Q.1 Phần thưởng may mắn cùng cô hầu gái 19 Dubai

Lượt xem: 1,626

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Tham gia chương trình dự đoán SG cho vui nhưng may mắn trúng thưởng thật, được Mod @John Wick trao thưởng cho cái code Onsen ở Dubai Luxury Quận 1 từ mấy hôm trước nhưng hôm qua mới có thời gian để đi. Lâu nay ưng bụng nên cắm trại bên King nhiều hơn không còn đi Dubai thường xuyên như trước, nay có cơ hội quay lại sẵn dạo này thấy nhiều em mới đi thử xem thế nào về còn có cái chia sẻ. Sau khi làm phần cơm trưa thì gọi điện book phòng và ghé qua sau 10p. Làm thủ tục check code các thứ và định mệnh đi sớm quá không có số nào mới để chọn cả, có mỗi 2 số trống thì thôi đành chọn người xưa 19 vậy. Được đưa lên phòng đã chuẩn bị sẵn sàng chu đáo và không quên gửi bạn nhân viên ly cafe, thay đồ vào xông hơi được chút thì bên ngoài đã thấy bóng dáng tiếu cô nương tinh nghịch bước vào lờn vờn chuẩn bị xong nằm phăng ra giường, nhìn qua lớp kính mà gợi cảm dễ sợ đành phải đi ra thôi.
Lâu ngày không gặp nay nhìn em nó có hơi khác so với trước, lấy khăn lau xong em nó ngồi lên đùi lấy dĩa bưởi lột cho ăn mà mình không ăn thế là em nó bảo "bưởi ngon mà a không ăn à, thế thôi ăn bưởi e ko này", lâu ngày không gặp bản chất nhây nhưa tinh nghịch và dam dang vẫn như ngày nào, thậm chí hơn. Em nó mặc bộ cosplay trông không thể nào cưỡng lại được nhưng cũng ráng gồng, em nó phất tay nhẹ cái là lớp áo cosplay kia đã bung ra rồi, mơn trớn cặp ngực đung đưa trước mặt không ăn thì có lỗi với thằng em quá, chộp lấy mà bú thôi, tính vui chơi chút thôi thế mà em nó lại bảo anh kỳ quá ăn gì có 1 bên không đều, mà còn bắt mình phải tự lột cái lớp áo đó đi chứ không lột dùm nữa, thế là phải động tay động chân mà chơi thêm chút nữa thôi, em nó kêu "bú cái gì mà ướt cả con chim em rồi", tính kêu "đâu đưa con chim anh xem nó ướt như thế nào", xong em nó quay người lại nhún nhún thật ác hết sức, thứ gì chịu cho nổi cơ chứ, 2 tay thì bóp 2 trái bưởi, ở dưới thì thằng em đang được chơi thú nhún...thôi em ơi tha cho anh đi tắm đi
Vào bồn em nó lắm trò lắm các bác ạ, cứ gạ gẫm đung đưa cặp dú thần thánh với con chim non kia trước mặt mình thôi, nhưng nay quyết tâm tịnh tâm nên chỉ nằm hưởng thụ không đụng tay đụng chân, mà tâm càng tịnh thì em càng dâm...lả lướt cặp dú cùng chiếc lưỡi thần thánh khắp cơ thể đang tịnh này, đang nằm hưởng thụ phê pha tính end game luôn á mà em nó ác lắm "tính ra à, không có đâu để lên giường tui hiếp tiếp"
Lên giường nằm đợi em nó khoác bộ váy ngủ đi lấy đá nóng, xong lên đấm bóp cho mình. Em nó không phải là gu làm khỏe nên mấy bác khó tính có thể nhẹ nhàng bỏ qua nhé, không có nhiều kỹ thuật nhưng cũng đủ bài và có lực. Hôm nay có hơi mệt và nhức đầu lúc làm khỏe tính ngủ luôn á mà em nó không cho mình được tịnh, đang phê pha ngủ lấy lạnh lạnh sóng lưng kèm câu nói "mơ mà ngủ được" thế là em nó lại bắt đầu dở trò dâm nữ ra, xong bắt quay người lại để em nó tập squat, kỹ thuật squat lạ đời mà theo em nó nói là "anh nằm yên đi để e squat", má squat gì mà phê pha ướt cả con chim, là con chim của em nó chứ không phải con ciu của mình ạ, mấy bác muốn biết kỹ thuật squat đó như nào thì tìm gặp 19 em nó diễn cho xem chứ mình cũng không biết phải diễn tả như thế nào, chỉ biết thốt lên rằng "SƯỚNG" , hôm nay cũng hơi mệt trong người và nhức đầu mà thật sự phê pha sướng không chịu nỗi đành van xin em nó tha cho chứ em nó cứ thể hiện hết độ dâm chắc lết ra khỏi Dubai, và thế là END GAME!
Thật sự thì 19 là số hot của Dubai từ xưa đến nay vẫn giữ nguyên được độ hot vì em nó chịu khó đầu tư chăm chút bản thân cũng như nâng cao kỹ thuật cùng độ dâm, các bác đã tham gia vào bộ môn massage này thì nên ghé Dubai thử qua 19 1 lần đảm bảo sẽ không có sự thật vọng.
Tiểu cô nương 19 cosplay Cô Hầu Gái
- Face: xinh, miền tây lơ lớ, body minhon có lên ký sau dịch nhưng chỉ lên chỗ cần lên thôi, líu lo líu ríu nhí nha nhí nhảnh, bác nào đang stress vô gặp em nó là đỡ liền
- Vòng 1: cực phẩm, ti nhỏ hồng hào
- Vòng 2: eo ót con kiến phẳng lì
- Vòng 3: body minhon nhưng mông căng mọng nước
- Vòng 4: người ta squat bằng mông còn em nó squat bằng cái này này, các bác đi check thử và cảm nhận
Về cơ sở vật chất ở Dubai thì không có gì phải chê rồi, đầy đủ sang trọng bậc nhất Sài Thành, nhân viên thì thân thiện nhiệt tình từ Bác giữ xe đến nhân viên, lễ tân và đặc biệt là mấy em chân dài.
Lúc đi xuống còn được đi thang máy chung với cả hotgirl 16, cũng đã từng đi nhưng nay nhìn em nó đã có sự thay đổi nhìn mà khó cưỡng thật, còn 1 code trúng thưởng dự tính là sẽ đi thăm 16 xem thế nào.
Tíc: free, cảm ơn cơ sở và mod @John Wick đã tạo sân chơi cho ae
Típ: 1tr
Nhân viên: cà phê
Lâu rồi mới viết bài hơi dài dòng, cảm ơn các bác đã đọc.

• Like
Điểm cảm xúc: Vanhoalau and Mr Mìn

Blue2310

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/5/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
chúc mừng bác ngon chim Em đợt tới vào sg muốn đi thử mà ko biết trong đây ntn nên muốn hỏi một chút. Các bé có chiều tới bến không hay chỉ HJ vs BJ thôi bác! Em chưa đi trong đây bao giờ nên muốn hỏi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cám ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và gặp được nàng ưng ý
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau