Phú Nhuận Phản bội lời thề …Trà xanh Tiểu Lục Lục

Lượt xem: 2,028

Bé Hạt Lu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/5/22
Chủ đề
3
27
17
0 ₿
Hello các chú các bác!
Thật sự thì đáng ra em nên giấu lần trãi nghiệm này nhưng lương tâm nghề nghiệp em k cho phép. Chuyện là e có từng hứa chỉ đi 1 nơi chỉ gặp 1 người đó là tình đầu là tình dang dỡ của e. Cách đây mấy ngày e có đăng bài đó bác nào siêng check rv chắc có thấy e. ( bài chi tiết nên hơi dài)
Số là e phải về quê xa sg gần 3 tháng. Với lời hứa là sẽ tìm gặp người ấy nhưng cuộc đời nó trớ trêu lắm các bác. Hôm t4 em vó dịp lên nghiệm thu công trình với cty ở thủ đức. Sáng sớm em có mặt ở sg định bụng cố gắn làm nhanh để đi về nơi đó …. Buồn cái làm tới 6h chìu, khổ lun là ae lại hẹn nhau làm nhẹ cái kèo liên hoan ở phú nhuận lúc 7h30. E chạy vội qua đấy. Ghé tới tiểu ban San phan Síc Cô chuẩn bị họp hội. Tới sớm mà người bẩn quá với lại đi nhậu xem đá bóng tới khuy nên e tính kiếm ks nào tắm cho sạch sẽ. E ghé tạm quán phở gà làm bát phở xong tiện hỏi cô chủ gần đây có cái ks nào rẻ rẻ hông để e ghé tắm phát. Cô chủ chỉ cách đây mấy căn có nè con. E ăn xong lên xe chạy qua. Thấy 2 cái ks nhìn tới lui e giật mình trời má Linh Cherry. Bể kèo bên kia do xa quá nên thấy cái là e hỉu e luôn. Này là trời độ mình đang kiếm chổ tắm mà đứng luôn chổ có người tắm cho quá phê.
Em chạy vào gặp a qli đẹp trai mời e vào phòng chờ. Xem tic tip thì e hơi bất ngờ. Tíc khá rẻ chọn theo phòng gì đấy e k nhớ rõ. Đây mới tới khúc bất ngờ lần đâu tiên đi ms mà dc nghe qli bảo sẻ đưa lên 3 em lên phòng cho mình chọn. K hợp đổi thoải mái. Nhưng lúc lên thì có hỏi kỹ mình. Anh thích mấy bé ntn. V1 real hay to, dáng cao hay cute, chuppy, .v.v… thấy a qli khá nhiệt tình. Mình lên phòng xông hơi xong mấy bé đi vào nhìn qua 1 lượt bé cao xinh dễ thương. 3 bé đều trẻ tầm 2k trở lên. Sau mới nghe bé nói là bên e toàn trẻ k tuyển cứng tuổi. Mình chọn 1 bé nhìn ngon ngon. Lâu lâu dc sổng chuồn nên e quyết sẽ ăn thịt bé nhai luôn xương kekek Con quỷ bên trong e thức tỉnh.
Sau đây là màn đại chiến trên biển chi tiết tới từng cm.
Mình ngồi trên ghế mồi điếu thuốc ngâm nhi li trà gừng chờ e pha nước trong bồn. Địa địa cặp mông e cứ phúng phính. Thu lại con mắt tà dâm mình định thần hỏi e. Nay làm mệt hông em, ăn gì chưa, ngồi chơi với a tya r làm nè. Vé dạ thưa nay cũng mấy khách r anh. Tối em ít ăn do bé tính giảm cân tết mặt áo dài cho đẹp. Vừa nghe xong đầu e nhảy số ngay các bác các ngực này mông này mà mặc áo dài thì trời má ơi dôggy chắc thấy gì lun ớ. De đứa thuốc lên rích 1 hơi r nói bé vào tắm lun đi e k cần nước nóng đâu a mới làm về tắm nước lạnh cho mát( dóc chứ e sợ lạnh bỏ mẹ ra mà tới cụt cứt r nên xông lên núi băng luôn) e tuột nhanh cái quần quăng lên ghé. Bé nhìn e cười khcus khích hỏi e làm j a gấp vậy. Mới sực nhớ ra là cởi quần trước cởi áo. Em nói à do a xíu đi nhậu nên tranh thủ. E bay zô bồn ngồi sẳn chờ mẹ tới tắm cho keke. Bé cởi đồ trời ơi cặp ngực căng tròn ti hồng e chớt e chớt mấy bác ơi. Xong xui bé vào hỏi có gội đầu k anh. E kêu có xíu a đi chơi k tắm dc nên gôin dùm a nha. Bé kêu ok rồi ngồi lên thành bồn tắm mình còn đang đang lơ ngơ thì bé nói để e vừa gội vừa massa nhẹ chân tóc cho a nha thấy a làm về chắc mệt. Trời ơi tim tui mún vỡ tung. Rồi gật đầu lia lịa. Tới đoạn bất ngờ nè mấy ông già cô đơn giữa mùa đông k tìm đc tềnh êu như tui nha.
