Q.1 Phấn khích tái ngộ em #12 Dubai q1

Lượt xem: 1,264

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Chào ae đồng đạo, lại là garryyau tui đây. Sau khi đã bình tĩnh và khỏe lại phần nào tui mạn phép chia sẻ với ae về khoản thời gian hại sức vừa qua. Đầu tiên tui sẽ nói về 1 em #12 Dubai q1, người mà khi hay tin trở lại tui phải sắp xếp vào tái ngộ để tìm lại cảm giác năm nào

Bắt xe đến nơi Ả Rập giữa lòng Sài Thành, lòng hân hoan phấn khích. Làm các thủ tuck nhanh gọn tại quầy rồi nhấp miếng trà đợi bạn locker dễ thương mời lên. Ngắm nhìn căn phòng cái rùi xông tí cho khỏe, được chút thì nghe tiếng mở cửa bé vào. Ngồi thêm 1 lát rồi ra chào hỏi, nhìn bé mà muốn thả dê liền, tuy nhiên cái gì cũng phải kiềm chế. Ngoại hình ẻm như sau:
Mặt cute khi cười thì hiện lên nét dzam dzam
V1 cam mỹ hấp dẫn
V2 có chút lipid
V3 nơi tui nghĩ đến thế doggy huyền thoại
V4 nơi khiến tui hư hỏng, ko mô tả nhiều để ae tự thể nghiệm

Phải nói là trong lúc tắm dzui bà cố, em tắm kỹ miễn bàn, và như mọi khi 2 đứa giỡn khí thế mà nói đúng hơn ẻm chọc cả tui lẫn cái thằng mà ai cũng bít là ai đấy, do cái tội nãy giờ nó chưa ngóc lên chào.

Tiếp đến là màn ms khỏe, em đấm đá ấn huyệt có lực, đủ bài. Vừa đấm thằng anh mà vừa ghẹo thằng em. Nói thật với các bác lúc này tui rất là mâu thuẫn, thằng anh thì giữ vẻ thanh lịch nhưng thằng em biểu tình thấy bà. Nói 0 ngoa là em đang chia rẽ huynh đệ nhà tui

Và khi em trút xiêm y, tui ngoái lại nhìn ngay. Những suy nghĩ lệch lạc bắt đầu hiện ra. Màn du lịch thái đầy nóng bỏng, với cặp cam mỹ hấp dẫn, dưỡng thể mát lạnh, đường lưỡi ấm nóng, những cái thổi tai dựng tóc gáy, rồi còn âm thanh hifi ma mị. Tất cả kết hợp làm ae nhà tui dần giảng hòa, tui vỗ về cậu em thôi mày ráng xíu để a phê cái rồi tới em

Có lẽ em nghe đc tiếng lòng tui nên kêu tui lật lại. Tui phản công liền với những đường quyền quen thuộc để khám các vòng từ trên xuống dưới và chào hỏi cô bé kia phát. Em nào dễ dàng chịu thua nên cũng tung chiêu vờn lại múa cột đá bi các kiểu con đà điểu, giờ kể lại chả nhớ hết các skill ấy, chỉ bít là sức chịu đựng của tui yếu dần và cuối cùng dàn tinh binh cũng ra đi trong tê tái

2 đứa vệ sinh lại rồi kề nhau tám chuyện cho tới hết giờ. Kết thúc hành trình vui vẻ, tic có code tip như nhìu lần trước, hẹn gặp lại bé nhe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
lúc cuối tám chuyện với bé nó chắc tay ông anh cũng táy máy lắm đây