thì nhắm nghiền miện thì bị bóp mạnh há ra như chờ đợi.

• Haha
  • Angry
Điểm cảm xúc: DrStrange and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bữa tui đăng bài lên.caia người này nhảy vào cmt nói xin zalo hẹn cafe,hoặc làm vài lon. Mình sợ là người cơ sở rủ nhậu rồi hội đồng kiểu nhìn nhầm người,để dằn mặt kkkk. Nên mình đổi luôn avatar,

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
nghe nguy hiểm quá dzậy ta, thôi đi massage trên diễn đàn cho lành, có phốt thì vẫn được xử lý ổn thỏa rồi đi massage lại bình thường

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

lão mò

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/23
Chủ đề
4
29
32
TPHCM
0 ₿
Hi huynh đài, do mổi người mổi duyên khác nhau nên cảm nhận cũng khác nhau, chắc huynh nói đúng và mình cũng k nói sai cảm nhận của riêng mình, chỉ có điều chúng ta. Những người khác nhau đi vào các thời điểm khác nhau, và chắc chắn là chúng ta đang viết về cảm nhận cá nhân có nghĩa là CHỦ QUAN. Mình cũng chủ quan viết nên cảm xúc của mình, bạn cũng chủ quan viết nên cảm xúc của bạn, nhân viên các nơi điều như nhau cả, họ có những cảm xúc riêng theo từng thời điểm trong ngày, và hoàng cảnh gia đình tác động, nếu nói cảm xúc lên xuống thì con người ai cũng có, chỉ là ĐỦ LỚN để kiểm soát hay k mà thôi, vì vậy trong lúc cảm xúc k kiềm chế thì sẽ có cách nhìn tiêu cực dù là tích cực và ngược lại. vì sao trong mọi việc tranh chấp điều có quan tòa ngồi nghe cả hai bên trình bài, và trên quan tòa còn có viện kiểm soát nhân dân? VÌ HỌ CẦN LẮNG NGHE NHIỀU PHÍA VÀ LẤY ĐỦ THÔNG TIN ĐỂ KẾT TỘI. tôi chỉ là nói lên cảm xúc cá nhân tôi và thời điểm đó bằng cái đam mê viết lách của mình, chúng ta có hai cái lổ tai ngụ ý nghe cả hai bên nói để hiểu rỏ, còn mình thì lên đây chỉ viết một chiều, vì vậy tôi k sai và bạn cũng k sai, chỉ là chúng ta tâm trạng ntn vào lúc đó. mổi người có mổi cảm nhận khác nhau bạn ahj

lão mò

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/23
Chủ đề
4
29
32
TPHCM
0 ₿
mình chỉ là họa sỉ thôi bạn ahj, k phải giang hồ chỉ là dạng háng rộng thôi, kkkk

• Haha

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Ông viết chi dài vậy, mấy thằng checker không bao giờ viết dài vậy đâu. Viết vậy sao lùa được gà.

• Wow

lão mò

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/23
Chủ đề
4
29
32
TPHCM
0 ₿

checker là gì huynh? có phải người đi thử k huynh, mình cũng là dân chơi nữa mùa mà có máu viết nên viết lên đây để khoe ngòi bút của mình thôi, cũng có chút hám danh tí hí hí

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Ghê vại ta . . . :cuteonion9:

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
141
188
72
Sài gòn
0 ₿
Làm lấy tiền chứ có phải cho không đâu mà bày đặt duyên với số. Một tên chuyên đi tưởng tượng lại khéo bày trò câu like vớ va vớ vẩn bày ra văn với chương. Nghe thằng này đúng là bán lúa giống.