Bé nói a quay lưng lại e chưa hiểu gì thì bé nhẹ dàng dìu mình dựa vào thành bồn. Chưa định thần dc cái thế thì bé lấy cặp đùi kẹp đầu mình vào. Mình tựa vào nơi cần tựa. Cảm giác như đang ở thế giới thiên nhiên. Được tắm dưới con suối ngọt ngào. Lần đầu tiên cảm nhận đc 1 skill đỉnh vậy. Ngọt ngào xong rồi giờ là nước lên mặt nha các bác bé xịt tới tấp lên đầu mình còn cười cười kêu dâm nè dâm nè chưa làm gì mà cứng ngắt nè. Xịt cho xìu lun nè. Đúng mắc cỡ lun haha. Bé xoa dầu gội lên đầu rồi massa tóc nhẹ nhàng thấy mình bị nước lên mặt bé mới nói e cố tình đó rồi bảo mình là để e làm này a k bị ngộp nước nè. Bé quay người mình lại bé nói a chịu khó tý nha e massa cho nè rồi xả nước luôn để e lấy thân e chắn nước cho a. Mình đang nhảy số thì bé nói a quỳ chân xuống r thẳng lưng lên. Y chang cô giáo đang phạt học xinh vậy. Mình làm theo đang thấy khó chịu vì đi tắm mà bị bắt quỳ thì ối thần linh ơi.
Bé đi đường quyền với mình 2 tay đêm bên tai rồi cuối ngừoi xuống dùng 2 trái cấm mà masa tóc cho e. Phải nói là cái cảm giác đó là lần đầu tiên e đc gội đầu bằng trái cấy. Làm hồi lâu thì bé bảo là đỡ mệt chưa a mình xả nước lên giường nhé. E chưa kịp ok thì bé nhấn đầu e vào vùng tam giác balamema của bé rồi kêu sát zô a k dầu gội chảy lên mắt cay đó a. Mắt cay giờ này k quan trong nữa con ssieue nhân nhỏ của e cứng lắm rồi nhưng e bị bé gài trời ơi cái đầu mũi e đụng ngay chổ cái hột gì gì đó á mà e mũi cao nên cái miệng e quơ đâu có tới. Nước ở trên thì dội xuống ở dưới thì miệng lười e quều quào cắn xé mà có ăn dc cái gì đâu thì tóc đã sạch bé kêu e đứng lên nhắm mắt lại để bé vệ sinh phần còn lại còn dặn e k dc mở mắt nữa chứ. Bé rữa vài chổ xong tới thằng bé của e. Bé nhẹ nhàng vệ sinh sạch còn lấy tay nhấn nhấn nói tý chị cho cưng chết với chị nha. Thôi e kết phần thuỷ chiến nha ra lau mình r lên giường.
Bé nói a mún e thịt a ntn? E cuòi bảo là e làm gì làm đi a nằm hưởng thụ k làm j hết. Bé liếc e a nhớ câu a nói nha xíu làm gì e e chạy đó. Bé click búa xua còn thổi bụng e bụp bụp ghẹo e nữa. Xong bé bj click bi bla bla. E chịu hết nổi lấy tay chụp búa xua bé nhìn e cười đó e nói mà dể gì a tha e. Bỏ ngoài tai hết e kéo bé lên hôn hít túa xua chổ nào cần hôn thì hôn cần bus thì bus cần mút thì mút e làm hết. E nhấn đầu bé xuống ciu e. Để bé bj con e thì tận hưởng cái con suối lúc nảy. Lần này k vướng nữa e bụp liền e click click clikc rồi hút r làm tất cả các thứ mấy bác đang nghĩ kekek. Thấy bé chịu đèn nhả ciu e ra mà rên quên lun nhiệm vụ cho đại bác nả đạn mà kẹp chặt đầu e. E thâys vậy vật ngữa bé ra rồi chồm dậy ngồi xuống dưới típ tục thịt con ốc sên của bé. Dc 1-3p bé phê pha e đút ngón tay vào và tiến hành hj cho bé miệng vẫn k buông tha thêm tầm 3-4p lên đỉnh giựt giụte cũng đâu có tha típ tục ngoáy thêm tý. Buông bé ra e mềm nhũng người. Con nói e là yêu quái dám ăn thịt bổn cung. Đợi bé định thần bé kêu e nằm xuống. Rồi bắt đầu TJ cho e. (TJ là dùng ngực kẹp xúc xích r thịt á mấy bác) bé còn lè lười liếm đầu ciu lúc đó. E mún bắn thẳng mặt bé vì sắp k chịu nổi bé bít hay sao á liền thả e ra. Liền click bi