Q.1 - Pháo chống tăng khai hoả 262 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Pháo chống tăng khai hoả 262

Lượt xem: 302

pháo chống tăng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/7/24
Chủ đề
4
22
25
tp hồ chí minh
0 ₿
Tình hình là hôm nay lãnh lương,làm việc trong tháng tốt được sếp thưởng thêm,thế là phải làm gì để thưởng cho bản thân chứ :))))

Cả tháng cũng mệt mỏi trong người,bữa có nghe thằng bạn giới thiệu massage ACE nên phi thẳng tới,vừa lên sảnh thì gặp em lễ tân mời mình ngồi ,được giới thiệu cho bảng menu nhìn là ưng cái bụng liền,làm gì làm ngồi uống miếng nước ăn miếng bánh vừa nghiên cứu menu coi đi vé nào cho vừa lúa sếp thưởng :))),thế là mình chọn vé Onsen,lễ tân đưa mình xem ipad U là trời toàn mỹ nhân,nhìn một hồi thì kiếm được em đúng gu mình,ngồi 2p có em trai blocker dẫn lên phòng,vừa vào phòng là nghe mùi hương thoang thoảng rất dễ chịu,phòng sạch sẽ rộng rãi và rất lãng mạng,trút bộ đồ ra vào phòng xông hơi xông,thì pé bước vào phòng,ngồi trong phòng xông mờ mờ ảo ảo nhìn dáng em là chỉ muốn ra ngoài liền,vừa mở cửa ra thì ôi người tui kiếm bấy lâu đây sao

Pé mặc cosplay thể thao mùa Euro nhìn chất lắm các bác,nhìn tôi chào và cười nụ cười toả nắng,pé lấy khăn lau mồ hôi cho mình,thấy pé hoạt động tay chân ko lẽ mình đứng im thế là 2 tay cứ thế ôm pé vào và cởi từng món đồ xuống,cảm giác phiêu lưu khám phá từ từ kiểu này quá là phê luôn các bác,cơ thế pé thoang thoảng hoa lài rất kích thích, pé để tui ngồi xuống pé lại pha nước trong bồn cho ấm áp,dẫn tui vào tắm bàn tay nõn nà vuốt vào cơ thể tới đâu tê tới đó,pé kiss môi rồi kiss vào cổ và xuống từ từ tới pháo chống tăng ,nằm nhìn view ra cửa sổ thấy thành phố tấp nập,trong đây thì ánh đèn vàng ấm áp cùng pé thật là quên hết mọi chuyện buồn phiền
Tắm xong pé lau khô rồi đưa mình vào giường nằm,massage tới đâu thì khoẻ tới đó,pé chườm đá nóng túi thảo dược phê lắm các bác,tới phần trườn Nuru thì ôi v1,2,3,4 trườn tới trườn lui ko tài nào chịu nổi,2 tay bắt mò mẫm pé,mềm mại,ướt át khó có từ nào diễn tả được,tới phần cao trào pé dùng v1 kẹp pháo chống tăng,vuốt lên xuống,tới vòng 4 rồi ngược lên miệng pé đưa vào làm khẩu pháo chống tăng tôi không chịu được đã khai hoả,xong pé vẫn massage nhẹ lại cho mình làm cho mình muốn lên đạn nữa mà chắc để dịp sau mình đi vé Onsen 2,mặc đồ vào pé đưa mình ra phòng đi xuống sảnh,vẫn không quên ngoáy lại cười kêu mình honey nhớ ghé lại chơi nha,ok em a ghé quài luôn :))),xuống sảnh gặp em trai blocker và lễ tân thì vui vẻ hỏi han pé làm có tốt ko,quá tốt luôn chứ tốt gì nữa :)) gửi 2 em 200 tròn 2tr tiền thưởng

đánh giá : Phòng đẹp đẽ sạch sẽ nhân viên vui vẻ nhiệt tình,sẽ ghé lại

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
dạ cám ơn anh đã ghé trải nghiệm và đánh giá ạ,rất hân hạnh đón tiếp anh vào lần sau ạ

• Like
Điểm cảm xúc: pháo chống tăng

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,014
2,217