và ngậm cho e bớt xuống. Sau đó be bj nhiệt tình. Rồi hj kết hợp. E out đừ cả người. Ms khoẻ đâu k thấy chứ thấy là trút hết ruốt gan ra ngoài lúc out e có bắn mạnh quá lên văng lên mặt bé. Bé nói lẹ đi rữa nè ròi làm cái nữa. E lật đật chạy theo. Bé kêu e nằm sấp để ms khoẻ. Bé kêu để e xoa bóp cho a hồi sức r thịt a cái nữa. E nghĩ trong đầu nay mệt cả ngày chắc ra 1 cái là ok r xíu ms khoẻ xong cho bé nghĩ ngơi. Đấm bóp chán chê bé kêu e ngữa ra k quên chọc kẹo ciu của e. Bé đổ dầu ms rồi trườn thái e để yên bé làm trườn ngược trườn xui trườn dĩnh phao câu chọc tức e. E bắt đầu cưng cứng thì bé bắt nằm sấp làm e tắt nứng lun nhưng k bé trườn lưng còn tay thì thò xuống sục ciu. Vừa mò vừa bóp. Đc lúc bé nằm nghiên một bên tay thì sợ ngực tay thì click ciu e. E k chịu thua lấy tay bóp vú vé tay thì móc. Lần này e làm nhanh liên tục. Face to face e k kiềm dc hôn nhẹ môi bé. Bé k nói gì e lấn tới hôn sâu hơn rồi 2 đứa nút lữoi điên cuồn. Tay bé làm hj siêu đỉnh e lên tới nóc r tay e bóp banh ngực bé tay móc hết cỡ. E out bé thả e ra. 2 đứa nằm thở. Bé nói a ơi em ôm anh 1 cái được k mìnhok. Bé nằm lên vai rồi ôm lấy mình nũn nịu. E cũng siết tay lại rồi ôm bé một cách chân thành nhất. Em hỏi sao e ôm anh vậy bé nói k bít nữa bé mún vậy thôi. Bé dựa đầu vào ngực e. E cảm nhận bé là cô gái hay cười nhưng sâu trong tâm hồn là sự yếu đuối vốn có của người con gái. Thương bé lắm hôm nay và tất cả mọi ngày k riêng gì bé mà tất cả các bạn làm ở đây đều mệt mõi và mông lung. Hy sinh thanh xuân cái tuổi đẹp nhất của ngừoi con gái. Đang nghĩ tới đây thì lòng ngực e đau lắm các bác à. Đau thật sự, cái kẹp tóc của bé đấm zô zú e. Ráng nín mà nín k nổi e nói bé ơi cíu a đau quá. Bé ngước mặt lên nhìn e. Rồi cười nụ cười che giấu tất cả. Nụ cười mà e luôn thấy trên môi tất cả các bé. Các bác hãy trân trọng các bé nhé. Các bé đánh đổi hơn chúng ta nhìu lắm. Lang mang suy tư tý thì bé kêu vào vệ sinh tắm lại. Xong ra giường e bảo bé mặt đồ đi rồi ngồi tâm sự xíu rồi a xuống. Nhìn đồng hồ gần 8h e trễ kèo nhậu. Đt thì tám trăm cuộc gọi nhỡ 9 ngàn cái tin nhắn. Khổ cái mấy bác thấy e có time mà cầm cái đt hông. Đang ra là e mặt đồ xong là xách đít về luôn. Nhưng nghĩ lại tội lỗi quá vừa yêu nhau say đắm mà bỏ đi vậy sao đành. E tâm sự với bé đôi điều. Bé khen e đẹp trai cao. Cơ tay chân chắc nịt nhìn anh như ngừoi mẫu á. E phê lun vừa dc ăn ngon còn nghe khen đẹp trai. Nc tâm sự một lúc đủ chuyện. Em xin zalo bé k cho. Bé nói khách nào e cũng cho hết á. Riêng a e k cho để a nhớ e mà tìm tới e lần nữa. Ra về vào than máy. Lạ cái bên này than máy đúng chất luôn các bác đúng vừa 2 người bé còn hôn môi em cái trước khi than máy mở cửa. E thân thờ gục ngã. Trái tim e đã hứa là chung tình với bé tình đầu mà nay e đã ngoại tình với bé TRÀ XANH TIỂU LỤC LỤC này. Đau lắm nhìn ngừoi tình ở gần ngay trước mắt mà k thế với tới lại trút bầu tâm sự cũng bé trà xanh. Thôi thì để a gặp e sau rồi chuộc lỗi. Chứ trà xanh uống thì phải ngon rồi. Tâm trạng đẩy đưa e lao vào cuộc nhậu. Tầm 12h xong trận banh thì ae chia tay ra về. Các bác nghĩ e đi ks ngủ đúng k. KHÔNG NHA e còn part 2 các bác hóng k nếu muốn em chia sẽ thì e viết típ. Văn e dài nên các bác chịu khó thông cảm.
Part 2: Chuyện tình tấm cám

Trẻ Chịu Chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/11/22
Chủ đề
3
26
17
0 ₿
Ông này viết dài quá . Tui đã viết dài rùi ông còn dài hơn nè. Bé này số bao nhiêu á, tuần này tôi không đi Linh Cherry cũng nhớ mấy bé ở đó quá trời

Trẻ Chịu Chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/11/22
Chủ đề
3
26
17
0 ₿
Thật là vãi chưởng, tôi thấy đau nhói con tim bác ơi. Bé 66 tôi đi 2 lần đấy, bú liếm em ấy như người yêu mà không có nước , móc thi thoảng bị kêu đau, hôn môi thì không cho hôn sâu hay đá lưỡi, ra ngoài phòng là xa lạ như 2 người chưa quen nhau. Làm gì được hôn ở cầu thang như bác :<. Quá đau lòng, 66 làm tim anh đau nhói rồi

Bé Hạt Lu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/5/22
Chủ đề
3
27
17
0 ₿
Ôi thế á. Đâu phải bác cứ bú liếm là mấy be thích đâu. Ăn thua mấy bác nc vui vẻ tạo cảm tình trước đã. Nào mấy ẻm chịu đèn thì hay vồ lun mà thịt. Còn mấy e chưa bật đèn xanh thì bác cũng méo bật đèn xanh. Nói chung do kinh nghiệm hết á. Tui còn part 2 nữa bác ráng hóng nha

Trẻ Chịu Chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/11/22
Chủ đề
3
26
17
0 ₿
Tôi đang hóng Part 2 nè. Bé 66 tuyệt mà, dễ gây thương nhớ nếu chỉ đi lần đầu . Thích nhất là cặp vú của em ấy phải 9.5/10 luôn ấy, mông thì siêu to khổng lồ. Tôi gặp em ấy 2 lần cũng trò chuyện được khá nhiều xung quanh. Một kỉ niệm với e số 66 , chỉ hơi tiếc là chưa làm e ấy lên đỉnh và phê pha như ông thôi á.
Về cách phục vụ của bé 66 thì anh em cứ phải gọi là siêu Tốt

Bé Hạt Lu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/5/22
Chủ đề
3
27
17
0 ₿
Mai lên bài part nhá. Bác ráng hóng